Tutorial Chia Sẻ Ít Kinh Nghiệm Cho Newbie

e vừa đk site dollarupload, e đk bằng info vietnam, đk xong thấy mấy bác kêu info vn dễ bị ban làm e hoảng quá, h e fake ip sang nuoc khác dk rồi đăng nhập ip viêt để upload file được không?mà sao e thấy mấy con off của site này chả thấy bắt điền info j cả!
IP VN bình thường chứ có sao đâu mà phải fake :)

còi ơi chiến fi chắc ko cần tạo website hay blog đâu nhỉ , úp đại lên facebook hay lên 4rum rồi lead thôi đúng hok :)

còi ơi chiến fi chắc ko cần tạo website hay blog đâu nhỉ , úp đại lên facebook hay lên 4rum rồi lead thôi đúng hok :)
t dán luôn bookmark firefox.thay sock,mở link ra làm luôn.
file attack có ảnh đó :v.cũng đâu có banned

FileIce nó tổng kết vào chủ nhật hằng tuần hay mình request ngày nào thì 1-2 hôm sau nó paid từ ngày request hả pro?

bạn ơi mình làm khảo sát mãi k đc.điền mail ID xong nó tiếp tục ra cái tổng quát rồi điền rồi nhảy sang trang khác điền xong linh tinh lại nhảy trang tiếp theo.xong mình đang làm khảo sát cái trang nhảy kia làm xong rồi nó vẫn không cho download , ID cua mình là trang dollarupload :(
bạn có thể làm 1 video download thử được không cho mình và anh em newbie cùng xem.có thêm cái video hướng dẫn download cho lead thì topic này hoàn hảo :(

Thớt cho hỏi. một site chiến 5 acc mà 1 sock click 5 acc đó thì có dc không? chỉ click thôi chứ ko lead nhé. Thanks!

Có pro nào ở Pleiku (Gia Lai) hoặc Bảo Lộc (Lâm Đồng) không nhỉ...dạy trực tiếp có vẻ khả quan và nhanh tốt nghiệp hơn :(

0h sáng ngày 1 theo giờ US FI sẽ update blance lúc đó các bạn mới có thế reques số tiền mà các bạn làm tháng trước. và nếu đc thanh toán thì từ 9-13 tiền về pp.

0h sáng ngày 1 theo giờ US FI sẽ update blance lúc đó các bạn mới có thế reques số tiền mà các bạn làm tháng trước. và nếu đc thanh toán thì từ 9-13 tiền về pp.
e thì mới bị banned ở site fileice vài hôm trước chứ có phải là 0h sáng ngày 1 theo giờ US đâu. hix

e thì mới bị banned ở site fileice vài hôm trước chứ có phải là 0h sáng ngày 1 theo giờ US đâu. hix

Mình ko nói là band hay ko band.
Mình chỉ nói là thời gian tiền chuyển sang
Approved balance:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,596
Latest member
go88free

Most viewed of week