Chiến dịch đả đáo PIX bắt đầu, mong mọi người vào đọc kỹ và ủng hộ!

Status
Not open for further replies.
Cụ nhóm 18 hay 81 cũng ko quan tâm, mục đích là đình công đã , tôi chả được gì(vì ko làm) tôi sẽ tiếp tục khi tình hình có sự biến đổi theo hướng có lợi cho tôi và cho cả bạn của tôi nữa :binhsua83:
nhớ thanks nha :binhsua104:

Mod nên delete topic này đi! Hoặc đổi tên topic lại là MMO vs TEAM 18 về vấn đề captcha thì đúng hơn! Topic này giờ là cái chợ rồi! :binhsua85:
trời đất:l
toàn dân đoàn kết ko nản lòng,hụt chí ko làm được gì hết á,tấn công cho pix chết ngắc đi bạn ^^
pix lấy lời nhiều hơn chứ đâu phải mem đâu,pix 10 mem có 1 bỉu sao ,nên còn gì để sợ nữa đâu,người sợ là nó á chứ :)

À nhân dịp hnay đang rảnh
Ae ai mún phá code cứ đk vào nhóm 18 rồi lấy ID mà gõ bậy cho đỡ bùn tay nhé
Ngồi ko bùn lắm,bên ấy thấy đình côg nên tuyển rầm rộ câu mồi kìa :))

MÌnh nghĩ giờ anh em cứ clone níck ảo nhiều vào... xong xin vào làm cho team18 ... lấy được nhiều ids rồi thì oánh tầm bậy cho banned hết nick của team18 tụi nó luôn... xem nó lấy gì mà làm ăn nữa mà bày đặt đi phá người khác... :binhsua121::binhsua121:

upppp cho anh em thấy ủng hộ cho team 18 ra đi luôn cho biết... :binhsua121:

Rãnh bà cố nội luôn
Ờ thì đình cônng, đình chỉ gì đi. Thằng nào đói biết liền
Vốn dĩ là đi theo cầu cạnh kiếm cơm từ nó mà đòi ý kiến ý cò
Cứ nghỉ hết đi cho ng khác có việc làm
Mấy loại ng này có ý thế này nè.Nó kếu anh em chúng ta vô làm lại vì nó mà làm 1 mình sợ thằng Pix nó giò phải IP rui vô ban nó đó.Ý của thằng này là thế đó chứ có tốt đẹp gì đâu.Càng nhìu ng làm rủi ro bi ban của nó càng thấp đó mà.Chứ thử nghỉ xem nó kiếm tiền thì tiền vào túi nó server load nhanh.Nếu anh em mình vào làm thì có thể server load châm thế đâu có tốt

các mem muốn làm việc mình cho làm việc và thông báo lại là ban hàng loạt tiếp nhé :))
các bác cần proof ko để em chụp nào =))

Mình viết cái này dành cho 1 số bạn yêu nhé
Hãy nghĩ đến cộng đồng capcha,
Có thể bạn làm thì bạn vẫn được trả tiền nhưng số tiền 0.8$/1000 đi ( dạng pro pri chuẩn )
Nhưng rồi sẽ là 0.5, 0,6 . đình công cũng là tính đến nước lâu dài và có lợi cho cả những bạn đang cố ý làm bh thôi
Hãy nghĩ đến cái lợi lâu dài, đừng nghĩ đến cái lợi trước mắt ...
Mình làm thế có thể ko thay đổi được điều gì nhưng cũng tác động 1 phần nào đấy đến ADMIN
Mình vẫn ủng hộ ĐÌNH CÔNG

zụ này zui ... kô bít Việt Nam mình có pro nào hack cái bọn Pix này kô nhỉ ;)) Việt Nam mình nhiều siêu nhân về hack lắm mà :X cho thằng Pix bới đất tìm giun lun :X

Cái này là tại tụi team18 tụi mày đi phá người ta trước đó nha! Giờ thì đừng có trách nha người ơi! :binhsua111:

MÌnh nghĩ giờ anh em cứ clone níck ảo nhiều vào... xong xin vào làm cho team18 ... lấy được nhiều ids rồi thì oánh tầm bậy cho banned hết nick của team18 tụi nó luôn... xem nó lấy gì mà làm ăn nữa mà cứ đi phá người khác... phá người ta thì phải chịu lại hậu quả nó đã gây ra... :binhsua122::binhsua122:

Cái này là tại tụi team18 tụi mày đi phá người ta trước đó nha! Giờ thì đừng có trách nha người ơi! :binhsua111:

MÌnh nghĩ giờ anh em cứ clone níck ảo nhiều vào... xong xin vào làm cho team18 ... lấy được nhiều ids rồi thì oánh tầm bậy cho banned hết nick của team18 tụi nó luôn... xem nó lấy gì mà làm ăn nữa mà cứ đi phá người khác... phá người ta thì phải chịu lại hậu quả nó đã gây ra... :binhsua122::binhsua122:
:D :D...ý kiến hay ...hóhó ...:binhsua07::binhsua07:

Úp ủng hộ này. cho mình tham gia chiến dịch này với. Mà tiện thể hỏi Admin của MMO4 này, bác làm ăn kiểu gì mà banned em ? đang bục bội nói vài câu mà gọi là xỉ nhục người khác ak? Ko nhắc nhở banned thẳng tay, ngồi đăng ký lại mất thời gian lắm, nếu muốn thì em chuyển nhà qua rum khác thảo luận , đoạn này đừng làm căng nhé, đừng ghép tội kiểu đó .--> ID bị banned : binbin28

Bạn đừng quan tâm đến 18 hay 81 gì cả, ko biết bạn solo hay làm cho nhóm nhưng kể cả nhóm thì vẫn có những cá nhân "yêu pix" mà :">. Đừng để ý bạn êy :x

Bạn đừng quan tâm đến 18 hay 81 gì cả, ko biết bạn solo hay làm cho nhóm nhưng kể cả nhóm thì vẫn có những cá nhân "yêu pix" mà :">. Đừng để ý bạn êy :x

ae nào rành qua bên 18 xả gạch đi =))
Xả bên này chất đống rồi :))

sao tui thấy hổng có mấy bác pro nào lên tiếng hết zạ...?:binhsua123:

Úp ủng hộ này. cho mình tham gia chiến dịch này với. Mà tiện thể hỏi Admin của MMO4 này, bác làm ăn kiểu gì mà banned em ? đang bục bội nói vài câu mà gọi là xỉ nhục người khác ak? Ko nhắc nhở banned thẳng tay, ngồi đăng ký lại mất thời gian lắm, nếu muốn thì em chuyển nhà qua rum khác thảo luận , đoạn này đừng làm căng nhé, đừng ghép tội kiểu đó .--> ID bị banned : binbin28
hi người quen ^^
cùng đình công nào bác:)

Sáng h lên tiếng nhìu rồi
Cho ngta ngủ chút chứ :(

Để em tiếp sức mấy bác pro...

Up cho anh em thấy để cho team18 thấy nó đã gây ra hậu quả gì... học thạc sĩ mà đi làm điều mất mặt quá mà :binhsua85::binhsua85:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week