Chiến dịch đả đáo PIX bắt đầu, mong mọi người vào đọc kỹ và ủng hộ!

Status
Not open for further replies.
pix trả lời tức là pix đang lo sợ mất mem
bà con ko ai được cap để nó còn biết cái sai của nó
ai nói xong mà cạp thì đi chết đi

Ủa thằng đó là thạc sỉ hả.Hèn gì nó lớn miệng cần ko tôi kêu thằng thực tập sinh tiến sỉ lên nói chuyện với mày ko.Tg thằng đó dân chợ búa chứ.Mà tui thây mấy thằng thac sỉ tiến sĩ có woan tâm về cáp đâu.chỉ có cử nhân mới quan tâm thui.
Vâng,anh ấy là"Thạc sĩ tại chức" bạn ơi :))

Đây đây, vừa vào làm thử 30 phút xem nó thế nào, và sau đây là kết quả, chờ 5 p có pic cho mý bạn chiêm ngưỡng, này thì cố gõ, này thì cứ ngồi mà chửi rủa mấy ng đình công, haizz
Ngồi cả buổi sáng ko sao, từ nhiên táy máy cái tay

Đây đây, vừa vào làm thử 30 phút xem nó thế nào, và sau đây là kết quả, chờ 5 p có pic cho mý bạn chiêm ngưỡng, này thì cố gõ, này thì cứ ngồi mà chửi rủa mấy ng đình công, haizz

Chưa thấy ảnh nhưng khả năng dự đoán chắc là đã bị banned :m048:

Cái này là tại tụi team18 tụi mày đi phá người ta trước đó nha! Giờ thì đừng có trách nha người ơi! :binhsua111:

MÌnh nghĩ giờ anh em cứ clone níck ảo nhiều vào... xong xin vào làm cho team18 ... lấy được nhiều ids rồi thì oánh tầm bậy cho banned hết nick của team18 tụi nó luôn... xem nó lấy gì mà làm ăn nữa mà cứ đi phá người khác... phá người ta thì phải chịu lại hậu quả nó đã gây ra... :binhsua122::binhsua122:

À nhân dịp hnay đang rảnh
Ae ai mún phá code cứ đk vào nhóm 18 rồi lấy ID mà gõ bậy cho đỡ bùn tay nhé
Ngồi ko bùn lắm,bên ấy thấy đình côg nên tuyển rầm rộ câu mồi kìa :))

Up cho anh em thấy để cho team18 thấy nó đã gây ra hậu quả gì... học thạc sĩ mà đi làm điều mất mặt quá mà :binhsua85::binhsua85:

nhờ behu add yahoo của phong lan, mãi ko up dc ảnh, behu giup nha, vua gọi cho huynh luke mà huynh ý đi chơi với gái mất rồi :((

upppppp.....
tớ vừa send mail...hí hí...
"Dear Adim Pixtyper and Adim Pixpradfit
I am a member of the Pix, I type captcha to make money. But I'm very disappointed for what had happened. I think we should reconsider cooperation. Because cooperation can not be a side benefit, but a side damage.
Thank you very much! "

nhờ behu add yahoo của phong lan, mãi ko up dc ảnh, behu giup nha, vua gọi cho huynh luke mà huynh ý đi chơi với gái mất rồi :((
:l bữa hư nhờ luke up á =='
mà phong lan tím cho mình yahoo lun đi :)
bà con cùng sôi sục tinh thần lên nào .hò zô á zô

PixTyper support
13:08 (1 giờ trước)

tới tôi
Stop typing one word in two-words pictures.

Mình thấy hình như mình đình công như vậy đã có tác dụng với nó,có lẽ nó ko muốn mất mem Việt Nam.Mình muốn góp ý với các bạn thế này,thằng pix từ trước đến giờ là nguồn sống chủ yếu của anh em captcha mình.Mình nghĩ nếu pix trở lại làm bình thường thì các bạn hãy gõ đàng hoàng,đừng gõ 1 chữ nữa.Mình làm như vậy là tự đổ nồi cơm của mình các bạn ah.Mình chỉ góp ý như thế thôi chứ ko có ý chỉ trích gì các bạn cả.

ôi em zô rủa nhóm 18 mà ê hết cả tay
đình công no.1

Bác qua đó làm gì... bác làm âm thầm lặng lẽ như tui nè... bác qua đó phá nó nó lại closed topic thì sao mình phá nó được... :binhsua104:

haiz, mình củng mún tham gia
mà cho hỏi cái, nên dùng mail nào để gửi tới pix, mailyahoo,gmail, dc ko ? hay là mail nào khác ? mong các pro chỉ giúp:binhsua07:

PixTyper support
13:08 (1 giờ trước)

tới tôi
Stop typing one word in two-words pictures.

Mình thấy hình như mình đình công như vậy đã có tác dụng với nó,có lẽ nó ko muốn mất mem Việt Nam.Mình muốn góp ý với các bạn thế này,thằng pix từ trước đến giờ là nguồn sống chủ yếu của anh em captcha mình.Mình nghĩ nếu pix trở lại làm bình thường thì các bạn hãy gõ đàng hoàng,đừng gõ 1 chữ nữa.Mình làm như vậy là tự đổ nồi cơm của mình các bạn ah.Mình chỉ góp ý như thế thôi chứ ko có ý chỉ trích gì các bạn cả.

Mình cũng nghĩ vậy... nếu pix bình thường lại thì anh em cũng nên gõ đàng hoàng nha^^ :binhsua85:

Ủng hộ chủ thớt......
Học vị cỡ tiến sĩ rồi bạn -VoL- ạ.. và hiện đang đi gõ captcha tranh với sinh viên nghèo kiếm vài $ uống trà đá :) ...
Học vị cao nhưng nói ngôn ngữ của chợ búa =))
hjhj bác này nói chuẩn phù hợp suy nghĩ mình nè =)) đọc cả cái topic thấy bùn cười lăn lộn ...captcha trà đá mà mang theo mấy cái tư tưởng người VN ,triết học vào đây nữa thì tôi cũng éo chịu được độ tự kỉ của mấy ku này ...tóm lại là Cái bọn to mồm núp sau màn hình kêu học vị việc làm cao mà gõ captcha haiz vế sau vả vế trước đúng là ngu như chóa ý =))... cả forums mmo này đầy người đẹp trai khoai to học thức cao hơn đứt cái loại giám đốc captcha trà đá như chú em nhá họ ko lên tiếng chả qua họ không thèm quan tâm cũng như éo để ý cái hạng rr tự kỉ cao như chú em đâu... như mình đây em họ hàng xa anh Luyện mà ra ngoài đời hay trên mạng có dám tự cao gì đâu:binhsua123: chả qua a thấy chú em đáng thương quá nên nói qua cho chú e tỉnh ngộ thui ...a tạm dời captcha chỉ đơn giản a thích thế đang nhiều tiền quá nên tiêu bớt tạm đi thui:binhsua104:<--- đấy đã gió thì phải to thế này
Ku kêu ăn banned là do ăn gian 1 chữ thế uh cứ cho thế nếu về sau nó đẻ thêm cái chuyện ăn gian vì chơi soft không biết ku xử lí thế nào
Ko biết ku ngoài đời bao nhiêu tuổi nhưng đã trên mạng kể cả hơn chục thích thì gọi bạn tớ không thì mày tao thui cái danh dự địa vị mà kể trên mạng cũng chỉ vứt xó thôi ...3D vãi mình trích tạm câu triết lý của CuDơNhétxốp ''TRÊN MẠNG,BẠN KHÔNG NÊN QUÁ TIN TƯỞNG NHỮNG ĐIỀU NGƯỜI KHÁC NÓI VỚI BẠN BỞI VÌ BIẾT ĐÂU SAU CÁI MÀN HÌNH ĐÓ CHỈ LÀ 1 CON CHÓ''

Cái này là tại tụi team18 tụi mày đi phá người ta trước đó nha! Giờ thì đừng có trách nha người ơi! :binhsua111:

MÌnh nghĩ giờ anh em cứ clone níck ảo nhiều vào... xong xin vào làm cho team18 ... lấy được nhiều ids rồi thì oánh tầm bậy cho banned hết nick của team18 tụi nó luôn... xem nó lấy gì mà làm ăn nữa mà cứ đi phá người khác... phá người ta thì phải chịu lại hậu quả nó đã gây ra... :binhsua122::binhsua122:

À nhân dịp hnay đang rảnh
Ae ai mún phá code cứ đk vào nhóm 18 rồi lấy ID mà gõ bậy cho đỡ bùn tay nhé
Ngồi ko bùn lắm,bên ấy thấy đình côg nên tuyển rầm rộ câu mồi kìa :))

aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

:l bữa hư nhờ luke up á =='
mà phong lan tím cho mình yahoo lun đi :)
bà con cùng sôi sục tinh thần lên nào .hò zô á zô
phonglantim_lam
add lun, hic, máy của mình hôm nay sao ko up dc ảnh thế này :((, bị ban 2 gr lận, mỗi gr gõ 4 id, thế mà nó ban sạch sẽ, 1 gr 9 id, 1 gr 8 id :((

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,479
173,656
Latest member
guongsoitoanthan

Most viewed of week

Most discussed of week