Tutorial Chia Sẻ Ít Kinh Nghiệm Cho Newbie

chủ thớt có cái tên giống mềnh hay đặt ở các forum thế . Cái này hay cho newbie này

các site bác đưa thanh toán như nào hả bác Còi , em đọc phần thanh toán mà kông hiểu lắm
Nếu mình pay bình thường thì vài hôm sau nó thanh toán hay là nó thanh toán vào những ngày nhất định trong tháng
Mình thường bác pay ngày nhiêu ?
tùy site bạn à,
bạn vào http://www.affpaying.com/ để xem thêm lịch pay.

kiếm vài còn ssh us sống vài tháng mà reg
trước t lấy luôn sock vip72 reg đăng nhập vẫn ok,k có banned acc
cau biet add net Untrapay ko. Mik nho chut Coi` oi

vừa mới đc thằng admin fortunefiles nó gửi cho cái email này, có cần phải reply lại ko nhỉ
Hello.I approved your account a few days ago but no sign of you.Can I help
you get started making money?Thanks.
All inactive accounts are autodeleted after 30 days!

Your success is our goal!

sr. t chưa làm admin bao h,nên k biết kéo net
Fileice request thứ 7 thì bao lâu về pro, Vừa đc approved test thử đủ min, ko biết bao lâu về rate đang 10%

Fileice request thứ 7 thì bao lâu về pro, Vừa đc approved test thử đủ min, ko biết bao lâu về rate đang 10%
qua 12h trưa mùng 1 vn.req.tầm mùng 7->>11 nó về.điền email paypal,phải lock nó vào,mới dc trả

thớt ơi....
lead là gì thế mình không rõ.mình đăng kí 50nick nick rồi upload file lên.lấy 1 ip US download tất cả site của 50 acc xong lấy socks khac thay vào được không :(.

qua 12h trưa mùng 1 vn.req.tầm mùng 7->>11 nó về.điền email paypal,phải lock nó vào,mới dc trả
Mình add paypal vào account rồi, request là xong thôi phải ko?

điền paypal. submit. sau đó nhấn lock.
đợi có tiền trong approved thì req.
req rồi thì đừng làm vào.dễ bị banned
Nghĩa là trong thời gian request ko nên làm phải ko?

Off nó ra theo giờ,và tùy thời điểm lead,dễ làm nên phải chịu khó test off thường xuyên.
Cứ chịu khó là làm được,làm nhiều,động não nhiều mới có kinh nghiệm được
off nó ra theo giờ hả bạn :(

Đọc cũng ko hiểu , PPD là up file lên cho người ta dowload , hay tự tạo nick tự dowload !
PPD = Paid per download.

có 2loai PPD:
1 là PPD theo PTU. upload file lên,đem đi share,ng dùng download ,mình sẽ được tính tiền. tính theo dung lượng file upload. max tầm 25$/1000 lượt download.file thường là phim ,ebook,phần mềm

2 là PPD theo offer .upload file or rút gọn link hay,đem đi share .người dùng muốn download phải hoàn thành offer thì mới download được.( việt nam thì tự hoàn thành)
cái này tính theo lần hoàn thành off ( gọi là lead). giá tính theo con offer đó,( nước ng download). file thường là crack,hay sách hướng dẫn hay này nọ

đây là mục offer,nên cách hướng dẫn trên là PPD theo offer

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,599
Latest member
tnguyen999

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week