Chiến dịch đả đáo PIX bắt đầu, mong mọi người vào đọc kỹ và ủng hộ!

Status
Not open for further replies.
Ai ở group nào mà vẫn chưa bị ban thì tiếp tục về cạp nhé. Giờ không cạp thì chết đói cả lũ :) :) :) :) :) :)

Thằng này với mấy thằng đâm chọt kia là chung 1 team cả đó... chắc là team này cũng đông đây... sợ bị mất miếng cơm dog nên vào sủa đòi chủ cho ăn đây mà... :binhsua172:

p/s: để xem thử nó thuộc team nào đây cho cả team nó đi húp c** mà ăn luôn... :binhsua122:

tôi nói gì mà nói tính nết tôi thối tha mới được.Nảy giờ toàn nói lí lẽ với mấy người.Tôi dùng ngôn ngữ của mấy người.Chẳng nhẽ mấy người nói tôi thế.Tôi xưng hô bạn với mình.Hay "huynh huynh muội muội" giống mấy thằng sến như con hến ở mmo4vn này hay làm
Ngồi lót dép hóng thôi mà ngeh đến đoạn này bực quá, sến như con hến hử? m sến dc như thế chưa? Cái giọng ghen ăn tức ở này chỉ muốn cho cái dép còn lại vào mồm ( ko phải miệng). Người ta xưng hô thế nào kệ ng ta, đụng chạm đến kinh tế nhà m? đúng là rỗi hơi:binhsua105:

Cái này người ta gọi là "trêu ngươi" đấy. Hahaha.
Goodbye không hẹn ngày gặp.

Ơ đi rồi à
Đag vác gạch vào mà đi rồi à :))
Đúng rồi,DOG thì về chủ chăm cho =))
Đi rong ngta đập chek thì hek sủa bùn lắm :))

học vị cao cái nỗi gì mà cao.
-Nói người ta không thích ứng thì xin lỗi, nghĩ lại mình đi. Ở đây ai đã có gan gửi mail thì đã sẵn sàng tinh thần sống kô pic nhé. Có thể thích ứng như làm kolo, qlink hay chuyển qua off. Còn không thì đi bán cafe cũng xong. Không như ông cứ bám đít pic rồi nói ng ta kô thích ứng :)). Mở mồm nói mà éo biết nghĩ
-Nói nước ngoài chê dân VN không biết địa vị thì xin lỗi, làm công cũng có cái giá của làm công. Tiền tự làm chứ phải trộm cướp gì đâu mà phải sợ. Cả 2 cùng có lợi chứ nó bố thí cho à ? Cứ mà đi nịnh bợ " dạ anh pic " " dạ em nghe lời " " dạ em đừng đánh em" thì nó chửi là ********* gì phải tôn trọng VN, 1 lũ nhục. Chính là 18 các ông đó. Tui thì thà nói nghèo mà còn lên tiếng còn hơn bị chữi ngu và nhục :))
Nói tóm lại 1 câu đừng dạy đời người khác trong khi mình còn hạn chế về suy nghĩ lắm. TK 21 rồi, người lao động có tiếng nói rồi, nhé !

Cái này người ta gọi là "trêu ngươi" đấy. Hahaha.
Goodbye không hẹn ngày gặp.
qua đây bị ném gạch quá chịu ko nổi hả.Không ngờ học cao hiểu rộng mà lại hèn hạ như thế.ko biết có chạy chọt hay mua bán gì ko ta?

đây cái này là lời của ai bác nhỉ,em có chỉnh sửa nội dung của bác ko,hay đây là nguyên văn chứng minh cho những lời nói ko dc thơm tho của bác
Đang nói chuyện captcha mà tụi nó nhảy qua chửi về học thức.Đã không có gì còn lớn tiếng nên tôi mới nói thế.Nói thế sai chắc.
Nảy giờ tôi nói nếu như ai có suy nghĩ,có đầu óc một chút,Bình tỉnh lại nhìn một cách toàn diện xem.Làm như thế có ảnh hưởng đến người khác hay không.Nó chẳng phải canh bạc để mấy người tìm vận may.Hy vọng rằng pix sẽ thay đổi.Nó chỉ là hành động cắn bừa vô tội vạ của mấy người.Nhìn đi nhìn lại cũng chưa tới 10 người gồng lên chửi bới.Thế là tốt rồi.Chừng này người thì cũng chỉ vừa đủ làm trò hề cho thằng pix thôi.Cũng chẳng có gì đáng lo ngại.Nhưng nếu vn đừng có thành phần như thế này thì tốt hơn nhiều
THE END

Chờ 1 tương lại tươi sáng cho captcha, hy vọng pix nó có lương tâm mà cho chúng ta 1 công việc ổn định như trước

:binhsua95: thay vì cạp cạp anh em ta vào cạp forum hì hì!các bạn không đồng ý đình công thì cứ làm và làm ơn đừng đặt chân vào cái topic này:binhsua122: mà nếu lỡ bước vào thì lủi thủi đi ra đi đừng có nói xàm.chỉ nói 1 câu thôi "anh em đoàn kết dù có chết hết cũng vui"còn mấy người thích đi làm tôi tớ nó hành hạ sao vẫn về phe nó thì câm mồm lại trong cái topic này.....muốn chửi rủa hay ý kiến thì đi chỗ khác chơi:binhsua85:

Last edited by a moderator:
Đang nói chuyện captcha mà tụi nó nhảy qua chửi về học thức.Đã không có gì còn lớn tiếng nên tôi mới nói thế.Nói thế sai chắc.
Nảy giờ tôi nói nếu như ai có suy nghĩ,có đầu óc một chút,Bình tỉnh lại nhìn một cách toàn diện xem.Làm như thế có ảnh hưởng đến người khác hay không.Nó chẳng phải canh bạc để mấy người tìm vận may.Hy vọng rằng pix sẽ thay đổi.Nó chỉ là hành động cắn bừa vô tội vạ của mấy người.Nhìn đi nhìn lại cũng chưa tới 10 người gồng lên chửi bới.Thế là tốt rồi.Chừng này người thì cũng chỉ vừa đủ làm trò hề cho thằng pix thôi.Cũng chẳng có gì đáng lo ngại.Nhưng nếu vn đừng có thành phần như thế này thì tốt hơn nhiều
THE END
Sao kỳ thế nhĩ, người ta đang nói về đình công pix không biết tên nào bay vào nói về học thức trước rùi giờ lại nói thế này, đúng là Dog liếm nước chã dính dc tý nước nào.

học vị cao cái nỗi gì mà cao.
-Nói người ta không thích ứng thì xin lỗi, nghĩ lại mình đi. Ở đây ai đã có gan gửi mail thì đã sẵn sàng tinh thần sống kô pic nhé. Có thể thích ứng như làm kolo, qlink hay chuyển qua off. Còn không thì đi bán cafe cũng xong. Không như ông cứ bám đít pic rồi nói ng ta kô thích ứng :)). Mở mồm nói mà éo biết nghĩ
-Nói nước ngoài chê dân VN không biết địa vị thì xin lỗi, làm công cũng có cái giá của làm công. Tiền tự làm chứ phải trộm cướp gì đâu mà phải sợ. Cả 2 cùng có lợi chứ nó bố thí cho à ? Cứ mà đi nịnh bợ " dạ anh pic " " dạ em nghe lời " " dạ em đừng đánh em" thì nó chửi là ********* gì phải tôn trọng VN, 1 lũ nhục. Chính là 18 các ông đó. Tui thì thà nói nghèo mà còn lên tiếng còn hơn bị chữi ngu và nhục :))
Nói tóm lại 1 câu đừng dạy đời người khác trong khi mình còn hạn chế về suy nghĩ lắm. TK 21 rồi, người lao động có tiếng nói rồi, nhé !

Đời tau ghét nhất mấy thằng tự xưng là có học vị này nọ mà còn thua cả đứa con nít 5 tuổi... không biết học vị của nó là gì nhỉ... học vị ngu nhất thế giới... học vị mất dạy nhất thế giới... hay học vị bỉ ổi vô liêm sĩ nhất mà cha mẹ nó truyền lại cho nó nhỉ... :binhsua104:

=)), em biết bao nhiêu chuyện mà phát biểu thế, group chị có sụp bao giờ đâu mà phải giữ vững =)), vãi thiệt

Group chị đâu có sụp đâu, mới đi theo ông bà thôi, banned 99%, - 400$, còn chưa gởi tiền hết cho mem nữa, nhưng chị được cái là biết dùng "mỹ nhân kế" để dụ mấy sinh viên mới lớn, còn non, vì "gái có chồng" là nhiều kinh nghiệm mà.

THE END

Mệt quá :|
Não phẳng sao sủa nhìu thế :|
Có biết đọc ko :) Học đến thạc sĩ,tiến sĩ,vô liêm sĩ,chắc cũng đọc dc tiếng việt nhỉ :|
Có đọc hết cm tán thẳng vào mặt ko :|
Có nhột ko :|
Mặt dày vãi đạn ra :|
Thành phần nguy hiểm của XH cần đc đưa vào trại gấp là đây :))

Topic này giờ giống như Topic đấu khẩu ấy nhỉ! :binhsua38:! Ủng hộ đã rồi giờ way sang ném gạch!:binhsua36::binhsua36::binhsua36:

THE END

Việc tao tao làm... sợ bị ảnh hưởng hả con dog... sợ cha mẹ mày đ.é.o nuôi được mày hả... hay sợ mấy cái học vị vớ vẩn của mày cho mấy đứa cave đem đi chùi đít nó đ.é.o ai thèm lấy hả... :binhsua172:

Group chị đâu có sụp đâu, mới đi theo ông bà thôi, banned 99%, - 400$, còn chưa gởi tiền hết cho mem nữa, nhưng chị được cái là biết dùng "mỹ nhân kế" để dụ mấy sinh viên mới lớn, còn non, vì "gái có chồng" là nhiều kinh nghiệm mà.

Thôi bác à,lấy nick thật ra đây di :))
Thể loại j mà đi clone nick thế :))
Nick kia ăn gạch nhìu wá rồi à :))
Loại như bác BẤM BIẾN :))

Đã định đi rồi mà đọc xong cái command này buôn cười quá. Hahah.

Topic này giờ giống như Topic đấu khẩu ấy nhỉ! :binhsua38:! Ủng hộ đã rồi giờ way sang ném gạch!:binhsua36::binhsua36::binhsua36:

Vài thể loại bẩn bựa vào nhầm topic còn sủa to :)) nên bị ae chém đó mà :))

Hehe, sủa bậy bị chửi nhiều quá thần kinh rồi à, mem chị đình công là do chị yêu cầu họ đình công, tạm ngưng làm việc, để thể hiện sự đồng lòng với member captcha việt nam, pó chân =))

Không ngờ chị được mấy anh nai tơ đó tôn như thần tượng mà cũng phát biểu những lời này hả chị. Chị có khả năng dụ nai tơ tốt ghê đó nên nhiều nai tơ mới tôn chị như thần thánh, chứ thực ra bên trong thì......."Ôi đàn bà là những con dao"

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week