Tutorial Chia Sẻ Ít Kinh Nghiệm Cho Newbie

2 là PPD theo offer .upload file or rút gọn link hay,đem đi share .người dùng muốn download phải hoàn thành offer thì mới download được.( việt nam thì tự hoàn thành)
cái này tính theo lần hoàn thành off ( gọi là lead). giá tính theo con offer đó,( nước ng download). file thường là crack,hay sách hướng dẫn hay này nọ

đây là mục offer,nên cách hướng dẫn trên là PPD theo offer
-quá chi tiết rất hay.nhưng mà mình vẫn thắc mắc phần này
+khi mình có link file thì 1 sock chỉ được download 1 lần đúng k bạn.nếu mình làm 2 trang web khác nhau thì được 2 lần đúng không bạn
+khi làm xong khảo sát mình được cộng tiền luôn không bạn ( theo một số trang ppd chủ yếu)
+một ngày có giới hạn số lượng download không bạn
+khi mình download ấn hủy luôn nó có tính không bạn
+file có cần nặng không bạn.hay chỉ cần up lên nhưng phần mềm nhẹ 1-3MB
+nick đăng kí bằng sock mà chẳng may sock chết thay socks có nguy hiểm không bạn

thank bạn rất nhiều mong được bạn giải đáp !!

quá chi tiết rất hay.nhưng mà mình vẫn thắc mắc phần này
+khi mình có link file thì 1 sock chỉ được download 1 lần đúng k bạn.nếu mình làm 2 trang web khác nhau thì được 2 lần đúng không bạn :Được,nếu có khẳ năng làm nó leadn
+khi làm xong khảo sát mình được cộng tiền luôn không bạn ( theo một số trang ppd chủ yếu):lead ( làm ăn được ) là được tiền
+một ngày có giới hạn số lượng download không bạn: thoải mãi.đọc chú ý ở trên để k bị banned
+khi mình download ấn hủy luôn nó có tính không bạn:có tính
+file có cần nặng không bạn.hay chỉ cần up lên nhưng phần mềm nhẹ 1-3MB : cứ là file là được,ko se.x,hack ,virut là được
+nick đăng kí bằng sock mà chẳng may sock chết thay socks có nguy hiểm không bạn: tùy site,site dễ tính thì ip nào cũng được,ip việt đăng ký cũng được

2 hôm trước mất cả ngày nghiên cứu ppd gặp topic này là good ngay nhưng không thấy.nhữngcâu hỏi rất chi tiết newbie nào nhìn cũng hiểu được 1 phần
tiện thể cho mình hỏi
+mỗi lượt download mất 1 sock ( sock free or ssh) thì có cách nào kiếm được nhiều socks không bạn
+mỗi lần lead US
thì trung bình mình được bao nhiêu $
+hôm trước mình có làm thử nhưng làm xong nó lại có khảo sát điền tiếp mình không biết phải làm thế nào nữa mình biết giai đoạn này là quan trọng bạn có video nào xem quá trình khảo sát để lead không bạn.mình xem 1 lần là hiểu liền.đây là link download của mình cụ thể mình không biết giải quyết ntn để lead được nữa http://downloadwho.com/file/0T1ch

2 hôm trước mất cả ngày nghiên cứu ppd gặp topic này là good ngay nhưng không thấy.nhữngcâu hỏi rất chi tiết newbie nào nhìn cũng hiểu được 1 phần
tiện thể cho mình hỏi
+mỗi lượt download mất 1 sock ( sock free or ssh) thì có cách nào kiếm được nhiều socks không bạn
+mỗi lần lead US
thì trung bình mình được bao nhiêu $
+hôm trước mình có làm thử nhưng làm xong nó lại có khảo sát điền tiếp mình không biết phải làm thế nào nữa mình biết giai đoạn này là quan trọng bạn có video nào xem quá trình khảo sát để lead không bạn.mình xem 1 lần là hiểu liền.đây là link download của mình cụ thể mình không biết giải quyết ntn để lead được nữa http://downloadwho.com/file/0T1ch
cứ lên youtube
gõ hướng dẫn làm off.nhiều video hay,
mỗi còn us trung bình 0.5 $

Nát như tương bần. New vào làm nhìn tiền thì sướng. Cuối tháng nó lại band hết cả loạt :)
Trùng sock nhiều quá dẫn đến bad lead nhiều.

Nát như tương bần. New vào làm nhìn tiền thì sướng. Cuối tháng nó lại band hết cả loạt :)
chính xác.
vip72 còn nát.còn xài HMA,Alo,ssh free thì dễ ra đi lắm. chán lắm :(

tạo chục nick mỗi ngày down ít thôi tầm dưới 1000 lượt thôi chắc k sao :D

tạo chục nick mỗi ngày down ít thôi tầm dưới 1000 lượt thôi chắc k sao :D
uh.
Tầm thế thôi thì ngày e cũng đc 500$ - 1k$ rồi :)).
Off ko đơn giản thế đâu.
Trước khi làm thì phải chuẩn bị đc tinh thần làm ko công :D.
Nhất là Sharecash mà e đang chơi nhé.

uh.
Tầm thế thôi thì ngày e cũng đc 500$ - 1k$ rồi :)).
Off ko đơn giản thế đâu.
Trước khi làm thì phải chuẩn bị đc tinh thần làm ko công :D.
Nhất là Sharecash mà e đang chơi nhé.​
anh ơi khi em làm off nó bắt chọn 1 trong 5 hình thức.toàn cái download mà em kích vào nó có mỗi cái video có downloaf gì đâu :(

quá chi tiết rất hay.nhưng mà mình vẫn thắc mắc phần này
+khi mình có link file thì 1 sock chỉ được download 1 lần đúng k bạn.nếu mình làm 2 trang web khác nhau thì được 2 lần đúng không bạn :Được,nếu có khẳ năng làm nó leadn
+khi làm xong khảo sát mình được cộng tiền luôn không bạn ( theo một số trang ppd chủ yếu):lead ( làm ăn được ) là được tiền
+một ngày có giới hạn số lượng download không bạn: thoải mãi.đọc chú ý ở trên để k bị banned
+khi mình download ấn hủy luôn nó có tính không bạn:có tính
+file có cần nặng không bạn.hay chỉ cần up lên nhưng phần mềm nhẹ 1-3MB : cứ là file là được,ko se.x,hack ,virut là được
+nick đăng kí bằng sock mà chẳng may sock chết thay socks có nguy hiểm không bạn: tùy site,site dễ tính thì ip nào cũng được,ip việt đăng ký cũng được

thớt cho e hỏi là khi m đk thành công acc rồi, m up file lên host free được không, mà chỉ cần upfile để lấy link không có được không có cần tạo một web hoàn thiện không?
thank thớt!

thớt cho e hỏi là khi m đk thành công acc rồi, m up file lên host free được không, mà chỉ cần upfile để lấy link không có được không có cần tạo một web hoàn thiện không?
thank thớt!
up file lên host hay không thì tùy từng trang hỗ trợ không thui

thớt ơi mình làm offer mãi mà không lead được.điền thông tin hết trang này sang trang khác phải chục trang ,hết download lại yes yes no no mà cái chỗ download nó k hiện ra :( phải xem theart download 1 lần mới rõ dc :D

chính xác.
vip72 còn nát.còn xài HMA,Alo,ssh free thì dễ ra đi lắm. chán lắm :(
e vừa đk site dollarupload, e đk bằng info vietnam, đk xong thấy mấy bác kêu info vn dễ bị ban làm e hoảng quá, h e fake ip sang nuoc khác dk rồi đăng nhập ip viêt để upload file được không?mà sao e thấy mấy con off của site này chả thấy bắt điền info j cả!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,598
Latest member
showmemore

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week