Chiến dịch đả đáo PIX bắt đầu, mong mọi người vào đọc kỹ và ủng hộ!

Status
Not open for further replies.
Group chị đâu có sụp đâu, mới đi theo ông bà thôi, banned 99%, - 400$, còn chưa gởi tiền hết cho mem nữa, nhưng chị được cái là biết dùng "mỹ nhân kế" để dụ mấy sinh viên mới lớn, còn non, vì "gái có chồng" là nhiều kinh nghiệm mà.
Cậu nói chuyện thiếu tôn trọng người lớn quá!:binhsua35::binhsua35::binhsua35:

e nghĩ mình đình công thì cứ đình công. ai nói gì kệ họ. chứ cứ cãi thế này biết chừng nào xong? đây là chỗ của những người đồng ý đình công, ai không chấp nhận thì qua chỗ khác. :binhsua101:

Nói chung là ko nên trách những người làm việc
ai có tiền thì đình công, ai cần tiền trang trải cuộc sống thì họ vẫn phải làm,
anh em ko lên căng thẳng làm gì.
Mình cũng ngồi chơi đây, ngứa tay mà ko muốn gõ hjchjc
mong admin pix sẽ có câu trả lời xoa dịu lòng dân :(

Thì đã bảo topic này cho ai ngòi chơi thì ngồi
Còn mấy kon DOG kia ngứa môg cứ vào sủa :))
Tại nó mù chữ vào nhầm topic nên quạu :))

đứa nào clone nick vào ý kiến thì kệ nó ko thèm để ý anh em ơi!cứ xem như *** xua ma đang sủa thôi!nó chán rồi im thôi.chứ cái loại rảnh ngội tạo nick nói tào lao thì để tâm làm gì

:binhsua105::binhsua105::binhsua105::binhsua105::binhsua105:đã đảo thằng pix đã đảo đã đảo:binhsua105::binhsua111:

Thôi bác à,lấy nick thật ra đây di :))
Thể loại j mà đi clone nick thế :))
Nick kia ăn gạch nhìu wá rồi à :))
Loại như bác BẤM BIẾN :))

Nick gì không thật, bác tưởng ở MMO này ai cũng như bác chắc, dễ bị "chị Nguyên" của bác dụ quá, mà hỏi nhỏ nhé, đã làm ăn được gì với "chị yêu" của bác chưa?

VN toàn những thằng manh động như thế này.Làm gì cũng chẳng hiểu được ý nghĩa mục đích gì hết.Thấy người ta làm cũng làm theo y như cái máy.Chúng mày làm mà chẳng nghĩ cho lợi ích của số đông.Nói thì cố cãi.Chẳng thấy thằng nào nói lí lẽ để phản ứng tao.Toàn văng tục.VN luôn bị thế này là sao.1 thành phần chẳng ra gì nhưng cả 1 quốc gia phải ôm nhục.Nào là hacker nào là UG.Làm cho thế giới ngán ngẫm cái ip VN.Chỉ có một số thành phần nông nổi mà cả một tập thể thiệt thòi chúng mày xem lại chúng mày đi.Hành động đấy có ích gì không.Chẳng đủ gãi ngứa cho pix chứ đừng nói tạo áp lực.
- Nước ta ngày xưa mà có được nhiều nhân tài như bạn này thì chắc giờ tụi pháp, mỹ còn làm chủ các bạn ha chỉ biết an phận chỉ thấy được cái lợi trước mắt, bạn này học wá cao nên không ai zám nhận về làm vì sợ không có tiền trả lương nên bạn ý mới đi gõ captcha hoặc là người nhà thằng pix sao ý nó bóc lột mọi công sức mọi người về trả cho bạn ý 5$/1k code nên bạn ý luôn luôn bảo vệ pix
- Bạn đang lo cho bản thân nhiều hơn hay là lo cho mọi người nhiều hơn
- Đã đấu tranh là tính đến tổn thất và thắng lợi
- Dân chơi đâu sợ mưa rơi / Mưa rơi to quá dân chơi... vào nhà :binhsua104:
[FLASH]http://static.mp3.zing.vn/skins/mp3_main/flash/player/mp3Player_skin1.swf?xmlurl=http://mp3.zing.vn/blog?OS81MC85NTAwNTM5YmExZTU1NmQ3NTYyYjIyZmQwZDFkYzFhOS5cUIbaBmUsICDN8ROG6rXkgTmUsICOgIMSQaXxU4WeBdUngRmUsICCBDYXx8MQ[/FLASH]

------ lên Cẩu Đầu Trảm rồi, mọi người đừng có quote bài lại nữa ! :binhsua104:

Group chị đâu có sụp đâu, mới đi theo ông bà thôi, banned 99%, - 400$, còn chưa gởi tiền hết cho mem nữa, nhưng chị được cái là biết dùng "mỹ nhân kế" để dụ mấy sinh viên mới lớn, còn non, vì "gái có chồng" là nhiều kinh nghiệm mà.
Thích giam vào ngục hả :))
Thì gái teen bây giờ không được chuộng đâu ,tiền mãn teen hot đó :)) :))

Không ngờ chị được mấy anh nai tơ đó tôn như thần tượng mà cũng phát biểu những lời này hả chị. Chị có khả năng dụ nai tơ tốt ghê đó nên nhiều nai tơ mới tôn chị như thần thánh, chứ thực ra bên trong thì......."Ôi đàn bà là những con dao"

Ôi sao mấy con dog này nó nhục thế nhỉ... chắc cha mẹ nó đẻ nó ra không có lỗ đít hay sao mà nó cứ thích tạo nhiều nick ảo vào mà không dám lấy nick chính ra nói chuyện nhỉ... chắc mẹ nó làm đ.ĩ... chị nó làm cave... em gái nó làm ch.ó... vợ nó đi đổ phân hốt cứ.t cho người ta hay sao mà nó không biết nhục vậy ta... :binhsua172::binhsua172::binhsua172:

Đang nói chuyện captcha mà tụi nó nhảy qua chửi về học thức.Đã không có gì còn lớn tiếng nên tôi mới nói thế.Nói thế sai chắc.
Nảy giờ tôi nói nếu như ai có suy nghĩ,có đầu óc một chút,Bình tỉnh lại nhìn một cách toàn diện xem.Làm như thế có ảnh hưởng đến người khác hay không.Nó chẳng phải canh bạc để mấy người tìm vận may.Hy vọng rằng pix sẽ thay đổi.Nó chỉ là hành động cắn bừa vô tội vạ của mấy người.Nhìn đi nhìn lại cũng chưa tới 10 người gồng lên chửi bới.Thế là tốt rồi.Chừng này người thì cũng chỉ vừa đủ làm trò hề cho thằng pix thôi.Cũng chẳng có gì đáng lo ngại.Nhưng nếu vn đừng có thành phần như thế này thì tốt hơn nhiều
THE END
:) Cách hành xử của bác thì "người lớn" thật,ngta nói hơi nặng bác thì bác phải chửi nặng ngta bác mới vừa lòng :) đó không phải là nhân cách của một người học cao đâu bác ah:).với lại cần gì phải clone nick vậy bác?

Các bạn đình công gì thì đình công, đừng email chửi nó. Chửi nhiều nó ban hết ip VN là ảnh hưởng đến người khác đó.

tôi nói gì mà nói tính nết tôi thối tha mới được.Nảy giờ toàn nói lí lẽ với mấy người.Tôi dùng ngôn ngữ của mấy người.Chẳng nhẽ mấy người nói tôi thế.Tôi xưng hô bạn với mình.Hay "huynh huynh muội muội" giống mấy thằng sến như con hến ở mmo4vn này hay làm

ê cái thèng tê.rãnh thì làm việc gì có ý nghĩa xíu đi mài,ko tôn trọng ai thì coi lại cái đạo đức của mài á.thấy người ta happy quá tức hả.tội dễ sợ :)).đi chỗ khác chơi đi.ở đây ko có xương cho mày gặm đâu nha=))
bà con đình công mạnh tay vào.mấy đứa như thèng nì thì vứt đi cho rãnh đời

định làm anonymous hả thằng d.og =)) giỏi vác acc chính ra mà nói. Khinh người thế mà eó dám ló mặt ra toàn clone nick. Bao nhiêu ng là nữ dám làm chủ group? Bạn có dám quản lý và gây dựng chừng đó mem ko?

Mấy bác đình công kiểu này thì xin thưa không cần đợi Admin Pix ra tay đâu . Mirinda xóa Topic bây giờ đấy . Đã bảo lịch sự từ ban đầu rồi mà chẳng thấy ông nào nghe . Như thế này thì khác gì 1 lũ "ô hợp".

Last edited by a moderator:
Nick gì không thật, bác tưởng ở MMO này ai cũng như bác chắc, dễ bị "chị Nguyên" của bác dụ quá, mà hỏi nhỏ nhé, đã làm ăn được gì với "chị yêu" của bác chưa?
Xin lổi anh begs_nt nha để em trả lời thay cho anh nha.Gặp mấy thằng này xốn hàng quá rùi.Tao nói mày nghe nha anh beg_nt có từng kể với tao thê này "chị yêu" thì ko có đâu.Nhưng với má mày thì có rùi đó.Về hỏi má mày thử xem hoi anh beg_nt có làm ăn dc gì má mày chưa .

------ lên Cẩu Đầu Trảm rồi, mọi người đừng có quote bài lại nữa ! :binhsua104:

Còn 1 kon xổng chuồng nè bác Bao ơi =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
Sahil786