Chiến dịch đả đáo PIX bắt đầu, mong mọi người vào đọc kỹ và ủng hộ!

Status
Not open for further replies.
"Chị" cũng có group lớn, người ta cũng có group, sao "chị" bị ban mà group người ta không bị. Sao "chị" không cố giữ vững group như người ta đi để mem được nhờ. Cái giọng của "chị" như kiểu "Ghen ăn tức ở" hay sao ý nhỉ? :)
Chị Nguyên trong 4rum này ai mà ko biết,ếch ngồi đáy giếng mà bày đặt lên tiếng.Cạnh tranh ko lại gruop ngta nên có đứa đi phá.Tiểu nhân thật

Hơhơ, tiếp tục chiến dịch đình công, cả nhà nay rảnh, có nhiều topic đang hot kìa =))

tôi nói gì mà nói tính nết tôi thối tha mới được.Nảy giờ toàn nói lí lẽ với mấy người.Tôi dùng ngôn ngữ của mấy người.Chẳng nhẽ mấy người nói tôi thế.Tôi xưng hô bạn với mình.Hay "huynh huynh muội muội" giống mấy thằng sến như con hến ở mmo4vn này hay làm

Bác ơi e xin bác :((
Trưa nắng cả nhà đag ngủ :((
Bác sủa gì mà bác sủa lắm thế :((
E nghe mà ngứa cả đik đấy :(( Sao mà ngủ đây :((
Ae aai dư sợi dây xích kon DOG này lại đi :((

Mình thay mặt a em có 1 câu đơn giản thôi
box là box đình công, ko phải là box cãi nhau
thân

Chị Nguyên trong 4rum này ai mà ko biết,ếch ngồi đáy giếng mà bày đặt lên tiếng.Cạnh tranh ko lại gruop ngta nên có đứa đi phá.Tiểu nhân thật

Ai phá ai nhỉ? Group người ta vẫn đang làm việc bình thường lại bảo đi cạnh tranh. Hài thật.

=)), em biết bao nhiêu chuyện mà phát biểu thế, group chị có sụp bao giờ đâu mà phải giữ vững =)), vãi thiệt
"Chị" cũng có group lớn, người ta cũng có group, sao "chị" bị ban mà group người ta không bị. Sao "chị" không cố giữ vững group như người ta đi để mem được nhờ. Cái giọng của "chị" như kiểu "Ghen ăn tức ở" hay sao ý nhỉ? :)

tôi nói gì mà nói tính nết tôi thối tha mới được.Nảy giờ toàn nói lí lẽ với mấy người.Tôi dùng ngôn ngữ của mấy người.Chẳng nhẽ mấy người nói tôi thế.Tôi xưng hô bạn với mình.Hay "huynh huynh muội muội" giống mấy thằng sến như con hến ở mmo4vn này hay làm
Trong cái lũ thối chúng mày chẳng có thằng nào học vị và việc làm được như tao cả đâu,Nói không phải vì tao,Vì cái phần người VN làm captcha còn lại.Chúng mày điên tiết lên đi cắn bậy.Nhưng nếu bị banned ip có bao nhiêu người không có chuyện làm.Đâu phải những người gõ captcha đều vào mmo4vn này đâu.Tao nói thì cái lũ chúng mày lại lồng lên chửi.VN thấy người ta đi biểu tình cũng đi biểu tình.Nhưng dek tạo ra được áp lực gì hết.Giờ học đòi đình công trong khi chẳng có thằng nào hiểu được đình công là thế nào cả.Không giải quyết được vấn đề.Chúng mày nghĩ đình công thì pix nó không banned nữa à.Có ngây thơ đến thế không.Nhưng nếu bị nó phản ứng lại.Thì phần người làm captcha trên cái VN này đều bị chúng mày hại hết.Chúng mày anh hùng quá mà,Dân VN toàn được cái anh hùng rơm.Bảo tự làm id banned đi thì không dám.Khốn nạn cả thôi.Đừng lên đây ra vẻ ta đây anh hùng
đây cái này là lời của ai bác nhỉ,em có chỉnh sửa nội dung của bác ko,hay đây là nguyên văn chứng minh cho những lời nói ko dc thơm tho của bác

VN toàn những thằng manh động như thế này.Làm gì cũng chẳng hiểu được ý nghĩa mục đích gì hết.Thấy người ta làm cũng làm theo y như cái máy.Chúng mày làm mà chẳng nghĩ cho lợi ích của số đông.Nói thì cố cãi.Chẳng thấy thằng nào nói lí lẽ để phản ứng tao.Toàn văng tục.VN luôn bị thế này là sao.1 thành phần chẳng ra gì nhưng cả 1 quốc gia phải ôm nhục.Nào là hacker nào là UG.Làm cho thế giới ngán ngẫm cái ip VN.Chỉ có một số thành phần nông nổi mà cả một tập thể thiệt thòi chúng mày xem lại chúng mày đi.Hành động đấy có ích gì không.Chẳng đủ gãi ngứa cho pix chứ đừng nói tạo áp lực.
Thôi này, nói nãy giờ nghe giộng bác này hok giống người thì phải giống con kỳ nhông lai *** ý, đây là suy nghĩ của mọi người khi captcha với pix, mọi người đều nghĩ là nếu có 1 cuộc đình công thì sẽ dc cải thiện hơn nên mới lập topic này, nếu hok thành công thì chuyển qua sever captcha khác chứ có mất mác gì đâu, liên quan gì đến bác mà vào đây la ó sủa om sòm rùi tự cao thế kia có lẽ như bác nói là chẵng ai học cao và công việc như bác, đúng rùi, học cao quá giàu quá nên mới rãnh vào đây mà nói ngoại ngữ (tiếng Dog) mà hok làm việc của mình.

Hehe, sủa bậy bị chửi nhiều quá thần kinh rồi à, mem chị đình công là do chị yêu cầu họ đình công, tạm ngưng làm việc, để thể hiện sự đồng lòng với member captcha việt nam, pó chân =))
Không suy sụp mà sao nhiều mem của chị đòi đình công thế? :)

Chỗ này cho ae nghỉ ngơi
Còn thể loại nào thix bợ đik quen rồi,thích làm nô lệ quen rồi,thì cứ làm tiếp
Ko ai ép mò vào đây sủa cả
Trưa nắng *** chạy rong hơi nhiều
Nhưng ae ta còn nhìu hơn DOG :))

VN toàn những thằng manh động như thế này.Làm gì cũng chẳng hiểu được ý nghĩa mục đích gì hết.Thấy người ta làm cũng làm theo y như cái máy.Chúng mày làm mà chẳng nghĩ cho lợi ích của số đông.Nói thì cố cãi.Chẳng thấy thằng nào nói lí lẽ để phản ứng tao.Toàn văng tục.VN luôn bị thế này là sao.1 thành phần chẳng ra gì nhưng cả 1 quốc gia phải ôm nhục.Nào là hacker nào là UG.Làm cho thế giới ngán ngẫm cái ip VN.Chỉ có một số thành phần nông nổi mà cả một tập thể thiệt thòi chúng mày xem lại chúng mày đi.Hành động đấy có ích gì không.Chẳng đủ gãi ngứa cho pix chứ đừng nói tạo áp lực.

Mày nín cm mày đi, khóc khóc khóc hoài...ngậm cái mồm lại rùi ra mà gõ ngứa hết cả ..... !

F5 liên tục, vã cả mồ hôi,
mới chiến xong bộ fim. lâu lắm rồi mới coi fim, cũng được
anh em nằm nghỉ tí đi, chiều có sức đình công tiếp
tui đi ngủ đây :binhsua101:
cải nhau làm j cho mệt, mấy khi ngủ trưa mà ko có báo thức :binhsua95:

=)), em biết bao nhiêu chuyện mà phát biểu thế, group chị có sụp bao giờ đâu mà phải giữ vững =)), vãi thiệt

Thôi chị ơi.. thằng đó nó cố tình tạo ra mấy cái nick để vào đâm chọt đó... nó ghen ăn tức ở đó mà... kệ mấy con dog đó đi... không ai nói tới nó nữa nó sẽ hết sủa thôi... việc mình mình cứ làm thôi chị ơi... :binhsua15::binhsua15:

ôi!! sợ wa vừa mới fat hiện tại một vùng đất ẩm thấp có một ngôi mộ bị phá, người ta kiểm tra thì đây là một ngôi mộ nguỵ, và xác thì đã không còn! bà con cẩn thận kẻo cái xác ấy giữ vững niềm tin, sống dậy tiếp tục công cuộc đã bị thất bại trong wa khứ đấy :binhsua123:!

Ai ở group nào mà vẫn chưa bị ban thì tiếp tục về cạp nhé. Giờ không cạp thì chết đói cả lũ :) :) :) :) :) :)

Ng ta ko bị vì ko ai biết id đăng nhập của ng ta để mà phá thôi. Lần trước nó gởi mail nói số email chủ đang hoạt động ko đến 10k mà sau đợt này dám chắc giảm đáng kể nữa. Đình công xem tình hình ra sao đã :D. dám chắc nó sẽ ko ban hết vì nó cần nhân viên chứ ko ai làm nó húp cháo à =)).
Ko cạp trang này thì còn trang khác. ko cạp trang nào luôn thì offer, PTC,... chả có cái nào ko sống dc cả chỉ là captcha đơn giản và ổn định hơn nên mọi ng` chọn nhiều thôi.
ko có mợ thì chợ vẫn đông nhưng ko có nhiều mợ thì người đi chợ ra chợ mua cám về ăn àk

Ai ở group nào mà vẫn chưa bị ban thì tiếp tục về cạp nhé. Giờ không cạp thì chết đói cả lũ :) :) :) :) :) :)

Mệt wá
Cạp thì bấm biến =))
Ở đây chỗ ngta chơi xì lát :))
Mò vào làm dek j để ăn gạch :))

Thôi này, nói nãy giờ nghe giộng bác này hok giống người thì phải giống con kỳ nhông lai *** ý, đây là suy nghĩ của mọi người khi captcha với pix, mọi người đều nghĩ là nếu có 1 cuộc đình công thì sẽ dc cải thiện hơn nên mới lập topic này, nếu hok thành công thì chuyển qua sever captcha khác chứ có mất mác gì đâu, liên quan gì đến bác mà vào đây la ó sủa om sòm rùi tự cao thế kia có lẽ như bác nói là chẵng ai học cao và công việc như bác, đúng rùi, học cao quá giàu quá nên mới rãnh vào đây mà nói ngoại ngữ (tiếng Dog) mà hok làm việc của mình.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week