Chiến dịch đả đáo PIX bắt đầu, mong mọi người vào đọc kỹ và ủng hộ!

Status
Not open for further replies.
mỘt lỜi ĐỀ nghỊ cuỐi cùng ĐẾn mod: VỀ sau nhỮng nick nào vào topic này hay vào box này làm nhỮng cái vì lỢi ích riêng, cỐ tình dẠy ĐỜi gây mẤt trẬt tỰ hoẶc làm gì mà Ảnh hƯỞng ĐẾn tẤt cẢ các anh em thì sẼ bỊ khép tỘi quẤy rỐi và ......tiỄn ra ĐẢo. Peace!!!!!!!!!!!!!!!

Thì ra là các bạn không chấp nhận được việc phải gõ như yêu cầu của pix. Vậy thì xin bạn tìm thằng khác mà cạp chứ đình công làm gì.

Vẫn không hiểu hả bạn... tức là đánh 1 chữ là đâu có sai... mình đánh 1 chữ chưa bị banned bao giờ hết... tại bạn cứ cố chấp 1 với 2 chữ đúng nên tui nói thôi... mà đang nói vấn đề gì mà tự nhiên có 1 với 2 chữ trong đó vậy nhỉ... hahaha... hahahahahaha :binhsua172::binhsua172::binhsua172:

Các bạn quăng gạch nhiều quá hơi akay nên cm nhiều chút. Bao giờ thì mở lại update bác bao đen nhỉ.

mỘt lỜi ĐỀ nghỊ cuỐi cùng ĐẾn mod: VỀ sau nhỮng nick nào vào topic này hay vào box này làm nhỮng cái vì lỢi ích riêng, cỐ tình dẠy ĐỜi gây mẤt trẬt tỰ hoẶc làm gì mà Ảnh hƯỞng ĐẾn tẤt cẢ các anh em thì sẼ bỊ khép tỘi quẤy rỐi và ......tiỄn ra ĐẢo. Peace!!!!!!!!!!!!!!!

Anh e cứ hiền hòa là mod ủng hộ, chả cần phải đề nghị, thống nhất bh việc ai người ấy làm, đấu nhau làm gì :D
Anh e hãy giúp nhau như thời trước đi, giảm căng thẳng nhé, mình ở giữa :D

coi chừng banned ip ấy , ko phải ban nick nữa , người j lỳ quá đi
Đi ngủ đây

IP động thì lo gì, mà ở mmo ai chẳng biết dùng sóc :D
Thôi tranh luận với các bạn trẻ nốt ngày hôm nay thôi. Mai tớ không vào đừng buồn nhé.

Bác ở IRAQ hả bác?bác nói bác đánh toàn bộ ID mới test lên 1k code đều pri 0,1.Nếu bác chứng mình dc điều đó là sự thật thì anh em sẽ tin bác.Bác là người lớn nên có trách nhiệm về lời nói của mình.

Các bạn quăng gạch nhiều quá hơi akay nên cm nhiều chút. Bao giờ thì mở lại update bác bao đen nhỉ.

---------- Post added at 11:31 PM ---------- Previous post was at 11:29 PM ----------

Bác đi rồi,trời yên biển lặng rồi :)

IP động thì lo gì, mà ở mmo ai chẳng biết dùng sóc :D
Thôi tranh luận với các bạn trẻ nốt ngày hôm nay thôi. Mai tớ không vào đừng buồn nhé.

7 ngày sẽ là 356 pages comment :))
ai sẽ dự đoán có Event đây =]]

Last edited by a moderator:
mình nghĩ chắc captcha ko còn là thiên đường nữa rồi, bây h nghề captcha chỉ dành cho newbie kiếm ngày 100k tiền cafe xăng cộ thôi. còn pro chắc phải tính đường khác

Bạn muốn giàu ư
hãy làm scammer =]]
K vào pix nhưng log thử thấy load nhanh lắm
ae ta nghỉ cũng có ích ấy chứ

event j thế , ít khi vào event , vì thấy $ tài trợ ít xịt :))

Không rõ nữa... tui vừa mở web mmo lên là hiện ra thông báo đó... có 4, 5 cái Event... giải thưởng lên đến 100.000.000 luôn thì phải... :binhsua57:

Hình như là bắt đầu từ ngày 2/3 đó...

CHXHCNVN ver N có chưa thế :">, lắm cái nick kiểu này thế, định lôi cả chính trị vào Cạp à :|

Không rõ nữa... tui vừa mở web mmo lên là hiện ra thông báo đó... có 4, 5 cái Event... giải thưởng lên đến 100.000.000 luôn thì phải... :binhsua57:

Hình như là bắt đầu từ ngày 2/3 đó...

100.000.000 đi được 3 nước hồng kông.nhật.mỹ,ôi mơ ước tình yêu của tui :((

Mấy bác cho hỏi : pp thì chỉ dăng ký 1 ID trên 1 ip, thế Wenmoney mini có được đăng ký nhiều ID trên cùng 1 ip kp ? Thanks các bác nhiệt tình. Ngoài lề một tí nhé

Tình hình pix sao rồi mấy bác ? nghỉ cap cap thấy nhớ nhớ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,599
Latest member
tnguyen999

Most viewed of week