Chiến dịch đả đáo PIX bắt đầu, mong mọi người vào đọc kỹ và ủng hộ!

Status
Not open for further replies.
Tình hình bị ban là có, nhưng đâu phải team nào có cũng ban đâu ? Các bác xem xét lại xem, chứ giờ các bác nghỉ ko làm thì cùng lắm cũng như ... muối bỏ biển thôi mà lại ko có thu nhập nữa ?
Các bác định làm j nào ?

Mình là mình cứ phải nói thật nthe
Thông báo với bạn là chỉ có 3 nước lớn nhất làm captcha nhé: xếp theo thứ tự là: 1. Bangladesh 2. Pakistan 3. Việt Nam còn mấy nước khác chỉ là chuột nhắt thôi nhé...
Theo ý kiến riêng của mình thì pix ko dám bỏ mem việt nam mình đâu,bởi vì việt nam mình cũng có số có má trên BXH của nó mà.ý kiến riêng của em thui mong các bác đừng chém

Các bác đình công thì thằng khác nó vẫn làm :)) Việt Nam đình công thì nước khác nó vẫn làm.

Tình hình pix hnay load rất là dã man

Tất nhiên không thể làm hỏng dự án của nó mà chỉ làm chậm đi 1 chút thôi (=_=') nếu các bạn cảm thấy có điều kiện nghỉ được 1-2 ngày vẫn sống thì nên đình công cùng ae để thể hiện tình đoàn kết ae mmo mặc dù có khi mình vẫn chưa là nạn nhân của pix đi chăng nữa(mình cũng vậy chưa bị banned nhưng thấy ae đồng lòng vậy nên cũng hưởng ứng 1-2 ngày ...trong thời gian mình sẽ nghiên cứu mmo cv mới để đề phòng bị banned thật thì có việc thay thế ...vậy là 1 công đôi việc không nhỉ :)) ...đây chỉ là khuyên khích không nhằm ép buộc ai cả...ai cảm thấy không gõ không ko chịu được vì cuộc sống $ thì cứ gõ ...chả ai trách các bạn cả ...mình thấy chính sách khóa topic của mod là bất hợp lí rồi đấy đề nghị nên mở lại cho mấy bạn gõ được cập nhật tình hình cho ae khác...:binhsua96:

Mình cũng hứng với vụ này rồi :D 1 giọt nước ko là j nhưng nhiều giọt thì thành chậu nước mọi người nhỉ :)) phất cờ khởi nghĩa nào :binhsua168::binhsua168: hi hi

Tình hình bị ban là có, nhưng đâu phải team nào có cũng ban đâu ? Các bác xem xét lại xem, chứ giờ các bác nghỉ ko làm thì cùng lắm cũng như ... muối bỏ biển thôi mà lại ko có thu nhập nữa ?
Các bác định làm j nào ?

Mình là mình cứ phải nói thật nthe

sặc.... đã nói tui là tui kìm chế rối nhé... mà bác cứ làm tui bứt xúc quá... đã nói là ai không thích thì cứ đi chỗ khác chứ đừng có vào đây commnent nhé... tui nói lần cuối nhẹ nhàng rồi đấy... đừng để tui bứt.... nhá... :binhsua122:

Lần cuối tôi nhẹ nhàng đó... tui đang bứt lắm rồi đó... :binhsua105:

bà nội nó xui quá trời.đã nghỉ capt rồi còn xịt bạc nữa.mới chơi same diff mất mịa nó 20$:((

Tất nhiên không thể làm hỏng dự án của nó mà chỉ làm chậm đi 1 chút thôi (=_=') nếu các bạn cảm thấy có điều kiện nghỉ được 1-2 ngày vẫn sống thì nên đình công cùng ae để thể hiện tình đoàn kết ae mmo mặc dù có khi mình vẫn chưa là nạn nhân của pix đi chăng nữa(mình cũng vậy chưa bị banned nhưng thấy ae đồng lòng vậy nên cũng hưởng ứng 1-2 ngày ...trong thời gian mình sẽ nghiên cứu mmo cv mới để đề phòng bị banned thật thì có việc thay thế ...vậy là 1 công đôi việc không nhỉ :)) ...đây chỉ là khuyên khích không nhằm ép buộc ai cả...ai cảm thấy không gõ không ko chịu được vì cuộc sống $ thì cứ gõ ...chả ai trách các bạn cả ...mình thấy chính sách khóa topic của mod là bất hợp lí rồi đấy đề nghị nên mở lại cho mấy bạn gõ được cập nhật tình hình cho ae khác...:binhsua96:

Đúng rùi đó bác.... tui cũng đang nghiên cứu tìm đường đi khác để dự phòng đêy... :binhsua08::binhsua08:

sặc.... đã nói tui là tui kìm chế rối nhé... mà bác cứ làm tui bứt xúc quá... đã nói là ai không thích thì cứ đi chỗ khác chứ đừng có vào đây commnent nhé... tui nói lần cuối nhẹ nhàng rồi đấy... đừng để tui bứt.... nhá... :binhsua122:

Bứt cái này mọc cái khác :)) Đừng có dọa :binhsua122: tui sợ quá rồi đấy nhá.

:binhsua25: Đi ra xui mấy ông thợ nề đình công cho vợ con mấy ổng treo nồi treo niêu nào

Theo ý kiến riêng của mình thì pix ko dám bỏ mem việt nam mình đâu,bởi vì việt nam mình cũng có số có má trên BXH của nó mà.ý kiến riêng của em thui mong các bác đừng chém

Hình như là nhóm 18 phải không. Chắc gì nhom 18 đã đình công. Vừa còn thấy topic tuyển thêm nữa kìa. Ai thương lượng với nhóm này đi

Các bạn bị ban thế này đúng là bức xúc thật, mình cũng muốn gửi mail hỏi nó nhưng những email bị ban thì toàn phạm luật không dùng để gửi được. Bây giờ bác nào gõ đúng luật bị ban thì post lên đây sau đó ai giỏi english thì soạn một cái mail cho các bác đó hỏi nó ra ngô ra khoai. Các bác đình công thế này chỉ lợi cho thằng banglades hay indi gì đó chứ chẳng lợi lộc gì. Nó điên lên nó khóa hết group có tài khoản trùng với tài khoản group bị ban vì phạm luật là toi đấy.

Nhóm 18 hay nhóm chị N đều là group lớn cả
Mà chi N bị banned thế chẳng lẽ nó chừa 18 ra
Chắc cũng nản trong đó rồi

Bứt cái này mọc cái khác :)) Đừng có dọa :binhsua122: tui sợ quá rồi đấy nhá.

:binhsua25: Đi ra xui mấy ông thợ nề đình công cho vợ con mấy ổng treo nồi treo niêu nào
Bớt những comment làm loãng topic đi, muốn 0.5$/1k pic hay muốn 1$/1k, thân lừa ưa nặng

http://www.mediafire.com/?9pxs270085wxf5s Các bạn đọc thử bài mình viết giới thiệu về offer nhé. Thực sự khi biết rồi sẽ không khó lắm. Giờ đi ngủ đã tối về mình post HD còn lại cho các bạn lúc sáng pm mình.
Phần 1 mình tạm dừng tại đây. Mục đích nhằm các bạn hiểu cơ bản về Offer, khi hiểu rồi thì làm nó cũng sẽ dễ hơn. Mình sẽ post các phần tiếp theo sớm
Dự kiến:
Phần 2: Hướng dẫn cài đăt các phần mềm, tools, addon...và các chú ý
Phần 3: Public 1 số site US để các bạn chiến solo và yêu cầu khi bạn solo
Phần 4: Hướng dẫn chi tiết về site private mà mình đang làm và đứng ra nhận mail nếu bạn nào cần
Phần 5: Các vấn đề tế nhị nói chung, vấn đề chia sẻ site...

Các phần 2,3,4,5 mình sẽ cố gắng ngắn gọn và chi tiết và vào 1 file words.
Các bạn cũng đừng hiểu nhầm mình post để tuyển mem nha. Mình cũng là bạn của sup thôi nếu bạn nào chưa biết chỗ chiến thì mình giúp, ngoài ra các bạn hoàn toàn chiến site ngoài bình thường và có chỗ nào chưa biết mình sẽ chỉ cho.

Chúng tôi xin nhắc lại lần nữa để các cô các cậu hiểu rằng trên thế giới có rất nhiều quốc gia gõ captcha.Các cô các cậu cứ việc đình công.Nếu thích thì có khi chúng tối sẽ banned ip Việt Nam đi.Có mợ thì chợ vẫn đông-mợ đi lấy chồng thì chợ vẫn vui...Nói về vấn đề spam mail.Hộp mail đặt trên serve riêng.Dù có bom thế nào cũng đừng mong xê dịch được.Cả vài nghìn người truy cập để gõ captcha cùng 1 lúc cũng chưa xi nhê,đừng nói 1 vài cái mail cỏn con.Việc xử lý mail thì nhân viên đọc xong rồi xoa.Xóa 10000 cái mail cũng chua chắc đến 1 h đồng hồ đâu.Làm ăn kinh doanh phải điều tiết.Tính toán sao cho lợi nhuận cao nhât.Chưa nói đến vấn đề các cô cậu cheat bằng cách gõ 1 chữ.Lượng mem quá lơn.Nếu không banned thì hiện code chậm.Hoặc ra cho mỗi người 1k code gõ xong rồi đi ngủ ha.ĐÚNG LÀ NGƯỜI VIỆT NAM "MANH ĐỘNG".Các người cần chúng tôi chứ chúng tôi cũng dek cần các người.Thử đình công cả VN đi.Chỉ cần cho code chạy mượt mà lại thì khối quốc gia nhảy vào làm
END
The message you have entered is too short. Please lengthen your message to at least 20 characters.

Các bạn bị ban thế này đúng là bức xúc thật, mình cũng muốn gửi mail hỏi nó nhưng những email bị ban thì toàn phạm luật không dùng để gửi được. Bây giờ bác nào gõ đúng luật bị ban thì post lên đây sau đó ai giỏi english thì soạn một cái mail cho các bác đó hỏi nó ra ngô ra khoai. Các bác đình công thế này chỉ lợi cho thằng banglades hay indi gì đó chứ chẳng lợi lộc gì. Nó điên lên nó khóa hết group có tài khoản trùng với tài khoản group bị ban vì phạm luật là toi đấy.

Bạn sợ à . Hay sao mà lại nói như thế
nó muốn ban là ban đừng bao giờ hỏi lý do
bạn sợ nó khóa acc bạn hay sao ???

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member