Chiến dịch đả đáo PIX bắt đầu, mong mọi người vào đọc kỹ và ủng hộ!

Status
Not open for further replies.
nói gì thì nói chứ đó giờ tớ hổng có gõ 1 chữ...nên đánh chậm rì à...mà đó giờ bị ban mới con à...tại thấy 4rum đồng lòng quá nên đồng tình theo ý...:binhsua121:...
vs lại xét cho cùng có khi nào nó giận mình rồi nó zậy hông các bác nhỡ...?:binhsua33::binhsua33:

nói gì thì nói chứ đó giờ tớ hổng có gõ 1 chữ...nên đánh chậm rì à...mà đó giờ bị ban mới con à...tại thấy 4rum đồng lòng quá nên đồng tình theo ý...:binhsua121:...
vs lại xét cho cùng có khi nào nó giận mình rồi nó zậy hông các bác nhỡ...?:binhsua33::binhsua33:
bác này hỏi nhiều câu rất là khó hiểu,hic, mục đích chính của pix là ban hết id lập trước ngày 14/02 đi để chúng ta tạo acc mới, giá tiền tính theo pri mà thôi. Nó giận gì mà giận cơ chứ, mình chẳng giận nó thì thôi :binhsua123:

Last edited by a moderator:

Cái này là tại tụi team18 tụi mày đi phá người ta trước đó nha! Giờ thì đừng có trách nha người ơi! :binhsua111:

MÌnh nghĩ giờ anh em cứ clone níck ảo nhiều vào... xong xin vào làm cho team18 ... lấy được nhiều ids rồi thì oánh tầm bậy cho banned hết nick của team18 tụi nó luôn... xem nó lấy gì mà làm ăn nữa mà cứ đi phá người khác... phá người ta thì phải chịu lại hậu quả nó đã gây ra... :binhsua122::binhsua122:

À nhân dịp hnay đang rảnh
Ae ai mún phá code cứ đk vào nhóm 18 rồi lấy ID mà gõ bậy cho đỡ bùn tay nhé
Ngồi ko bùn lắm,bên ấy thấy đình côg nên tuyển rầm rộ câu mồi kìa :))

up cho anh em vào link này giả bộ đăng ký lấy ids rồi đánh cho team18 nó sập nha...

http://mmo4me.com/showthread.php?47310-Nhom-18-lAi-tiEp-tUc-tuyEn-thanh-vien-lam-pixprofit

úi no bụng quá mà chưa có mail của admin pix lại nhể:D, chắc nhiều mail quá trả lời từ từ rồi =))

ban hết ID trước ngày 15 nhưng lại ban luôn cả chủ group đồng nghĩa ko ai tạo ID đc. Thì lấy ID đâu mà làm cho nó với giá mới , nên nhiều lúc ko hiểu nổi nó muốn gi

ban hết ID trước ngày 15 nhưng lại ban luôn cả chủ group đồng nghĩa ko ai tạo ID đc. Thì lấy ID đâu mà làm cho nó với giá mới , nên nhiều lúc ko hiểu nổi nó muốn gi
chắc nó coi còn invite thì nó ban hết, còn ít ít hay 0 có thì để dành ban từ từ:binhsua144:

:binhsua144: không có tin gì mà làm cái bài báo buổi tối nữa nhỉ . hóng tiếp ! mà chắc là sắp hết tin hót rồi :binhsua146:

[size=+2]Ôi chán nhỉ, cả ngày không làm gì cả, rảnh rỗi lại sinh lắm nông nổi.Pix ơi đến bao giờ mày mới trở lại đây hở................[/size]:binhsua122:

tình hình thế này thì zừa coi phim zừa hóng tình hình hoy...hajzzzzz....:binhsua123:

---------- Post added at 07:58 PM ---------- Previous post was at 07:51 PM ----------

các cậu ơi....upppppppp đi...:binhsua85::binhsua85::binhsua85::binhsua85:
có ai nhận mail rep của pix chưa zạ...?

ngày mai em đi, tiền nhớ tên em gọi về

team18 đang tuyển rầm rộ ah? mình mún gõ 1 chữ lắm mà không dám reg group mình. để dk bên team18 thằng pix có ban e'o phải sợ. sợ :binhsua112:
ừ...reg team 18 rồi đánh time out nhiều vào cậu nhá...cho pix nó biết mình hổng nhưng đình công mà còn đánh phá nữa....:binhsua94::binhsua94::binhsua94::binhsua94:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week