Chiến dịch đả đáo PIX bắt đầu, mong mọi người vào đọc kỹ và ủng hộ!

Status
Not open for further replies.
mãi không nhận đuọc mail của thằng pix, behu giỏi tiếng Anh vào yahoo giúp bạn dịch nào, để gửi típ cho nó:binhsua80:

cái topic update bữa h cũng toàn nghe chửi pix chứ có thấy update khỉ gì =)) toàn tự sướng nào là những người ko đình công . . . . đâu đâu . . . có thấy gì đâu . . . Phéc
các bác nên xem lại page 1 đi. Em thấy bác Hanhyes post bài hướng dẫn làm offers rồi. nhưng đọc cái cm của anh1332 xong. bác hz dỗi rùi đi ngủ.hem có thức hướng dẫn nữa.:binhsua80:

Mình nghĩ nó sẽ ko rep đâu
Nhưg nó đã biết người làm việc cho nó đã nổi dậy rồi
Nó mặt mũi nào mà rep cho hết
Chỉ có nước là nó sẽ thay đổi để dịu lòng ae thôi!

ít ra thì nó cũng phải rep một tiếng "ừ...tui nhượng bộ" chứ....:binhsua85::binhsua85::binhsua85:

ít ra thì nó cũng phải rep một tiếng "ừ...tui nhượng bộ" chứ....:binhsua85::binhsua85::binhsua85:

Nó mù tiếng anh bạn à :|
Nó toàn lấy cớ 2 chữ vì nó chỉ bik viết có nhiu đó :|
hwa có bác mail nói nó,nó bảo do 2 chữ,bác ấy rep bảo tôi ko gõ 2 chữ,nó bảo đúng thế banned là mãi mãi :|

Mình nghĩ tạm thời có 2 trường hợp xảy ra :
1/ Thi xem ai lì hơn ai, nó sẽ chờ 1 thời gian, nếu mem mình vẫn ko chịu làm việc thì nó sẽ gửi mail nhượng bộ, xin lỗi....blah blah
2/ Thu hẹp quy mô lại , trở thành 1 trang captcha cùi ( cái này thì chắc chắn nó ko muốn rồi )

Nó mù tiếng anh bạn à :|
Nó toàn lấy cớ 2 chữ vì nó chỉ bik viết có nhiu đó :|
hwa có bác mail nói nó,nó bảo do 2 chữ,bác ấy rep bảo tôi ko gõ 2 chữ,nó bảo đúng thế banned là mãi mãi :|
=))=))=))=))..hài thật....

Chắc chắn ko bao giờ nó trả lời ngay, cứ để nó tính bài toán kinh tế theo hướng có lợi cho nó rồi nó trả lời :">. Mình chưa tìm ra giải pháp nào hiệu quả nên cách trước mắt là cứ ko làm đã, chứ đầu chúng nó có sỏi cả đấy:>. Tạm thời nghe bài "Lắng nghe mùa xuân về" thui :p

Để xem mày cần tao hay tao cần mày :binhsua122:*** PIX

Hy vọng được như lời bác nói. Anh em cũng chỉ mong có vậy thôi :))

Các bạn bị ban vô lý (pri 4 0 pic, 1 id ban 2 nhát,...) có gửi mail thắc mắc cho admin pix không nhỉ? :binhsua163:
Và nếu đã được Rep thì show proof lên cho ace xem để rút kinh nghiệm. :binhsua43:

Các bác đừng có ngồi đây mà mơ hão nữa!!! Tỉnh dậy đi. Ngồi đấy mà mong nó nhượng bộ hả? Có bao giờ boss của bạn nhượng bộ bạn chưa? hô hô.
Với lại sự đình công này chỉ có tính chất cục bộ ( nếu mà huy động đc các mem các nước khác nữa thì may ra ), chỉ một số người bị nó band mà ko gõ cap nữa thì chẳng xi nhê gì nó đâu..../// Một bài toán khó đây.
Mình thì cũng muốn tiếp tục làm để kiếm cái mà tiêu, nhưng thấy cảnh anh em bị nó ức hiếp cũng ức lắm.
Nó làm quy mô toàn cầu, lại online thì nó deck sợ gì đâu. Chứ mà nó ở VN thì có mà ngày nào cũng có mem VN đến khủng bố rồi nhỉ.:binhsua122:

Các bác đừng có ngồi đây mà mơ hão nữa!!! Tỉnh dậy đi. Ngồi đấy mà mong nó nhượng bộ hả? Có bao giờ boss của bạn nhượng bộ bạn chưa? hô hô.
Với lại sự đình công này chỉ có tính chất cục bộ ( nếu mà huy động đc các mem các nước khác nữa thì may ra ), chỉ một số người bị nó band mà ko gõ cap nữa thì chẳng xi nhê gì nó đâu..../// Một bài toán khó đây.
Mình thì cũng muốn tiếp tục làm để kiếm cái mà tiêu, nhưng thấy cảnh anh em bị nó ức hiếp cũng ức lắm.
Nó làm quy mô toàn cầu, lại online thì nó deck sợ gì đâu. Chứ mà nó ở VN thì có mà ngày nào cũng có mem VN đến khủng bố rồi nhỉ.:binhsua122:
Vậy bác nào rành iT chi 4rum ddos 4 sever của nó luôn đi nào

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week