Chiến dịch đả đáo PIX bắt đầu, mong mọi người vào đọc kỹ và ủng hộ!

Status
Not open for further replies.
Thằng này đi chỗ khác chơi mày... mày thích làm thì biến đi chỗ khác... bấm nút đi cho thoáng mày... :binhsua122:

Đương nhiên là tôi đình công. Tôi chỉ không đồng ý với cái vấn đề gửi mail như thế nào thôi. Ông không hiểu rõ vấn đề thì đừng có nói vớ va vớ vẩn, thích làm với chả không thích làm gì ở đây.
PS. Lạc đề 1 chút nhưng fai nói rõ cho mọi người ko hiểu sai ý mình. Có 1 số người mắc bệnh hội chứng đám đông, chả biết cái gì thấy người khác chửi là cũng lao vào chửi rủa

Last edited by a moderator:
Đầy ra trên các trang nước ngoài, các trang để đăng ký hợp đồng captcha, và nhiều nhất là trên freebalancer có rất nhiều ông chủ captcha tuyển mem trung bình 7$/5000 cap nếu làm dc 5k 1 tuần và nhiều hơn nếu số lượng nhiều hơn:). Mình ủng hộ ý kiến này, nốt cho đủ 3$ từ 2,8$ rồi dừng. ae dừng tay nào. Mất thị trường VN thì thu nhập của nó giảm tầm gần 50% rồi.

đúng là trên freelancer giá capt khá cao giao động từ 1 đến 5$/1000code và khả năng bid thành công cũng khá cao, nhưng nó cấp cho mình soft chán lắm làm 1 ngày ko bít có được 500 code ko, mà nó lại còn có điều kiện trong tuần phải làm dc bnhiu code nữa=> hơi khó nhai!

Ai send rồi nhớ canh mail reply nhé
Ai đc rep thì up ngay lên nhé
Đừng có mail xog bỏ của chạy lấy người =))

Ai send rồi nhớ canh mail reply nhé
Ai đc rep thì up ngay lên nhé
Đừng có mail xog bỏ của chạy lấy người =))
chà,nội dung của nó ko biết sao ta@@
hy vọng nó tiếp thu và sửa đổi

---------- Post added at 10:35 AM ---------- Previous post was at 10:34 AM ----------

hahaha... bác này nhớ ngày xưa chuyên đi thu mua ids mà.... giờ đie bao nhiêu cái rồi bác... :binhsua121:
ah,còn ngáp ngáp bác ơi,chứ chưa chết hẳn:D,ID pri0 thu mua từ đó tới h giờ để bỏ xó đó xem vậy đó :(

Bữa h chắc em nó cũng hơi hơi hối hận rồi
Nên ra toàn code SORRY để bày tỏ tấm lòng vs ae :))
SORRY liên tục từ hôm kia đến hnay vẫn còn code SORRY :)):)):))
Tội em pix =))

Bữa h chắc em nó cũng hơi hơi hối hận rồi
Nên ra toàn code SORRY để bày tỏ tấm lòng vs ae :))
SORRY liên tục từ hôm kia đến hnay vẫn còn code SORRY :)):)):))
Tội em pix =))
@@ hối hận vì đã ko banned các mem kịp thời ha bác :D,nhờ code đó mà mới có chiến dịch trả ơn nó nè:D

Mình xung phong đình công 1 tuần đây.:D

Vote cho đình công nào :binhsua122:

Ngồi lót dép hóng từ sáng tới giờ, vừa đứng lên cái mất ngay chiếc dép rách, đình công từ sáng tới h thấy buồn bực chân tay quá, ai có việc gì cho làm ké với:binhsua80:

lấy cái meo bị nó xóa acc gửi chửi nhặng xị bậy ba hết, nó con ban IP anh em đừng mắng em ném gạch vô đầu nó nha hihi :binhsua146:

ko biết các bạn gõ 2 chữ kiểu gì mình gõ 2 chữ theo cách riêng của tớ nên tốc vẫn ầm ầm 30-32 wmp bây h tui vẫn còn sống sót chả biết là mình đã hợp với luật của nó chưa nhưng cứ đề phòng đình công với mọi người cho chắc ăn ...2 ngày nhé:binhsua104:
ACE bỏ ra vài ngày thư giãn đi :p . Ham hố vài ngày nó lại ban thì 1 đều :(
Hjx bạn dạy offer vậy thì tốt quá nhưng mỗi ngày mình chỉ bỏ ra tối đa 2-3h thui liệu có ổn định 3$ mỗi ngày ko bạn?mình ép nick chat bạn nhóe có gì dạy mình tk bạn :)

:binhsua80: đình công kiểu này thì sớm muộn ji cũng trở lại (nếu còn ID) - cao lắm cũng 1 tuần vì hết tiền
Mình nghĩ muốn đấu tranh thì phải giải quyết được chén cơm tạm thời cho ae - như offer chắn hạn - phải có ai đứng ra chứ chung chung là chết
:binhsua85: kiếm miếng cơm mà mệt wa

:binhsua80: đình công kiểu này thì sớm muộn ji cũng trở lại (nếu còn ID) - cao lắm cũng 1 tuần vì hết tiền
Mình nghĩ muốn đấu tranh thì phải giải quyết được chén cơm tạm thời cho ae - như offer chắn hạn - phải có ai đứng ra chứ chung chung là chết

ăn cháo đi cho tiết kiệm, cơm hao quá:binhsua112:

---------- Post added at 10:35 AM ---------- Previous post was at 10:34 AM ----------

ah,còn ngáp ngáp bác ơi,chứ chưa chết hẳn:D,ID pri0 thu mua từ đó tới h giờ để bỏ xó đó xem vậy đó :(

Cho tui vài chục cái xem ké với... :binhsua172:

qua cái khác làm thiếu gì việc bác đi rửa chén cho người ta cũng có tiền mà bác :binhsua121:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,634
Latest member
vuka8888

Most viewed of week

Most discussed of week