Got Paid Chiến GOMEZ 1$/ngày - Có Proof

mình cài 8 máy ảo VMware trên 1 server, chạy 24/24, trung bình 1 ngày được 0,2$. Anh em cài bao nhiêu máy vậy? Có cách nào kiếm tiền từ gomez nhanh hơn ko ae ?

mình cài 8 máy ảo VMware trên 1 server, chạy 24/24, trung bình 1 ngày được 0,2$. Anh em cài bao nhiêu máy vậy? Có cách nào kiếm tiền từ gomez nhanh hơn ko ae ?

Cài trên máy ảo nó ban nick nhé bạn. Stop ngay đi

Cài trên máy ảo nó ban nick nhé bạn. Stop ngay đi

hiện giờ account của mình vẫn active, chưa thấy sao bạn à. Mình tưởng chơi crack multi gomez trên 1 máy thì mới bị ban chứ? Vậy bạn chơi cách nào mà kiếm nhanh thế? Many thanks bạn!

Xưa các pro cũng chơi thế nên bị ban acc đấy. Nhưng h` acc bạn ko sao. chắc nó fix lại process time
vì thế mà bạn cắm trên 8 máy ảo mà đc có 0,2/ngày = tương đương ko cài máy ảo :|

Muốn kiếm nhanh thì chơi game duyệt web (tắt mở trình duyệt rồi load web) và xem phim
Hầu bao eo hẹp thì chỉ cần cắm 5 vps trở xuống thôi, ko cần nhiều. vì tăng nữa process time rate sẽ giảm xuống => hiệu suất ko = dù có tăng $ hơn thật, nhưng ko đạt năng suất. Bạn có` thể hiểu đại khái là vậy

Trước mình cắm 50 cái vps nhưng cũng chỉ đc tầm 3$/day thôi
trong khi nếu tính ra 0.2$/máy thì 50 máy=10$/day

Thế con lap cùi cùi của mình chạy đc mấy máy ảo nhỉ? =))

Thế con lap cùi cùi của mình chạy đc mấy máy ảo nhỉ? =))

Ram 1gb chạy đc 1 máy ảo, 2 máy thì khỏi xài máy chính =]]
ram 2gb xài đc tầm 3-4 máy ảo. phụ thuộc mhz của nó nữa

Xưa các pro cũng chơi thế nên bị ban acc đấy. Nhưng h` acc bạn ko sao. chắc nó fix lại process time
vì thế mà bạn cắm trên 8 máy ảo mà đc có 0,2/ngày = tương đương ko cài máy ảo :|

Muốn kiếm nhanh thì chơi game duyệt web (tắt mở trình duyệt rồi load web) và xem phim
Hầu bao eo hẹp thì chỉ cần cắm 5 vps trở xuống thôi, ko cần nhiều. vì tăng nữa process time rate sẽ giảm xuống => hiệu suất ko = dù có tăng $ hơn thật, nhưng ko đạt năng suất. Bạn có` thể hiểu đại khái là vậy

Trước mình cắm 50 cái vps nhưng cũng chỉ đc tầm 3$/day thôi
trong khi nếu tính ra 0.2$/máy thì 50 máy=10$/day

Thanks bạn, những kinh nghiệm này rất hữu ích với mình. Hiện giờ mình có 1 server cho chạy cả vagex và gomez cùng nên traffic cũng chạy liên tục. Với 1 server rảnh như vậy bạn có trò gì kiếm thêm tí thu nhập ko? Giới thiệu đi mình làm ref :)

sao mình treo 3 máy trong nhà mình mà nó lên có 0.1$/ngày ta?

xác định có vps hoặc quán nét thì chơi. nếu cắm máy nhà thì ko nên. nó chiếm dụng RAM và băng thông nữa.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,067
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back