Tutorial Chia Sẻ Ít Kinh Nghiệm Cho Newbie

bạn ơi mình làm khảo sát mãi k đc.điền mail ID xong nó tiếp tục ra cái tổng quát rồi điền rồi nhảy sang trang khác điền xong linh tinh lại nhảy trang tiếp theo.xong mình đang làm khảo sát cái trang nhảy kia làm xong rồi nó vẫn không cho download , ID cua mình là trang dollarupload :(
bạn có thể làm 1 video download thử được không cho mình và anh em newbie cùng xem.có thêm cái video hướng dẫn download cho lead thì topic này hoàn hảo :(

topic trên,có 2 video hướng dẫn làm submit hà lan vs bỉ rồi đó thôi.cứ xem nó là được

Thớt cho hỏi. một site chiến 5 acc mà 1 sock click 5 acc đó thì có dc không? chỉ click thôi chứ ko lead nhé. Thanks!

được bạn à.

Mình đủ min rồi sao ko rút được bạn ơi
Earnings Today: $24.85 Live
Earnings This Month: $50.20 Live
Server time: 6:19:07 Live
qua 12h trưa ngày mùng 1 việt nam.
tiền nó nhảy vào approved.là lúc đó mới req được

coi bộ dễ bị ăn ban nhỉ, mình làm ráng click mong an toàn thôi

Các bác cho em hỏi net 15 và 30 là sao vậy ?? Lịch pay của nó là 15 ngày và 30 ngày sau khi rq hả
Mà cái đoán pay tiền trên máy bác nói em chưa rõ lắm, phải chờ nó update blance thì mới rq dc hả . Sao em vào chỗ payout thấy có phần điền số tiền rq và email pp là xong mà ?

Các bác cho em hỏi net 15 và 30 là sao vậy ?? Lịch pay của nó là 15 ngày và 30 ngày sau khi rq hả
Mà cái đoán pay tiền trên máy bác nói em chưa rõ lắm, phải chờ nó update blance thì mới rq dc hả . Sao em vào chỗ payout thấy có phần điền số tiền rq và email pp là xong mà ?

Đúng rồi bạn. net 15 là thanh toán vào ngày 15 tháng kế tiếp. net 30 là thanh toán vào ngày 30 tháng kế tiếp.
Update $ và balance rồi mới resquest đc. Những site resquest thì nó có rule thanh toán ở site đó.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,597
Latest member
NHL0105

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week