Chiến dịch đả đáo PIX bắt đầu, mong mọi người vào đọc kỹ và ủng hộ!

Status
Not open for further replies.
Mấy bác cho hỏi : pp thì chỉ dăng ký 1 ID trên 1 ip, thế Wenmoney mini có được đăng ký nhiều ID trên cùng 1 ip kp ? Thanks các bác nhiệt tình. Ngoài lề một tí nhé

Tình hình pix sao rồi mấy bác ? nghỉ cap cap thấy nhớ nhớ

được mà bạn :) .bạn cứ lập đi

Mấy bác cho hỏi : pp thì chỉ dăng ký 1 ID trên 1 ip, thế Wenmoney mini có được đăng ký nhiều ID trên cùng 1 ip kp ? Thanks các bác nhiệt tình. Ngoài lề một tí nhé

Bao nhiêu ids cũng được hết bạn... chỉ cần email khác + phone khác nhau thôi mùh...

100 id trên 1 ip củng chả sao vần để là có $ để trong đó hay ko lập chi cho nhiều

Không biết có bác nào vạch ra con đường sáng dẫn ae đi không nhỉ :)

haiii, nghe bên kia có thông tin về cạp, h cũng chưa bit nên cạp lại không, hay cạp thì cứ 1 chữ mà quất????

có proof ban mới rùi kìa .Dình công là tốt nhất đó

chắc ngủ chưa dậy chứ xíu cũng ám vô chừ T_T.bà con gởi mail tiếp nào
mới có 2 ngày thôi mà :)

chắc ngủ chưa dậy chứ xíu cũng ám vô chừ T_T.bà con gởi mail tiếp nào
mới có 2 ngày thôi mà :)
có bác hqua cap bị ban cả group kìa. Buồn cho bác ấy thật. But lại có thêm mem đình công rồi,dzo cho xôm tụ.

có bác hqua cap bị ban cả group kìa. Buồn cho bác ấy thật. But lại có thêm mem đình công rồi,dzo cho xôm tụ.
hix đa số người đình công vì quyền lợi anh em thôi,chứ có làm gì sai đâu,là pix ko đúng,từ từ rồi mem còn làm trong thời gian này sẽ thấy nó xù tới mức nào:binhsua39:

hix đa số người đình công vì quyền lợi anh em thôi,chứ có làm gì sai đâu,là pix ko đúng,từ từ rồi mem còn làm trong thời gian này sẽ thấy nó xù tới mức nào:binhsua39:
chuẩn. Có lẽ cứ để cho mấy mem đang làm "đúc kết cô đọng kinh nghiệm bản thân" rồi cũng qua đây thôi. mà hôm nay ko có mấy ông nội kia dzo cm để ăn gạch, bùn quá. Hay ai clone nick vào nói tầm bậy mấy câu để a e chửi cho dzui nhỉ?:binhsua39:

chuẩn. Có lẽ cứ để cho mấy mem đang làm "đúc kết cô đọng kinh nghiệm bản thân" rồi cũng qua đây thôi. mà hôm nay ko có mấy ông nội kia dzo cm để ăn gạch, bùn quá. Hay ai clone nick vào nói tầm bậy mấy câu để a e chửi cho dzui nhỉ?:binhsua39:
chắc mấy pa đó bị ban chưa thấm,điên điên khùng khùng zô quậy=))
bác có cái yh ko,buồn buồn 8 zui ^^

chính xác chính xác...mình hổng thể tiếp tục để nó đè đầu cởi cổ...vs phần mấy bác nào liều thì cứ chiến ...chiến rồi ăn BAN hết là hổng con ai làm...cộng thêm mình đình công thế là...pix sẽ rep cho mem mình câu tiếng Việt "tui nhượng bộ mà.."...
hí hí hí....:binhsua166::binhsua166::binhsua166::binhsua166:

chắc mấy pa đó bị ban chưa thấm,điên điên khùng khùng zô quậy=))
bác có cái yh ko,buồn buồn 8 zui ^^
có mà sợ cái ông LUCKY của behu lắm nên ko dám đâu. Suỵttttttttt! Hẹn hò phải bí mật chứ.
Keep secret,please!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,597
Latest member
NHL0105

Most viewed of week