Chiến dịch đả đáo PIX bắt đầu, mong mọi người vào đọc kỹ và ủng hộ!

Status
Not open for further replies.
Sau bài viết ngắn gọn , chi tiết mang nhiều yếu tố biểu cảm của bác noname01, topic tổng bãi công dường như được hâm nóng, tương lai sẽ đi về đâu, về đâu ko biết cứ đầu mà đi. Vâng, thưa các bạn thông tin chi tiết về cuộc tổng đình công của anh em captcha VN sẽ được phóng viên noname01 của báo CON VỊT update liên tục tại topic này, còn bây giờ chúng ta hãy cùng nhau :binhsua101:

f9defa451b4e37f8e95d7e4805abebde_41621979.41844835919128411127610556011614.jpg

:binhsua105::binhsua105::binhsua105::binhsua105:

Khách hàng trả pix 2-5$ /1k, nó pay member 1$/1k, đương nhiên là lời hơn scam nhiều rồi :)
giờ không mong nó trả cao hơn 1$/1k pic mà chỉ mong nó ổn định lại như xưa đừng band vô tội vạ là tốt rồi , 1$/1k cũng đc

Cái này là tại tụi team18 tụi mày đi phá người ta trước đó nha! Giờ thì đừng có trách nha người ơi! :binhsua111:

MÌnh nghĩ giờ anh em cứ clone níck ảo nhiều vào... xong xin vào làm cho team18 ... lấy được nhiều ids rồi thì oánh tầm bậy cho banned hết nick của team18 tụi nó luôn... xem nó lấy gì mà làm ăn nữa mà cứ đi phá người khác... phá người ta thì phải chịu lại hậu quả nó đã gây ra... :binhsua122::binhsua122:

À nhân dịp hnay đang rảnh
Ae ai mún phá code cứ đk vào nhóm 18 rồi lấy ID mà gõ bậy cho đỡ bùn tay nhé
Ngồi ko bùn lắm,bên ấy thấy đình côg nên tuyển rầm rộ câu mồi kìa :))

up cho anh em vào link này giả bộ đăng ký lấy ids rồi đánh cho team18 nó sập nha...

http://mmo4me.com/showthread.php?47310-Nhom-18-lAi-tiEp-tUc-tuyEn-thanh-vien-lam-pixprofit

chài hồi sáng mới thấy last page: 7 mà giờ vào lên tới 69 rồi ............ chóng mặt thật :binhsua53::binhsua53:.

Download Donut về ddos server của pix.. ai ko thích bị mất sạch 100% bandwidth thì mở vài cửa sổ, gõ ping i.entrymania.com
xl nhé, lần cuối mình gõ thì server của pix là i.entrymania.com..bây h chuyển sang server khác rùi =.='

The reason is typing one word in two-words pictures, and thus ruining the work.

On 04.03.2012 6:49, Tim Hong wrote:
> Dear admin pix,
> We all have to be banned for no reason ( or absurd reason ) . We typed 2
> words ,We try to type correctly … And then ? You continued to ban us .
> You have a lot of profit from this work , you gave us work , but WE GAVE
> YOU A LOT OF MONEY. YOU ARE NOT FAIR PLAY WITH ALL OF US , SO , WE QUIT.
> If you don’t change ( no ban us unreasonably, no rate different among
> pri , 1$/1000codes for new or old account , loading codes stable ….) We'
> sure we will quit you forever.
> Sincerely ,
> Captcha members.
nó trả lời vầy nè :|
View attachment 7942
ùa...nó rep thế nào cậu copy rồi pase lên đi...chứ hình ảnh chữ nhỏ xíu hà...đọc hổng đc

đuôi rồi honghongtimtimxanhxanh cho con đọc chữ nhỏ con lên đường sớm quá :))

Đây là tình hình của PIX sau khi bị anh em MMO4VN chúng ta đình công hôm nay !

:binhsua104::binhsua104::binhsua104:

trời ạ....thế có quá lắm hông...?Pix nó qua đây mà thấy chắc nó cắt đứt quan hệ vs ae tụi mình luôn quá...=))=))=))

:binhsua105::binhsua105: sợ gì nó!

Cái này là tại tụi team18 tụi mày đi phá người ta trước đó nha! Giờ thì đừng có trách nha người ơi! :binhsua111:

MÌnh nghĩ giờ anh em cứ clone níck ảo nhiều vào... xong xin vào làm cho team18 ... lấy được nhiều ids rồi thì oánh tầm bậy cho banned hết nick của team18 tụi nó luôn... xem nó lấy gì mà làm ăn nữa mà cứ đi phá người khác... phá người ta thì phải chịu lại hậu quả nó đã gây ra... :binhsua122::binhsua122:

À nhân dịp hnay đang rảnh
Ae ai mún phá code cứ đk vào nhóm 18 rồi lấy ID mà gõ bậy cho đỡ bùn tay nhé
Ngồi ko bùn lắm,bên ấy thấy đình côg nên tuyển rầm rộ câu mồi kìa :))

up cho anh em vào link này giả bộ đăng ký lấy ids rồi đánh cho team18 nó sập nha...

http://mmo4me.com/showthread.php?47310-Nhom-18-lAi-tiEp-tUc-tuyEn-thanh-vien-lam-pixprofit

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week