Got Paid Chiến GOMEZ 1$/ngày - Có Proof

number7

Newbie
Reactions
8
MR
0.003
mình cài 8 máy ảo VMware trên 1 server, chạy 24/24, trung bình 1 ngày được 0,2$. Anh em cài bao nhiêu máy vậy? Có cách nào kiếm tiền từ gomez nhanh hơn ko ae ?

ttlnyth1812

Verified
Reactions
953
MR
0.000
mình cài 8 máy ảo VMware trên 1 server, chạy 24/24, trung bình 1 ngày được 0,2$. Anh em cài bao nhiêu máy vậy? Có cách nào kiếm tiền từ gomez nhanh hơn ko ae ?

Cài trên máy ảo nó ban nick nhé bạn. Stop ngay đi

Xưa các pro cũng chơi thế nên bị ban acc đấy. Nhưng h` acc bạn ko sao. chắc nó fix lại process time
vì thế mà bạn cắm trên 8 máy ảo mà đc có 0,2/ngày = tương đương ko cài máy ảo :|

Muốn kiếm nhanh thì chơi game duyệt web (tắt mở trình duyệt rồi load web) và xem phim
Hầu bao eo hẹp thì chỉ cần cắm 5 vps trở xuống thôi, ko cần nhiều. vì tăng nữa process time rate sẽ giảm xuống => hiệu suất ko = dù có tăng $ hơn thật, nhưng ko đạt năng suất. Bạn có` thể hiểu đại khái là vậy

Trước mình cắm 50 cái vps nhưng cũng chỉ đc tầm 3$/day thôi
trong khi nếu tính ra 0.2$/máy thì 50 máy=10$/day

Xưa các pro cũng chơi thế nên bị ban acc đấy. Nhưng h` acc bạn ko sao. chắc nó fix lại process time
vì thế mà bạn cắm trên 8 máy ảo mà đc có 0,2/ngày = tương đương ko cài máy ảo :|

Muốn kiếm nhanh thì chơi game duyệt web (tắt mở trình duyệt rồi load web) và xem phim
Hầu bao eo hẹp thì chỉ cần cắm 5 vps trở xuống thôi, ko cần nhiều. vì tăng nữa process time rate sẽ giảm xuống => hiệu suất ko = dù có tăng $ hơn thật, nhưng ko đạt năng suất. Bạn có` thể hiểu đại khái là vậy

Trước mình cắm 50 cái vps nhưng cũng chỉ đc tầm 3$/day thôi
trong khi nếu tính ra 0.2$/máy thì 50 máy=10$/day

Thanks bạn, những kinh nghiệm này rất hữu ích với mình. Hiện giờ mình có 1 server cho chạy cả vagex và gomez cùng nên traffic cũng chạy liên tục. Với 1 server rảnh như vậy bạn có trò gì kiếm thêm tí thu nhập ko? Giới thiệu đi mình làm ref :)

Santa

Banned
Reactions
69
MR
0.000
sao mình treo 3 máy trong nhà mình mà nó lên có 0.1$/ngày ta?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,396
Latest member
estes123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week