Chiến dịch đả đáo PIX bắt đầu, mong mọi người vào đọc kỹ và ủng hộ!

Status
Not open for further replies.
Ngu còn tỏ ra nguy hiểm.Đình công là tạo áp lực lên người khác để đòi quyền lợi cho mình.Cái cốt yếu của đình công là gì mày biết không mà lên đây nói công nghệ với tao.Cốt lõ của đình công là lực lượng đình công phải đủ mạnh.Nếu người bị đình công phản ứng lại sẽ bị thiệt thòi cho họ.Chúng mày xem.Cho rằng trên topic này có đến 200 người đình công đi.Có si nhê gì với hàng nghìn mem của pix không.Không có chúng mày thì không có người gõ chắc.Còn đêm ví dụ nào là wikimedia vào đây.Mày đọc được trên đấy được bao nhiêu rồi mà ra vẻ.

Nghĩ lại đi, vì mấy đồng bạc chấp nhận đi làm thuê cho nó đã nhục rồi giờ còn bị nó đạp lên mặt vậy mà còn theo nó à. Quyền lợi nó dành cho mình là những gì rồi? Pix là tất cả à? Người làm thêm thì tập trung vào công việc chính, người coi là công việc chính thì chuyển dần sang cái khác.

"có tài mà không có đức thì cũng là người vô dụng" Bạn học vị cao cỡ nào thì tôi ko biết,nhưng nhìn vào cách nói chuyện của bạn thì có lẽ anh em trong 4rum này đều nghĩ bạn là thứ vô học.Nếu thực sự học cao thì phải dùng lí lẽ để nói chuyện thuyết phục ngta,nói thế nào cho ngta nể mình.có bản lĩnh thì dùng nick chính nói chuyện.làm như bạn hèn lắm

Chính xác bác ơi... thôi kệ lũ THẠC SĨ TIẾN SĨ học vị cao cỡ mấy đứa thiểu năng đó đi... đừng đôi co với nó nữa... không ai nói tới nó nữa tất nhiên nó sẽ tự rút về ổ dog của nó như một con dog mà thôi... :binhsua25:

Từng banned và có sao đâu à.Không sao mà đi change ip để gõ,Có thấy nhục khi không dùng địa chỉ ip vn mà phải giả làm người nước khác để được làm không.Không sao nữa chứ.
Thế bác có thấy nhục không khi cứ đem lòng tự hào dân tộc này nọ ra mà chửi cả đồng bào mình ?
Học vị của bác cao lắm à ? Xin lỗi bác , học vị cỡ bác ( chả biết là cái học vị hay bài vị quái gì ) mà ăn nói như thế , thì còn thua cả mấy bà hàng tôm hàng cá ngoài chợ lúc chửi nhau đấy.

Mấy bác kãi vs nó làm j :|
Nó có hỉu đâu,thể loại não phẳng ấy mà
Ae ai dư sợi dây xích nó ra trc sủa koi nhà đi :))
Mệt wá,cứ lẩn quẩn sủa ở đây chói cả tai =))
À rọ mõ nó lun đi :))

Ngu còn tỏ ra nguy hiểm.Đình công là tạo áp lực lên người khác để đòi quyền lợi cho mình.Cái cốt yếu của đình công là gì mày biết không mà lên đây nói công nghệ với tao.Cốt lõ của đình công là lực lượng đình công phải đủ mạnh.Nếu người bị đình công phản ứng lại sẽ bị thiệt thòi cho họ.Chúng mày xem.Cho rằng trên topic này có đến 200 người đình công đi.Có si nhê gì với hàng nghìn mem của pix không.Không có chúng mày thì không có người gõ chắc.Còn đêm ví dụ nào là wikimedia vào đây.Mày đọc được trên đấy được bao nhiêu rồi mà ra vẻ.

vậy chắc CNN , BBC nó đưa tin đình công để đẹp kênh tin tức chứ đéc kêu gọi con mie j, ông bà m cũng xui, đẻ ra m, đình công chống giặc ngày xưa để h có hòa bình cho m rùi m quăng cứ* vào mặt ông bà, còn đọc đc bao nhiu thì m đừng có hỏi, vì có đọc thì t cũng chưa đọc có thằng nào rồ như m:binhsua146:

Chính xác bác ơi... thôi kệ lũ THẠC SĨ TIẾN SĨ học vị cao cỡ mấy đứa thiểu năng đó đi... đừng đôi co với nó nữa... không ai nói tới nó nữa tất nhiên nó sẽ tự rút về ổ dog của nó như một con dog mà thôi... :binhsua25:

Bác nói vậy tội cho dog , nhà tui nuôi có 4 con , cưng lắm , khôn lắm chứ không giống thế đâu
ANw , các bác có mẫu mail cho pix chưa , đừng chửi nó , nói lịch sự cho nó hiểu thôi

=)), lại thêm 1 giáo sư, tiến sĩ, hay thạc sĩ làm thêm bằng nghề gõ captcha đây

Chị ơi... coi chừng chung 1 thằng đó... mà em nghe đâu VN có nhiều thằng học vị cao nhất thế giởi đấy... mà đi ra gặp người nước ngoài không dám nói ta có học vị gì đâu vì bị nó cười cười nó nói chuyện cho một chập là ********* hiểu ngừoi ta đang nói gì luôn... vậy là chạy về nhà vừa khóc vừa bú tí mẹ vì nhục đó... :binhsua141:

=)), chị đâu biết là 1 thằng hay mấy thằng, tại thấy ông í thách thức ở đây làm j có thằng nào có đc học vị và việc làm như hắn, nên chị đoán, chắc cỡ thạc sĩ, hay tiến sĩ hoặc giáo sư j j đó, mới dám vênh mặt với anh em sinh viên nghèo nhà mình như thế. Chỉ thấy lạ 1 điều, "......... sĩ" mà đi gõ captcha =))
Chị ơi... coi chừng chung 1 thằng đó... mà em nghe đâu VN có nhiều thằng học vị cao nhất thế giởi đấy... mà đi ra gặp người nước ngoài không dám nói ta có học vị gì đâu vì bị nó cười cười nó nói chuyện cho một chập là ********* hiểu ngừoi ta đang nói gì luôn... vậy là chạy về nhà vừa khóc vừa bú tí mẹ vì nhục đó... :binhsua141:

VN toàn những thằng manh động như thế này.Làm gì cũng chẳng hiểu được ý nghĩa mục đích gì hết.Thấy người ta làm cũng làm theo y như cái máy.Chúng mày làm mà chẳng nghĩ cho lợi ích của số đông.Nói thì cố cãi.Chẳng thấy thằng nào nói lí lẽ để phản ứng tao.Toàn văng tục.VN luôn bị thế này là sao.1 thành phần chẳng ra gì nhưng cả 1 quốc gia phải ôm nhục.Nào là hacker nào là UG.Làm cho thế giới ngán ngẫm cái ip VN.Chỉ có một số thành phần nông nổi mà cả một tập thể thiệt thòi chúng mày xem lại chúng mày đi.Hành động đấy có ích gì không.Chẳng đủ gãi ngứa cho pix chứ đừng nói tạo áp lực.

Anh em tiếp tục giữ vững tinh thần, đừng để xảo ngôn của mấy thằng bác học rởm làm lay động :binhsua122:
Cứ tiếp tục đình công thế này ko phải là vô ích, sớm muộn gì nhỏ cũng thành lớn, mỗi người chung tay vài 3 ngày không ai chết đói đc đâu mà sợ :binhsua123: Với lại các nước khác làm captcha cũng chẳng dại gì để nó cưỡi cổ như thế này, biết đâu ở 1 vài forum nào đó cũng có những topic đình công với quy mô ko kém :binhsua83:
Cứ tiếp tục mail + đình công đi anh em à :binhsua104:

Đúng là học vị ở VN chẳng là cái gì cả.Không thấm thía với thế giới.Nhưng sao chúng mày không tự hỏi.Sao chúng mày không có được ngay cả cái rất dễ dàng.Nói ra có thấy tủi thân không

Sao nó dai thế nhỉ
Bác nào xích mỏ nó lại đi
Ngứa tai wá =))
DOG mà lì hơn trâu,não phẳng hơn vòng 1 bố e :))

=)) giờ đem danh dự quốc qua ra nói luôn =))
đọc mấy dòng comment của chú ------- mà anh cười đau cả ruột

Học cao hiểu rộng mà tính nết thối tha như thế thì cũng chỉ là con số không.Hằng ngày bạn ăn cơm hay ăn....mà mở miệng ra là xưng hô và nói những điều như là thứ vô học?Nếu thực sự ăn cơm thì hãy nói chuyện lịch sự,tế nhị 1 tý.Còn nếu ăn.....thì cứ việc dùng những lời lẽ như thế nhé.bởi vì ko ai chấp những loài.....đâu

Anh em tiếp tục giữ vững tinh thần, đừng để xảo ngôn của mấy thằng bác học rởm làm lay động :binhsua122:
Cứ tiếp tục đình công thế này ko phải là vô ích, sớm muộn gì nhỏ cũng thành lớn, mỗi người chung tay vài 3 ngày không ai chết đói đc đâu mà sợ :binhsua123: Với lại các nước khác làm captcha cũng chẳng dại gì để nó cưỡi cổ như thế này, biết đâu ở 1 vài forum nào đó cũng có những topic đình công với quy mô ko kém :binhsua83:
Cứ tiếp tục mail + đình công đi anh em à :binhsua104:
Đình công mà đình công vài 3 ngày.Bó tay.Người VN hiểu rộng ghê lun.Uhm vài 3 ngày nếu không bị gì thì làm tiếp nhá.Nếu nó banned ip thì change ip làm nhá.Thật.....

=)), chị đâu biết là 1 thằng hay mấy thằng, tại thấy ông í thách thức ở đây làm j có thằng nào có đc học vị và việc làm như hắn, nên chị đoán, chắc cỡ thạc sĩ, hay tiến sĩ hoặc giáo sư j j đó, mới dám vênh mặt với anh em sinh viên nghèo nhà mình như thế. Chỉ thấy lạ 1 điều, "......... sĩ" mà đi gõ captcha =))

"Chị" cũng có group lớn, người ta cũng có group, sao "chị" bị ban mà group người ta không bị. Sao "chị" không cố giữ vững group như người ta đi để mem được nhờ. Cái giọng của "chị" như kiểu "Ghen ăn tức ở" hay sao ý nhỉ? :)

Học cao hiểu rộng mà tính nết thối tha như thế thì cũng chỉ là con số không.Hằng ngày bạn ăn cơm hay ăn....mà mở miệng ra là xưng hô và nói những điều như là thứ vô học?Nếu thực sự ăn cơm thì hãy nói chuyện lịch sự,tế nhị 1 tý.Còn nếu ăn.....thì cứ việc dùng những lời lẽ như thế nhé.bởi vì ko ai chấp những loài.....đâu
tôi nói gì mà nói tính nết tôi thối tha mới được.Nảy giờ toàn nói lí lẽ với mấy người.Tôi dùng ngôn ngữ của mấy người.Chẳng nhẽ mấy người nói tôi thế.Tôi xưng hô bạn với mình.Hay "huynh huynh muội muội" giống mấy thằng sến như con hến ở mmo4vn này hay làm

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week