Chiến dịch đả đáo PIX bắt đầu, mong mọi người vào đọc kỹ và ủng hộ!

Status
Not open for further replies.
oài sao toàn dân Sài thành ah, có ai thủ đô ko, nhậu hả , chơi luôn

các bạn vào nói nhậu nhậu cho vui hay sao ấy, pm yahoo ai cũng thoái thác, :((

sr bac nha chút em còn đi diểm danh với vợ nửa hẹn thứ 7 thì em rảnh.Về D2 quất gà

Cái này là tại tụi team18 tụi mày đi phá người ta trước đó nha! Giờ thì đừng có trách nha người ơi! :binhsua111:

MÌnh nghĩ giờ anh em cứ clone níck ảo nhiều vào... xong xin vào làm cho team18 ... lấy được nhiều ids rồi thì oánh tầm bậy cho banned hết nick của team18 tụi nó luôn... xem nó lấy gì mà làm ăn nữa mà cứ đi phá người khác... phá người ta thì phải chịu lại hậu quả nó đã gây ra... :binhsua122::binhsua122:

À nhân dịp hnay đang rảnh
Ae ai mún phá code cứ đk vào nhóm 18 rồi lấy ID mà gõ bậy cho đỡ bùn tay nhé
Ngồi ko bùn lắm,bên ấy thấy đình côg nên tuyển rầm rộ câu mồi kìa :))

up cho anh em vào link này giả bộ đăng ký lấy ids rồi đánh cho team18 nó sập nha...

http://mmo4me.com/showthread.php?47310-Nhom-18-lAi-tiEp-tUc-tuyEn-thanh-vien-lam-pixprofit

bản tin chiều ngày 4 tháng 3 năm 2012 xung quan vụ việc đình công của tập đoàn pix pro hơn fit:binhsua168:
điểm qua 1 số tin hót đáng chú ý trong cuộc đình công như sau :m160:
:binhsua144:từ trưa đến chiều hôm nay thì tình hình đình công vẫng rất sôi nỗi chỉ trong 6 tiếng đồng hồ thì số lượng page đã tăng gấp đôi (30->60) với hơn 600 comment xoay quay việc đình công ,chém gió , ném đá pix cũng như 1 số thành phần sợ mất miếng cơm vì cuộc đình công bla bla bla bla bla bla
ngay trong chiều hôm nay đại điện của tập đoàn đã có thông báo đến anh em đình công đây là 1 tín hiệu đáng mừng :m121:nhưng nội dung thông báo không có gì đặc sắc pix vẫn lẫn tránh sự ném đá của anh em đình công .
Vd : code hiện ra : PiX pRoFiT

pix profit -> gõ thế này gọi là 1 chữ
PiX pRoFiT -> gõ thế này gọi là 2 chữ

đoán là thế, ko chắc lắm : ))
theo giải thích của bạn thì chúng tối đã hiểu nếu gõ như thế này "PIX PROFIT" cũng là 1 chữ :binhsua162:
từ giữa trưa nay thì đã có 1 vị thạc sỹ kiêm trợ lý thư ký của bác lao công trong tập đoàn đã đưa ra 1 vài phát biết trong đó đáng chú ý là :
Trong cái lũ thối chúng mày chẳng có thằng nào học vị và việc làm được như tao cả đâu,Nói không phải vì tao,Vì cái phần người VN làm captcha còn lại.Chúng mày điên tiết lên đi cắn bậy.Nhưng nếu bị banned ip có bao nhiêu người không có chuyện làm.Đâu phải những người gõ captcha đều vào mmo4vn này đâu.Tao nói thì cái lũ chúng mày lại lồng lên chửi.VN thấy người ta đi biểu tình cũng đi biểu tình.Nhưng dek tạo ra được áp lực gì hết.Giờ học đòi đình công trong khi chẳng có thằng nào hiểu được đình công là thế nào cả.Không giải quyết được vấn đề.Chúng mày nghĩ đình công thì pix nó không banned nữa à.Có ngây thơ đến thế không.Nhưng nếu bị nó phản ứng lại.Thì phần người làm captcha trên cái VN này đều bị chúng mày hại hết.Chúng mày anh hùng quá mà,Dân VN toàn được cái anh hùng rơm.Bảo tự làm id banned đi thì không dám.Khốn nạn cả thôi.Đừng lên đây ra vẻ ta đây anh hùng
điều này đã làm cho anh em đình công rất bất bình nhanh chóng sau đó đó thạc sỹ này đã được bác MIRINDA đưa ra đảo ẩn nấp . (nếu còn ở lại thì không biết chuyện gì sẽ xảy ra vì cái tội bằng cấp cao mà nguy hiểm ).
Đó chỉ là 1 số tin đáng chú ý trong cuộc đình công từ trưa và chiều hôm nay chúng tôi sẽ còn cập nhật tin hot liên quan đến vụ việc
thân ái chào tạm biệt :m044: :m044: :m044:

p/s: ai chưa xem bản tin sáng thì vào đây xem nhé : http://mmo4me.com/showthread.php?47...u-mong-moi-nguoi-vao-doc-ky-va-ung-ho-/page28

Last edited by a moderator:
cho ba thạc sĩ bác sĩ kiêm ca sĩ gì đó ra đảo ẩn nấp là zừa rồi,bác noname này xài từ hài dễ sợ.like mạnh ^^

đình công cả đám, rồi coi húp cháo cả đám cho coi :(

bản tin chiều ngày 4 tháng 3 năm 2012 xung quan vụ việc đình công của tập đoàn pix pro hơn fit:binhsua168:
:binhsua144:từ trưa đến chiều hôm nay thì tình hình đình công vẫng rất sôi nỗi chỉ trong 6 tiếng đồng hồ thì số lượng page đã tăng gấp đôi (30->60) với hơn 600 comment xoay quay việc đình công ,chém gió , ném đá pix cũng như 1 số thành phần sợ mất miếng cơm vì cuộc đình công bla bla bla bla bla bla
ngay trong chiều hôm nay đại điện của tập đoàn đã có thông báo đến anh em đình công đây là 1 tín hiệu đáng mừng :m121:nhưng nội dung thông báo không có gì đặc sắc pix vẫn lẫn tránh sự ném đá của anh em đình công .

thông báo này thì bên bộ phận biên dịch ngoại ngữ của chúng tôi : http://translate.google.com.vn :binhsua112:
dịch ra như sau : Lý do được gõ một từ trong hai từ hình ảnh, và do đó làm ảnh hưởng đến công việc.
chúng tối đang phân vân không biết gõ 1 từ và 2 từ là như thế nào thì đã có 1 bạn nhanh chóng giải thích:m146: : =))

theo giải thích của bạn thì chúng tối đã hiểu nếu gõ như thế này "PIX PROFIT" cũng là 1 chữ :binhsua162:
từ giữa trưa nay thì đã có 1 vị thạc sỹ kiêm trợ lý thư ký của bác lao công trong tập đoàn đã đưa ra 1 vài phát biết trong đó đáng chú ý là :

điều này đã làm cho anh em đình công rất bất bình nhanh chóng sau đó đó thạc sỹ này đã được bác MIRINDA đưa ra đảo ẩn nấp . (nếu còn ở lại thì không biết chuyện gì sẽ xảy ra vì cái tội bằng cấp cao mà nguy hiểm ).
Đó chỉ là 1 số tin đáng chú ý trong cuộc đình công từ trưa và chiều hôm nay chúng tôi sẽ còn cập nhật tin hot liên quan đến vụ việc

p/s: ai chưa xem bản tin sáng thì vào đây xem nhé : http://mmo4me.com/showthread.php?47...u-mong-moi-nguoi-vao-doc-ky-va-ung-ho-/page28

quá pro :)) nhất là thạc sĩ ấy :))

bài viết rất chi là hút hồn người đọc :))

hôm nay anh em đình công vui quá cũng đang rãnh nên làm cái tin tức thời sự nóng hổi tí góp vui :))

chà bản tin khá chi tiết và đầy đủ có cả chém gió và ném đá ở đây nữa hehe . Ủng hộ bác làm cái bản tin buổi tối đê like nhiệt tình

Mấy hôm nay không gõ nên chẳng biết có chuyện gì. Đình công tập thể à :(

thông báo này thì bên bộ phận biên dịch ngoại ngữ của chúng tôi : http://translate.google.com.vn :binhsua112:
dịch ra như sau : Lý do được gõ một từ trong hai từ hình ảnh, và do đó làm ảnh hưởng đến công việc.
chúng tối đang phân vân không biết gõ 1 từ và 2 từ là như thế nào thì đã có 1 bạn nhanh chóng giải thích:m146: : =))

Đỉnh của chảo là đây,:)) :))

Cái này là tại tụi team18 tụi mày đi phá người ta trước đó nha! Giờ thì đừng có trách nha người ơi! :binhsua111:

MÌnh nghĩ giờ anh em cứ clone níck ảo nhiều vào... xong xin vào làm cho team18 ... lấy được nhiều ids rồi thì oánh tầm bậy cho banned hết nick của team18 tụi nó luôn... xem nó lấy gì mà làm ăn nữa mà cứ đi phá người khác... phá người ta thì phải chịu lại hậu quả nó đã gây ra... :binhsua122::binhsua122:

À nhân dịp hnay đang rảnh
Ae ai mún phá code cứ đk vào nhóm 18 rồi lấy ID mà gõ bậy cho đỡ bùn tay nhé
Ngồi ko bùn lắm,bên ấy thấy đình côg nên tuyển rầm rộ câu mồi kìa :))

up cho anh em vào link này giả bộ đăng ký lấy ids rồi đánh cho team18 nó sập nha...

http://mmo4me.com/showthread.php?47310-Nhom-18-lAi-tiEp-tUc-tuyEn-thanh-vien-lam-pixprofit

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week