Chiến dịch đả đáo PIX bắt đầu, mong mọi người vào đọc kỹ và ủng hộ!

Status
Not open for further replies.
Bài này có 95 người thank nghĩa là 95 người biểu tình .Ôi nhiều quá thế này thì thằng PIX chắc cháy dự án quá =)).Nói thật đình công khoảng 1 tuần nó ********* thèm trả lời hoặc có đi nữa thì là :Ai ko thích làm có thể nghỉ
=> thế là lại hì hục vào làm lại
=>làm ô nhục người Việt nam thêm chứ ********* đc cc gì ,Nhìn thẳng vào sự thật đi mấy thằng speed 30.chứ đừng có hùa theo phong trào mấy thằng ngu ạ =))

Thế này mà mày bảo là nói đàng hoàng àh... chắc đàng hoàng cỡ mẹ mày ấy nhỉ... :binhsua172::binhsua172:

Thế này mà mày bảo là nói đàng hoàng àh... chắc đàng hoàng cỡ mẹ mày ấy nhỉ... :binhsua172::binhsua172:

Mày nói thế với người # được thì đối với ông bà già mày mày những lúc mày tức lên mày củng kêu họ vậy thôi cái thằng vô học ạ

sau 1 tuần mà mấy thằng gửi mail chửi nó vào làm thì tau ị vào cái mặt nó .*** được gì làm nó ghét VN thêm .Đúng là hùa theo phong trào mà ********* biết là đúng hay sai

Mày nói thế với người # được thì đối với ông bà già mày mày những lúc mày tức lên mày củng kêu họ vậy thôi cái thằng vô học ạ

BIẾN DÙM CÁI
ở đây biểu tình dù ít hay ko mày ko bỉu tình thì thôi nhé,vào đây nói nhục ai chửi ai mày,biến

Trong khi mỗi người đóng góp 1 ít, người đình công, người sent mail, người kiếm dự án khác, người hướng dẫn offer-ptu, có cả người đi ddos pix nữa :binhsua95:, thì mấy bác thạc sĩ lại rảnh post bài sử dụng ngôn từ "tao-mày" rồi lên mặt dạy đời người khác, nào là phải làm thế này, làm thế kia kia nọ :binhsua121:, công nhận giỏi, sao không nghĩ là nếu cố gắng, 1 người sẽ lôi kéo đc 1 người, 2 người lại kéo thêm đc vài người nữa, ko tin tưởng vào tinh thần cộng đồng hay ngồi nhà 1 mình đếm 2 tỷ quen rồi nên thành ra tự kỷ :binhsua80:

Bạn thấy có khả năng và đủ uy tín thì đứng ra nhận dự án nước ngoài về cho anh em làm đi bác.em nghĩ 4rum này có mấy người "pro" nhất.em nghĩ bác đang đứng top đấy.
sau 1 tuần mà mấy thằng gửi mail chửi nó vào làm thì tau ị vào cái mặt nó .*** được gì làm nó ghét VN thêm .Đúng là hùa theo phong trào mà ********* biết là đúng hay sai

Mày nói đàng hoàng quá... chắc ba mẹ mày cũng cỡ đó nên mới đẻ ra "thằng già đầu" như mày mà cứ tưởng là mấy đứa con nít 14,15 tuổi nói chuyện... :binhsua104:

p/s: tại mày nói mất dạy trước nên tao chỉ trả lễ cho xứng tầm với mày thôi :binhsua112:

DDos =)) 2` nếu dể vậy thì thằng Kolo nó ko chơi rồi đợi mấy thằng gà ra tay sao.Cái băng thông của nó biết bao nhiêu ko mà dos với chẳng DDOS

Bó tay với mod, diễn đàn là nơi tranh luận có ý này có ý khác. Vậy mà vẫn xử lý theo tình cảm không biết phân biệt đúng sai, khóa thì khóa cả 2 hoặc khóa những ông nói bậy trước chứ.

Mày nói đàng hoàng quá... chắc ba mẹ mày cũng cỡ đó nên mới đẻ ra "thằng già đầu" như mày mà cứ tưởng là mấy đứa con nít 14,15 tuổi nói chuyện... :binhsua104:

p/s: tại mày nói mất dạy trước nên tao chỉ trả lễ cho xứng tầm với mày thôi :binhsua112:
Tau nói gì mà mất dạy mày đưa tau xem cái .mày chửi tau chứ tau chưa chửi lại nhé .

DDos =)) 2` nếu dể vậy thì thằng Kolo nó ko chơi rồi đợi mấy thằng gà ra tay sao.Cái băng thông của nó biết bao nhiêu ko mà dos với chẳng DDOS
rõ mồm lại đi,mở ra là phải bịt mũi,ô nhiễm môi trường quá
bà con tạo mail gởi tiếp nào:binhsua85:

Ai bị khoá do nói bậy rồi clone nick vào đây thì người đó tự biết bác ah
Bó tay với mod, diễn đàn là nơi tranh luận có ý này có ý khác. Vậy mà vẫn xử lý theo tình cảm không biết phân biệt đúng sai, khóa thì khóa cả 2 hoặc khóa những ông nói bậy trước chứ.

Mệt quá... không thèm cãi với mấy đứa đó nữa... đi ăn cơm đã... mà anh em... hình như QLink cho đăng ký bằng LR rồi thì phải... Mình gửi mail rồi, chờ nó reply sẽ hú cho anh em :binhsua111:

Cứ clone nick nói xàm xàm lên lên Cẩu Đầu Trảm hết, nhà người ta đang lộn xộn cứ bay vào chọt chọt cho người ta nóng lên rồi nói này nói kia !

Ban =)) mày đọc coment xem ai chửi bậy mà ban 2` .Bản thân làm mod mà củng ********* biết đúng sai mà củng hùa theo bọn nó làm ô nhục thêm người VN.Sau vụ này mà thằng PIX ko có trả lời gì mà tụi mày vào làm lại thì tau ị vào mặt =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,642
Latest member
linhdung88vp

Most viewed of week

Most discussed of week