Chiến dịch đả đáo PIX bắt đầu, mong mọi người vào đọc kỹ và ủng hộ!

Status
Not open for further replies.
việc trên mạng nhiều mà web-ip.ru,wmmail.ru,seoprint... đó vào làm tạm thời ngày cũng ~3$ sống qua ngày các bài hướng dẫn đều nằm trong mục offer mọi người chiến tạm :binhsua95:,cho anh pix di du lich 1 tuần đi
nhớ thanks nha:binhsua104:

ko biết các bạn gõ 2 chữ kiểu gì mình gõ 2 chữ theo cách riêng của tớ nên tốc vẫn ầm ầm 30-32 wmp bây h tui vẫn còn sống sót chả biết là mình đã hợp với luật của nó chưa nhưng cứ đề phòng đình công với mọi người cho chắc ăn ...2 ngày nhé:binhsua104:

Hjx bạn dạy offer vậy thì tốt quá nhưng mỗi ngày mình chỉ bỏ ra tối đa 2-3h thui liệu có ổn định 3$ mỗi ngày ko bạn?mình ép nick chat bạn nhóe có gì dạy mình tk bạn :)

Bác hanhyes post xong cái topic rồi bỏ đi đâu từ sáng tới giờ rồi ta... có khi nào ổng chui vào cặm cụi ngồi gõ 1 mình nãy giờ hok ta... :binhsua172::binhsua172:

Cho tui vài chục cái xem ké với... :binhsua172:

cho 2 cái xem ké cũng đc:binhsua83:, lập 10acc chờ hết xiền thì quýnh típ, thú thật đình thì đình chứ em còn có mấy trăm k, nghe đâu có đứa đang gửi thiệp cưới:binhsua10:

việc trên mạng nhiều mà web-ip.ru,wmmail.ru,seoprint... đó vào làm tạm thời ngày cũng ~3$ sống qua ngày các bài hướng dẫn đều nằm trong mục offer mọi người chiến tạm :binhsua95:,cho anh pix di du lich 1 tuần đi,
bác có nick chat ko hướng dẫn mình với ...mình chi cần 2-3$ thui sv tiêu vặt ý mà

Bác hanhyes post xong cái topic rồi bỏ đi đâu từ sáng tới giờ rồi ta... có khi nào ổng chui vào cặm cụi ngồi gõ 1 mình nãy giờ hok ta... :binhsua172::binhsua172:

nghi lắm àh, tung chiu cho nhẹ server bay vô quánh vừa quánh vừa cười hehe mí đứa kia vô 2pic mình lập spam còn mình server mát mẻ quánh có khi lên cả 100wpm:binhsua95:

Thế này được chưa , không chửi bậy nó , cứ bình tĩnh giải quyết vấn đề ....;))

nghi lắm àh, tung chiu cho nhẹ server bay vô quánh vừa quánh vừa cười hehe mí đứa kia vô 2pic mình lập spam còn mình server mát mẻ quánh có khi lên cả 100wpm:binhsua95:
bác hanhyes đi ngủ ùi,tối bác đó tái xuất lại để hd anh em chơi offer.lót dép hóng thư từ pix thôi

Các bác đình công thì thằng khác nó vẫn làm :)) Việt Nam đình công thì nước khác nó vẫn làm.

Tình hình pix hnay load rất là dã man

Các bác đình công thì thằng khác nó vẫn làm :)) Việt Nam đình công thì nước khác nó vẫn làm.

mất đi mem việt nam là mất mát lớn của nó đó bạn :)nó đối xử kiểu này sớm muộn gì ngta cũng chán nó thôi

Đang thống nhất đình công, nếu bạn ko đình công thì đừng ném đá hội nghị nhé :binhsua122:
Với lại ko up load tình hình nhé, ai muốn đánh lẻ thì tự test nha :binhsua96:

bản tin thời sự ngày 4 tháng 3 năm 2012

bản tin thời sự ngày 4 tháng 3 năm 2012 :

Hôm nay 2 tập đoàn kinh doanh đa ngành 1 nghề pix và profit đã bị đình công .
Các công nhân của họ đang ném đá spam vào email của công ty với nhưng lời lẽ không có văn hóa cái "shit" gì hết :binhsua94:

nguyên nhân của vụ việc này là :binhsua122:: trong 2 tuần vừa qua pix đã band hàng loạt id từ các group lớn nhỏ mà không đưa ra 1 lý do cụ thể . làm nhiều công nhân solo phải làm lại tự đầu với rate rất thấp .các chủ group tiền thoái lưỡng nan từ bỏ sự nghiệp manager sau bao tháng ngày gây dựng!. lợi dụng việc band id pix đã bỏ túi vài trăm triệu đồng mồ hôi nước mắt của anh em captcha :binhsua80::binhsua85:

sau đây là bài phỏng vấn một số cá nhân đang đình công :

đại điện cho anh em captcha cũng là người khởi xướng cuộc đình công ông hanhyes :
Cá nhân mình thấy chúng ta không nên im lặng nữa, bởi im lặng và nhẫn nhục nữa thì chính chúng ta đang, đã và sẽ đánh mất đề nghị chúng ta hãy tạo 1 cuộc tổng đình công lớn với pix. Nội dung có thể vài ngày, 1 tuần, 1 tháng hoặc ....luôn. Mình tin trong vài ngày các bạn gõ captcha cũng không đáng bao nhiêu, nên hãy giành thời gian đó để làm việc này như 1 thông điệp cảnh báo pix của chúng ta. Chúng ta hãy giành thời gian qua tìm hiểu những cái khác và đi chơi với bạn bè, người thân
có mặt tại hiện trường chúng tôi đã nhận ra chị Nguyên:binhsua168: chủ group daithang 1 group có tiếng trong làng captcha

chị Nguyên bức xúc nói:binhsua85: :
:binhsua94:Nhiệt liệt ủng hộ chiến dịch này. Group mình toàn bộ mem sẽ đình công tới khi nào có phản hồi từ pix. Chán quá lắm rồi, có 24 tiếng nó đi hết 900 id. Mình nghĩ vụ này, ko ai thiệt hại bằng group mình. Cái đợt nó banned 2 tuần trước, mình đã lường trước, tách group ra, cứ 2 mem 1 group, group nào nhiều lắm cũng chỉ 5 mem, có khi còn 1 mem 1 group 5 id, chính vì xé ra quá nhiều group, nên tiền phải vài ngày mới đủ order, mịa nó (sorry cả nhà, ức chế quá), chưa đủ số để order, mà nó cho đi sạch sẽ, từ group lớn đến group nhỏ, nó chả tha group nào, hết 900 id thì thằng nào mà ko điên. Tổng đình công, ko làm nữa :binhsua122:
p/s. còn cả ngàn id cũ, mà quyết định đóng cửa, ko gõ nữa, ko sell luôn =))

chúng tôi sẽ liên tục cập nhập các thông tin liên quan đến vụ việc cảm ơn quý vị đã quan tâm theo dõi ! thân ái chào tạm biệt :m048: :m048: :m048:

Last edited by a moderator:

Thông báo với bạn là chỉ có 3 nước lớn nhất làm captcha nhé: xếp theo thứ tự là: 1. Bangladesh 2. Pakistan 3. Việt Nam còn mấy nước khác chỉ là chuột nhắt thôi nhé...

[Today 10:59 AM] susubaby: :m167 mèo
[Today 10:59 AM] lovetronvo: Mèo :m120
[Today 10:59 AM] MeoU: giờ làm gì đây ta:m190
[Today 10:59 AM] huutuanqn: cũng k log vô pixtyper đc
[Today 10:58 AM] MicheleBill: làm = soft đi
[Today 10:58 AM] lovetronvo: thư gửi về nhiều quá..nên nó bị dis chứ sao:m040
* doankhaido nick yh nhiều quá,xóa hoài ko hết :|*
[Today 10:58 AM] huutuanqn: vô pixtyper thì 500 - Internal Server Error
[Today 10:58 AM] MicheleBill: gõ gãy cả tay ... ra thư giãn chút
[Today 10:58 AM] jeannotlafart: ko hiểu
[Today 10:58 AM] MicheleBill: Làm cả 3 sever chứ
[Today 10:58 AM] vn_kun1: đen vãi cả lằn
[Today 10:57 AM] MicheleBill: Pix nào chả đc :))
[Today 10:57 AM] vn_kun1: biết thế để tối oánh lô
[Today 10:57 AM] lovetronvo: ai AOE đới :m040
[Today 10:57 AM] huutuanqn: pixtyper
[Today 10:57 AM] vn_kun1: mới chơi same or diff tạch mất 20$ roài:))

Các công nhân của họ đang ném đá spam vào email của công ty với nhưng lời lẽ không có văn hóa cái "shit" gì hết :binhsua94:

nguyên nhân của vụ việc này là :binhsua122:: trong 2 tuần vừa qua pix đã band hàng loạt id từ các group lớn nhỏ mà không đưa ra 1 lý do cụ thể . làm nhiều công nhân solo phải làm lại tự đầu với rate rất thấp .các chủ group tiền thoái lưỡng nan từ bỏ sự nghiệp manager sau bao tháng ngày gây dựng!. lợi dụng việc band id pix đã bỏ túi vài trăm triệu đồng mồ hôi nước mắt của anh em captcha :binhsua80::binhsua85:

đại điện cho anh em captcha cũng là người khởi xướng cuộc đình công ông hanhyes :

có mặt tại hiện trường chúng tôi đã nhận ra chị Nguyên:binhsua168: chủ group daithang 1 group có tiếng trong làng captcha

chị nguyên bức xúc nói:binhsua85: :

chúng tôi sẽ liên tục cập nhập các thông tin liên quan đến vụ việc cảm ơn quý vị đã quan tâm theo dõi ! thân ái chào tạm biệt :m048: :m048: :m048:
bác là phóng viên báo nào thế bác,bác có đình công ko bác :D

Tình hình bị ban là có, nhưng đâu phải team nào có cũng ban đâu ? Các bác xem xét lại xem, chứ giờ các bác nghỉ ko làm thì cùng lắm cũng như ... muối bỏ biển thôi mà lại ko có thu nhập nữa ?
Các bác định làm j nào ?

Mình là mình cứ phải nói thật nthe

chị Nguyên bức xúc nói:binhsua85: :

công nhận là đình công nên nhìu anh em rảnh thiệt, nhưng mà thú thật, anh thík em ùi áh :binhsua146:

Tình hình bị ban là có, nhưng đâu phải team nào có cũng ban đâu ? Các bác xem xét lại xem, chứ giờ các bác nghỉ ko làm thì cùng lắm cũng như ... muối bỏ biển thôi mà lại ko có thu nhập nữa ?
Các bác định làm j nào ?

Mình là mình cứ phải nói thật nthe

sặc.... đã nói tui là tui kìm chế rối nhé... mà bác cứ làm tui bứt xúc quá... đã nói là ai không thích thì cứ đi chỗ khác chứ đừng có vào đây commnent nhé... tui nói lần cuối nhẹ nhàng rồi đấy... đừng để tui bứt.... nhá... :binhsua122:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,465
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week