Chiến dịch đả đáo PIX bắt đầu, mong mọi người vào đọc kỹ và ủng hộ!

Status
Not open for further replies.
Từ sáng tới giờ các bạn xúc phạm người khác mà các bạn không thấy xấu hổ ak? Thử đọc lại các page xem người ta vẫn xúc phạm tới các bạn không? Còn bác bao công kia nữa, người ta khác ý bác thì bác nhắc này nhắc nọ, nhưng những người phe bác thì bác để tự ý phát ngôn thế nào cũng được. Bác là Mod mà bác cũng để thế được ak? Một lời nhắc nhở cũng không có? Còn người ta chỉ vừa nói 1 câu mà bác đã ban hết nick này đến nick kia.

Từ sáng tới giờ các bạn xúc phạm người khác mà các bạn không thấy xấu hổ ak? Thử đọc lại các page xem người ta vẫn xúc phạm tới các bạn không? Còn bác bao công kia nữa, người ta khác ý bác thì bác nhắc này nhắc nọ, nhưng những người phe bác thì bác để tự ý phát ngôn thế nào cũng được. Bác là Mod mà bác cũng để thế được ak? Một lời nhắc nhở cũng không có? Còn người ta chỉ vừa nói 1 câu mà bác đã ban hết nick này đến nick kia.

Chán bác thật đó... đã nói đến mức độ đó mà vẫn không hiểu được àh.. Nói lần cuối đó nha :binhsua104:

Từ ngày đầu tiên MOD closed topic UPDATE đã nói rõ rồi... bạn không thấy mình gạch chân chữ đó cho bạn àh... Closed topic update đã nói là tạm thời... tức sẽ mở lại cho bạn nhưng phải vài ngày nữa... còn bạn muốn update ở đâu thì tùy bạn chứ (Ngoại trừ room CAPTCHA)

Tôi biết bạn là người tốt, các bạn rất buồn nhưng tôi thà mất lòng trước được lòng sau. Tôi chỉ muốn giúp các bạn còn muốn cạp có thể là không đúng lúc thôi.

bạn này cái box captcha này cho tất cả mọi người chứ không phải cho riêng bạn hay 1 số ít nào đó đâu nhé. Mod hỗ trợ tất cả ae trong box,thấy ae đang gặp vấn đề với pix nên mới tạm close topic update. Ae đa số đều đồng ý close vì quyền lợi chung. Giờ nếu bạn muốn lập topic update ở đây thì ra ngoài làm cái poll có nên mở lại topic update hay không để ae vote nếu ae đồng ý nhiều bạn mới có quyền mở lại. Còn không bạn qua forum tadt hay box chat hay zzzì đó mà mở nhé đừng để vì mình bạn mà ảnh hưởng tới tất cả ae. Không có ý đình công thì đừng vào đây nữa nhé.

ae đang hy sinh vì lợi ích của nhau, bạn chỉ đòi cho được theo ý mình thôi thì đương nhiên gặp sự phản kháng, có gì phải nói cho nhiều, nếu bạn không thích box captcha của mmo4vn bạn có thể ra đi vui vẻ

Vô topic của ngta buông lời vớ vẩn hỏi sao ko bị ném đá,còn bạn thực sự là ai mình nghĩ topic này ko ai là ko biết bạn :)

ai vậy trời , clone nick nên chả biết có quen ko :binhsua140:
Hôm nay bác kyoshihp92 chưa từng bị ban cũng lên dĩa vì cố gõ rùi kìa , ham làm chi :binhsua140: Email rủa pix cho nó bớt ác lại đi CHXHCNVN

ờ mình nói change LR đi thì đã làm chưa, sao mình gõ chẳng ban gì hết

Chán bác thật đó... đã nói đến mức độ đó mà vẫn không hiểu được àh.. Nói lần cuối đó nha :binhsua104:

Từ ngày đầu tiên MOD closed topic UPDATE đã nói rõ rồi... bạn không thấy mình gạch chân chữ đó cho bạn àh... Closed topic update đã nói là tạm thời... tức sẽ mở lại cho bạn nhưng phải vài ngày nữa... còn bạn muốn update ở đâu thì tùy bạn chứ (Ngoại trừ room CAPTCHA)

Tôi không nói đến vấn đề đó, đọc từ page 1 đến giờ đi, xem các bạn hùa vào các bạn xúc phạm người ta như thế nào. Còn người ta vẫn bình tĩnh có nói gì xúc phạm đến các bạn chưa? Các bạn gọi những người đó là dog này dog nọ, thế còn các bạn là gì? Các bạn là người mà lại đi tranh luận, nc với người ta ak, thế có khác nào các bạn là dog không?

uk` minh` thấy bị baned mà toàn lí do tầm bậy toàn vô lý tức thật cắn răng mà làm để rùi bị baned hjx hjx mô phật

ờ mình nói change LR đi thì đã làm chưa, sao mình gõ chẳng ban gì hết
hix.. chưa đến lượt thôi ah . Trc mình cũng chủ quan như cậu vì hàng dài người banned mà quái lạ sao mình cứ nhởn nhơ ko dính . Thôi chán cái kiểu banned quỵt tiền vô lý của nó rùi ko gõ ko change j nữa . Đợi tình hình , ngày nào ko còn proof ban mới tính .

Vô topic của ngta buông lời vớ vẩn hỏi sao ko bị ném đá,còn bạn thực sự là ai mình nghĩ topic này ko ai là ko biết bạn :)

Thế ak? Thế bạn nói đi mình là ai? Nếu nói đúng bouse bạn 1000$ luôn. Có ném đá người ta thì cũng đừng xúc phạm người ta như thế.

Tôi không nói đến vấn đề đó, đọc từ page 1 đến giờ đi, xem các bạn hùa vào các bạn xúc phạm người ta như thế nào. Còn người ta vẫn bình tĩnh có nói gì xúc phạm đến các bạn chưa? Các bạn gọi những người đó là dog này dog nọ, thế còn các bạn là gì? Các bạn là người mà lại đi tranh luận, nc với người ta ak, thế có khác nào các bạn là dog không?
Không nói đến vấn đề đó thì ae đụng vào bạn làm gì, bạn nói hay nhỉ, nếu bạn không muốn cùng ae chiến đấu mà chỉ lo cho cái túi của bạn thôi, xin mời..............goooooooo

Không nói đến vấn đề đó thì ae đụng vào bạn làm gì, bạn nói hay nhỉ, nếu bạn không muốn cùng ae chiến đấu mà chỉ lo cho cái túi của bạn thôi, xin mời..............goooooooo
híc, vào là thấy cãi, mà chả biết làm gì nên cứ vào.
"e có cái quán cafe mà 2 hôm nay đông khách lạ, ng nào vào ucf cũng gõ gõ lên bàn nghe cộp cộp vui tai lắm. Thì ra là các bạn nghỉ capt rảnh đi ucf, quen tay nên cứ mổ lên bàn!! Đình công có cái lợi của đình công chứ."
Ai capt bị ban ráng chịu.

Nhưng tôi thấy Mod của box này rất bất công nên mới phải lên tiếng. Tại sao chửi bậy, xúc phạm người khác mà không thấy nhắc nhở, không thấy ban? Mà người ta có lên tiếng 1 vài command mà đã ban hết nick này đến nick khác.

:) Bác là ai thì anh em biết dc rồi,với lại mình ko dám nhận 1000$ của bạn đâu,xin lỗi bạn ngay từ đầu ai xúc phạm ai trước?ai gọi anh em trong topic này này trâu trẻ????Nếu bạn ngay thẳng sao ko dùng nick chính,việc gì phải clone nick như thế?
Thế ak? Thế bạn nói đi mình là ai? Nếu nói đúng bouse bạn 1000$ luôn. Có ném đá người ta thì cũng đừng xúc phạm người ta như thế.

mình nghĩ việc ai thì ng đó làm đi
ai đình công thì đình công
ai chưa bị banned thì làm típ, nếu bị banned thì suy nghĩ có nên đình công hay ko
đó là tự do mỗi người
cần gì mà phải lao vào đấu đá nhau vì cái thằng pix thế :binhsua85:

Last edited by a moderator:

Ơ... thế là bạn không biết đọc chữ Việt Nam àh... bạn xem thử mấy cái nick clone đó làm gì trước thì hãy nói nhé... đến cả tiếng việt cũng không biết đọc sao mà còn vào đây nhiều chuyện kinh thật...

Nhìn lại mình trước đi bạn,sao ko dùng nick chính mà phải clone?đừng nói là newbie chân ướt chân ráo bước vào đây nhé:)
Nhưng tôi thấy Mod của box này rất bất công nên mới phải lên tiếng. Tại sao chửi bậy, xúc phạm người khác mà không thấy nhắc nhở, không thấy ban? Mà người ta có lên tiếng 1 vài command mà đã ban hết nick này đến nick khác.

Mình đã chat với 1 người bạn nước ngoài chuyên ngành captcha, anh ta nói pixprofit đã bị mua lại, nên bây h đag thay đổi chính sách:(

Post cho anh em biết để vào hóng chờ xem tình hình thế nào rồi tính tiếp nè :binhsua121:

hix.. chưa đến lượt thôi ah . Trc mình cũng chủ quan như cậu vì hàng dài người banned mà quái lạ sao mình cứ nhởn nhơ ko dính . Thôi chán cái kiểu banned quỵt tiền vô lý của nó rùi ko gõ ko change j nữa . Đợi tình hình , ngày nào ko còn proof ban mới tính .

Thế này nhé, nó ban lỗi là do chúng ta gõ 1 từ. Có thể nó cho ta vào black list. Chúng ta cũng không muốn làm căng với nó để nó ban linh tinh. Ta nên nhún nó 1 lần. Các bạn có thể gửi mail cho nó nội dung như sau:

Dear admin pix (hay boss hoặc sir nó càng sướng)
I know I did wrong in type 1 word in picture 2 word. I promised work hard. Please do not banned me.
Thanks so much.

Các bạn viết vậy mà nó vẫn ban thì tôi cũng bó tay.

Thế này nhé, nó ban lỗi là do chúng ta gõ 1 từ. Có thể nó cho ta vào black list. Chúng ta cũng không muốn làm căng với nó để nó ban linh tinh. Ta nên nhún nó 1 lần. Các bạn có thể gửi mail cho nó nội dung như sau:

I know I did wrong in type 1 word in picture 2 word. I promised work hard. Please do not banned me.
Thanks so much.

Thưa với bạn là tui gõ 1 chữ cả vài tháng nay cho đến cách đây 2 ngày nè... chưa hề bị banned bất kì 1 group nào nhé... tui không gõ tiếp để vào đây ủng hộ anh em thôi bạn àh... còn việc banned là nó thích nó banned thôi... nó đang thay đổi chính sách mà... vậy nên đừng có nói là 1 hay 2 chữ nhé :binhsua85:

Thanks so much.

lại một triết lý hôi nách của anh bạn thạc sĩ tự kỉ:binhsua104: sao không đi theo cái quan điểm thằng admin nó mỏi tay rồi xì trét giống hồi sáng nói ý.giờ thì tào lao bí đao.mà hình như sáng giờ cậu cũng chẳng được $ từ pix đâu nhỉ?toàn thấy vào đây clone nick đấu tranh bợ đỡ đít cho thằng pix.mắc cười quá đi :binhsua105:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,437
173,604
Latest member
haint21

Most viewed of week

Most discussed of week