Chiến hay bay ???? Scam or Continue ????

Chiến hay bay ???? Scam or Continue ????

• Scam luôn

Votes: 19 43.2%
  • Lùi một để tiến 3

Votes: 25 56.8%

• Total voters
    44
Chân thành cảm ơn các bác, nhưng mình đã nói rồi, ko có chuyện mình đổ vỏ cho người khác, chỉ thắc mắc mình nên Scam hay Continue hay là bỏ qua chia tay và ko làm gì.

scam à,đừng đụng vào con gái,e nó mà nổi điên lên là mệt lắm đấy,có khi nó mướn người cho bác rửa mặt = h2so4 thì toi :binhsua04:

scam à,đừng đụng vào con gái,e nó mà nổi điên lên là mệt lắm đấy,có khi nó mướn người cho bác rửa mặt = h2so4 thì toi :binhsua04:
uh bạn này nói đúng nè bạn nên chấm hết đi scam nó, nó cho giang hồ chém bạn lát đít ah, con gái mà ăn nhậu như thế thì cũng không thiếu bạn bè giang hồ đâu, đọc kĩ hướng dẩn sử dụng trước khi dùng, tránh phải dùng hàng hết hạn sử dụng !

Theo mình mà trong trường hợp đó thì bạn cắt XXXX của mình đi

Chứ ai mà chịu cho nổi, ông bạn này đi vô chùa làm thầy tu đc rùi đấy

Thời nay mấy chuyện quan hệ là bình thường thui, mấy đứa kon gái cũng muốn vui chơi qua đường thui, không phải chuyện j to lớn lắm đâu mà sợ

Cứ lùi 1cm tiến 20 cm là em chịu liền chứ gì !!
:binhsua16:

cứ chén đi bác, bỏ phí của dời, cứ dùng bcs thì nó ko bắt vạ đc mình đâu. sau đó nếu thấy yêu nó thật rồi thì cưới cũng đc mà

trời ước gì mình là anh ấy phang ngay ko hối tiếc

ai đào mộ kinh thế :| xxx

chơi bời thì được, lấy thì...con gái mà nó dễ dãi với mình thì cũng sẽ dễ dãi với thằng # ( 2- 4 tuần ) con trai như bác thòi nay là hiếm lắm đây...vào em thì...nó biết tay em:binhsua141:

Chả là mình có quen đứa bạn gái được hơn 1 tháng.
Ngay từ đầu quen mình thấy nó có vẻ mạnh dạn, năng động, linh hoạt. Nhưng hình như hơi thực tế quá, hay nhắc tới tiền, hỏi nhà mình ra sao, mặt phố hay đường hẻm hôhô ^_^. Vì nhỏ đã đi làm, hiện đang làm kế toán trường cấp 2. :binhsua79:

Mình cũng đã đi làm, công tác tại Trung tâm dạy nghề.

Quen biết nhờ người chị trong cơ quan thấy "ta kute" :binhsua10: hiii nên mai mối cho đứa em gái.

Mình cũng thuộc tuýp người dễ chịu, dễ hòa đồng, lần đầu đi chơi, để lại ấn tượng khá tốt cho con bé đó.
Rồi sau đó hai đứa đi chơi thường xuyên hơn. Hầu như tối nào cũng kè kè bên nhau, ngắm sao, ngắm trời ... ngắm nhau :binhsua90:

Tuần thứ hai, con nỏ nó say, nó call nhờ mình chở về, tới gần nhà nó kêu dừng lại (cách chừng 300m) - đường đất tối om, hai đứa nc xíu xíu. Nó bảo "Anh ôm em được không?"
- Mình lúc đấy hơi ngại :binhsua140: (Ko ôm) - Nó giận đòi về - Ta dzìa lun.

Những ngày sau quan hệ dzẫn bình thường. Vẫn đi chơi đều đều, nhưng mà ko cần nó kêu mình ôm nữa, mình chủ động. :binhsua01: Ngày nào ko đi với nó thì cũng thấy nhớ.

Sang tuần thứ tư, cũng là gần 1 tháng. Lần này nó say dữ dội hơn, cũng call kêu mình tới chở nó với.
Thấy nó mệt, mình đưa nó dzìa phòng mềnh cho nó nghỉ, rồi định tối nó tỉnh thì chở nó về nhà.

:binhsua04: Vì chỗ mình là phòng trọ, sợ người khác thấy rồi đồn ko hay, tính để nó ngủ rồi ta đây "cao thượng" chuồn ra ngoài. Tình huống xảy ra:

Nó bắt mình phải ở với nó, thế là mình ngồi lại, rồi nó lại bảo như lần trước Anh ôm em đi!.
Tình hình thấy ko ổn, mình ngồi im, ko nhúc nhích hay phản xạ gì? :binhsua96: - Em cứ nằm nghỉ đi.

Ai dè nó ko chịu, ngồi dậy ôm mình. - Em muốn ôm anh. Em muốn có anh ... :binhsua24:

Sửng sốt quá :binhsua36: nó bật đèn xanh.
Sau một hồi tỉ tê :ashamed mình quyết định ko làm gì vì cũng nghĩ đó là em của chị cơ quan mềnh. Hix hix :(

Cuối cùng mình ra ngoài và phắn đi nhậu luôn, kệ cho nó nằm đó, khi nào tỉnh mình chở nó dzề!!!

Mình có nên tiếp tục tiến tới nữa hay không nhỉ? :binhsua39:
Scam hay không?

Giúp với!!!

Bài ném đã sẽ Move vào Bin! Mong Mod ko Move vào Fun Times! Để một thời gian em tự xóa.
Trời , chủ thớt là người không có trái ........ chim à? :binhsua35:

Vô đối quá bác. Nó say thì chưa bít nó nói gì đâu. mà tại sao con gái suốt ngày say xỉn mới là quan trọng :))
iu thì chiến, ko thì bảo với em nó "mình chỉ là bạn" :))

Con gái gì nhậu dữ vậy, có ngày bụng bự nè

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week