Chiến dịch đả đáo PIX bắt đầu, mong mọi người vào đọc kỹ và ủng hộ!

Status
Not open for further replies.
Ai vào topic làm ơn xem tiêu đề , ai đình công thì vào , sợ chết đói thì bấm !

Đặt 1lò gạch hóng gió chờ tin vui từ pix nào.sắp thi tiện thể treo bàn phím luôn :)).

Rãnh bà cố nội luôn
Ờ thì đình cônng, đình chỉ gì đi. Thằng nào đói biết liền
Vốn dĩ là đi theo cầu cạnh kiếm cơm từ nó mà đòi ý kiến ý cò
Cứ nghỉ hết đi cho ng khác có việc làm
nghĩ hết đi cho ổng làm mình ổng...hổng đòng tình thì hoy nàm gì mà nói mạnh miệng quá dạ...? dở hơi...:binhsua123:

hi người quen ^^
cùng đình công nào bác:)

Chào người quen, mình đang soạn cái email cho admin pix, có bác nào viết tiếng việt thật hay ko? Mình sẽ chuyển sang tiếng Anh và thêm chút văn hóa việt vào đó, bọn mình mỗi người gởi 1 cái mail thôi là đc. Phải đả đảo nó, chứ để thế này nó chửi dân mình ngu nữa. Tự do ngôn luận nhé mấy bạn.

À nhân dịp hnay đang rảnh
Ae ai mún phá code cứ đk vào nhóm 18 rồi lấy ID mà gõ bậy cho đỡ bùn tay nhé
Ngồi ko bùn lắm,bên ấy thấy đình côg nên tuyển rầm rộ câu mồi kìa :))

Cái này là tại tụi team18 tụi mày đi phá người ta trước đó nha! Giờ thì đừng có trách nha người ơi! :binhsua111:

MÌnh nghĩ giờ anh em cứ clone níck ảo nhiều vào... xong xin vào làm cho team18 ... lấy được nhiều ids rồi thì oánh tầm bậy cho banned hết nick của team18 tụi nó luôn... xem nó lấy gì mà làm ăn nữa mà cứ đi phá người khác... phá người ta thì phải chịu lại hậu quả nó đã gây ra... :binhsua122::binhsua122:

nghĩ hết đi cho ổng làm mình ổng...hổng đòng tình thì hoy nàm gì mà nói mạnh miệng quá dạ...? dở hơi...:binhsua123:

Up cho anh em thấy để cho team18 thấy nó đã gây ra hậu quả gì... học thạc sĩ mà đi làm điều mất mặt quá mà :binhsua85::binhsua85:

mà tui nghĩ sao mà biết ai ủng hộ ai hổng ủng hộ trời...nói ủng hộ roày quay sang cạp thì có trời mới biết...

Ơ, nãy giờ mải lo nói giùm bác Rich nỗi lòng http://mmo4me.com/showthread.php?47...n-ung-ho-anh-Tan-bi-lua-dao-5-trieu-mot/page1, tự nhiên qua đây đã đc 5 page nữa rồi, đọc mà thấy kinh quá, =)), đúng là toàn trình độ thạc sĩ, chửi ở đây chưa đã, qua đây nữa nè =)) http://mmo4me.com/showthread.php?47310-Nhom-18-lAi-tiEp-tUc-tuyEn-thanh-vien-lam-pixprofit/page3.
Mình ngừng sell id, đừng ai hỏi nữa nhá, định sell id để lấy $ cho mem, mem bị banned hết id k đc đồng lương nào thì các bạn í lấy j ăn, thế mà bị chửi thế này =)) Hài thật
trưởng nhóm 18 phát ngôn ra lời nào là bị ném đá lời đó,thực sự 1 thạc sĩ như thế thì có ai tôn trọng ko?học thức cao thì phải dùng lý lẽ,dùng những suy nghĩ chín chắn,chững chạc của mình để thuyết phục người khác.

Chào người quen, mình đang soạn cái email cho admin pix, có bác nào viết tiếng việt thật hay ko? Mình sẽ chuyển sang tiếng Anh và thêm chút văn hóa việt vào đó, bọn mình mỗi người gởi 1 cái mail thôi là đc. Phải đả đảo nó, chứ để thế này nó chửi dân mình ngu nữa. Tự do ngôn luận nhé mấy bạn.

bác cứ viết đơn giản thôi nhưng rủa nhiều zô,nói về lý do ban nít vô vàng lí do ko chính đáng,giá thì thấp tệ hại,yêu cầu phải tăng giá và ngừng ban nít là okay :) :D

trưởng nhóm 18 phát ngôn ra lời nào là bị ném đá lời đó,thực sự 1 thạc sĩ như thế thì có ai tôn trọng ko?học thức cao thì phải dùng lý lẽ,dùng những suy nghĩ chín chắn,chững chạc của mình để thuyết phục người khác.

Ông đó mà thạc sĩ cái nỗi gì ? chạy tiền để vào học đó. Ăn nói kiểu đó mà IQ trên 150 ( theo chuẩn 15 ) thì tui xỉu liền. Cố gắng tuyển thêm nhiều mem rồi kiếm tiền trên mồ hôi của thần dân captcha để trả tiền chạy bằng đi.

Cả nhà đi đâu hết rồi, đừng nói là vào chiến pix đó nhá. Dân mình sao vạy ta, ai cung muốn có lợi cho bản thân trước mắt mà ko nghĩ tới lâu dài vậy ? Nó banned kiểu đó, chung tiền kiểu đó mà làm đc akf? Nó đang ngồi cười mấy thằng VN này tham lam quá kìa. Có chút tự trọng đi, đình công mà kiểu này thì ko đc rồi /

nghỉ xả hơi 1 bữa đê.ai bắn CS1.6 vào sever xuanhanh ben nghe nhé:)) để xem có gì hót từ pix điên k:)

Pixtyper phản hồi rồi kìa các bạn,
PixTyper support
13:08 (1 giờ trước)

tới tôi
Stop typing one word in two-words pictures.

móa nó, 1 câu cụt lủn. mình từ xưa nay làm việc chưa từng gian lận, hồi rầm rộ lên cái vụ 1 chữ mình cũng chưa từng thử.
Nhưng mà vẫn bị ban. Dù làm thế nào cung ko làm "ông chủ" nay vừa lòng. Chắc chắn cũng rất nhiều người làm vậy nhưng vân bị ban.

Nó đã phản hồi tức là nó đã để tâm đến hành động của chúng ta. Kính mong anh em cùng đồng lòng tiếp tục duy trì hành động này đến cùng. Thân.

Cái này là tại tụi team18 tụi mày đi phá người ta trước đó nha! Giờ thì đừng có trách nha người ơi! :binhsua111:

MÌnh nghĩ giờ anh em cứ clone níck ảo nhiều vào... xong xin vào làm cho team18 ... lấy được nhiều ids rồi thì oánh tầm bậy cho banned hết nick của team18 tụi nó luôn... xem nó lấy gì mà làm ăn nữa mà cứ đi phá người khác... phá người ta thì phải chịu lại hậu quả nó đã gây ra... :binhsua122::binhsua122:

À nhân dịp hnay đang rảnh
Ae ai mún phá code cứ đk vào nhóm 18 rồi lấy ID mà gõ bậy cho đỡ bùn tay nhé
Ngồi ko bùn lắm,bên ấy thấy đình côg nên tuyển rầm rộ câu mồi kìa :))

Up cho anh em thấy để cho team18 thấy nó đã gây ra hậu quả gì... học thạc sĩ mà đi làm điều mất mặt quá mà :binhsua85::binhsua85:

Ủa thằng đó là thạc sỉ hả.Hèn gì nó lớn miệng cần ko tôi kêu thằng thực tập sinh tiến sỉ lên nói chuyện với mày ko.Tg thằng đó dân chợ búa chứ.Mà tui thây mấy thằng thac sỉ tiến sĩ có woan tâm về cáp đâu.chỉ có cử nhân mới quan tâm thui.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,655
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week