Chiến dịch đả đáo PIX bắt đầu, mong mọi người vào đọc kỹ và ủng hộ!

Status
Not open for further replies.
bình thạnh đây, có chiến k cậu :))
về bình thạnh đi lên D2 chơi anh em.Trên đó vừa nhậu vừa mát con mắt nửa.Xỉn thì đập gà luôn

Hơhơ, cũng đang nản, mún đi nhậu đây, cho xin 1 chân (cơ mà ở mãi củ chi, làm thế nào nhở =)) ) Bàu cát :)), coi chừng c e mình biết mặt nhau, c ở bàu cát 6 năm, hơi bị nổi tiếng, nói thêm 1 câu nữa chắc e biết chị =))
Đi đi chị , cho em đỡ ngại ;))

Mình chả bít DDOS chứ ko tập trung làm 1 nhát :p, mà thôi đình công được rùi, triển khai kế hoạch nhậu đi các bạn SG :D

trời ơi rủ bạn nhậu ồn ào quên hết trời trăng rùi , up up , gút gút:binhsua07:

Cái này là tại tụi team18 tụi mày đi phá người ta trước đó nha! Giờ thì đừng có trách nha người ơi! :binhsua111:

MÌnh nghĩ giờ anh em cứ clone níck ảo nhiều vào... xong xin vào làm cho team18 ... lấy được nhiều ids rồi thì oánh tầm bậy cho banned hết nick của team18 tụi nó luôn... xem nó lấy gì mà làm ăn nữa mà cứ đi phá người khác... phá người ta thì phải chịu lại hậu quả nó đã gây ra... :binhsua122::binhsua122:

À nhân dịp hnay đang rảnh
Ae ai mún phá code cứ đk vào nhóm 18 rồi lấy ID mà gõ bậy cho đỡ bùn tay nhé
Ngồi ko bùn lắm,bên ấy thấy đình côg nên tuyển rầm rộ câu mồi kìa :))

up cho anh em vào link này giả bộ đăng ký lấy ids rồi đánh cho team18 nó sập nha...

http://mmo4me.com/showthread.php?47310-Nhom-18-lAi-tiEp-tUc-tuyEn-thanh-vien-lam-pixprofit

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week