Chiến dịch đả đáo PIX bắt đầu, mong mọi người vào đọc kỹ và ủng hộ!

Status
Not open for further replies.
Trước thấy mod bao đen cũng hay hay nhưng giờ hình như hơi thiên về tình cảm. Phải biết đúng sai thế nào chứ, thôi chào các bạn hẹn gặp lại trong topic update pix

Forum là nơi tranh luận, người ý này người ý khác mod sao lại chỉ ủng hộ các bạn. Trong forum này có rất nhiều người như tôi trước đây chỉ lên đọc chẳng coment làm cái gì mất thời giờ. Lên đây thấy topic update rất hữu ích, giờ đóng lại thì những người như vậy rất bức xúc. Nói trước tôi không liên quan gì đến nhóm 18 nhé, dự là các bạn sau vài hôm nữa có cả ngàn nick clone vào update pix đó. Ai dùng nick cũ thì xấu hổ lắm.

vậy những con người như bạn thì chỉ để ng khác đi trước rồi thông báo lại cho bạn biết à. đến khi đóng topic kia thì xồn xồn lên, chúng tôi ko mặc vái nên bạn đừng " bám vái ". vậy sao bạn ko gom những " con người " như bạn lại rồi add yahoo và đặt STT thông báo tình hình cho họ biết
nhìn số post của bạn thì biết bạn thuộc thể loại chỉ biết sống dựa vào ng khác. chắc cha mẹ bạn đau lòng lắm ;)

Trước thấy mod bao đen cũng hay hay nhưng giờ hình như hơi thiên về tình cảm. Phải biết đúng sai thế nào chứ, thôi chào các bạn hẹn gặp lại trong topic update pix
Mình thì mình thích bao đen bây giờ hơn ngày trước. Mod chứ ko phải cái máy đâu ta. Diễn đàn thì diễn đàn chứ tình ae mới là quan trọng. Trước khi lên làm mod thì cũng là mem thôi , thử hỏi lúc đó cũng là cái máy hả.

Mình thì mình thích bao đen bây giờ hơn ngày trước. Mod chứ ko phải cái máy đâu ta. Diễn đàn thì diễn đàn chứ tình ae mới là quan trọng. Trước khi lên làm mod thì cũng là mem thôi , thử hỏi lúc đó cũng là cái máy hả.

Chào rồi nhưng lại quay lại, đảm bảo với các bạn nếu mod quay ngược ý kiến với các bạn. Các bạn cũng không cần phân biệt đúng sai chửi mod là dog ngay( 100%)

Thổ phỉ . Sống trong cộng đồng người mà toàn làm chuyện trái lòng người , làm người ta ghét , đánh mất lòng tự trọng , để người đời khinh bỉ :| Mày muốn gõ thì tự động log acc vào mà gõ , ko cần lên đây cho ngta ném đá chảy máu đầu vì mày quá ư tồi tệ trong cách đối nhân xử thế

Chào rồi nhưng lại quay lại, đảm bảo với các bạn nếu mod quay ngược ý kiến với các bạn. Các bạn cũng không cần

ng sai thế nào chứ, thôi chào các bạn hẹn gặp lại trong topic update pix

Bạn thấy rõ bạn là con người như thế nào chưa... chắc không cần ai phải nói giúp bạn rồi nhỉ... nói lời hãy giữ lấy lời... đừng như con bướm đậu rồi lại bay... :binhsua141::binhsua141:

Last edited by a moderator:
Hồi chiều ra đảo giờ bác lại clone nick nữa,chai mặt hết chỗ nói
Chào rồi nhưng lại quay lại, đảm bảo với các bạn nếu mod quay ngược ý kiến với các bạn. Các bạn cũng không cần phân biệt đúng sai chửi mod là dog ngay( 100%)

vì hạt sạn như bạn hiếm lắm. chúng tôi tìm thấy 4 tên ( trong đó có bạn ). và việc phải làm là loại trừ những hạt sạn
rất tiếc bạn không phải là diễn viên chính trong bộ phim này :))

CHXHCNVN1 nó khỏe thiệt á chứ ngồi lảm nhảm lèm bèm từ chiều giờ.nể nó thiệt:binhsua85: thằng này mặt dày hơn cái phảng í nhờ:m172:

Thổ phỉ . Sống trong cộng đồng người mà toàn làm chuyện trái lòng người , làm người ta ghét , đánh mất lòng tự trọng , để người đời khinh bỉ :| Mày muốn gõ thì tự động log acc vào mà gõ , ko cần lên đây cho ngta ném đá chảy máu đầu vì mày quá ư tồi tệ trong cách đối nhân xử thế
Tôi biết bạn là người tốt, các bạn rất buồn nhưng tôi thà mất lòng trước được lòng sau. Tôi chỉ muốn giúp các bạn còn muốn cạp có thể là không đúng lúc thôi.

Tôi biết bạn là người tốt, các bạn rất buồn nhưng tôi thà mất lòng trước được lòng sau. Tôi chỉ muốn giúp các bạn còn muốn cạp có thể là không đúng lúc thôi.

Bạn thấy rõ bạn là con người như thế nào chưa... chắc không cần ai phải nói giúp bạn rồi nhỉ... nói lời hãy giữ lấy lời... đừng như con bướm đậu rồi lại bay... :binhsua141::binhsua141:

CHXHCNVN1 nó khỏe thiệt á chứ ngồi lảm nhảm lèm bèm từ chiều giờ.nể nó thiệt:binhsua85: thằng này mặt dày hơn cái phảng í nhờ:m172:
THẠC SỶ cơ mà bạn =)).cái gì nó chẳng mún chứng tỏ hơn người chứ.1 dogger chân chính thứ thiệt đó =))

Mình đã chat với 1 người bạn nước ngoài chuyên ngành captcha, anh ta nói pixprofit đã bị mua lại, nên bây h đag thay đổi chính sách:(

Nếu vậy thì giờ ta án binh bất động chờ xem diễn biến pix thế nào là quá đúng rồi các bác nhỉ^^ :binhsua141:

đây có thể goi là đàn áp ở mức độ trung bình. nếu cứ nhịn như thế mãi thì cái đất nước này ko còn mang tên vn nữa rồi bạn à. Tôi biết là ai trong đây cũng hiểu rằng đi làm kiếm đồng tiền thì phải chịu nhẫn nhịn. Nhưng mà cái gì cũng có 1 giới hạn của nó, bạn hiểu cảm giác làm việc nghiêm túc ngồi gần 8h đc 7$. vậy mà ko 1 lý do gì cả nó lại ban nguyên 1 list 65 ID.
bạn nghĩ sao về chuyện này

chỉ tại nghịch dại hjx sợ bị banned gõ cẩn thận này thì 2 chữ..._2012-03-05_22-44-40.jpg khỏi đình công =))

Attachments

1.9 KB · Views: 71
ai vậy trời , clone nick nên chả biết có quen ko :binhsua140:
Hôm nay bác kyoshihp92 chưa từng bị ban cũng lên dĩa vì cố gõ rùi kìa , ham làm chi :binhsua140: Email rủa pix cho nó bớt ác lại đi CHXHCNVN
3 ngày không gõ vừa ngứa tay chút thì ...View attachment 7982 mọi hôm 1 chữ thì hum sao tối nay cẩn thận gõ hết thế mà vẫn...chắc gõ 2 chữ nên bị banned Hjx đang đắc ý...Cứ gõ đi không sớm muộn rồi cũng đến lượt mình thui

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,611
Latest member
temembrane

Most viewed of week

Most discussed of week