Spotlight Chiến lược làm offer cho Newbie

Status
Not open for further replies.
Trời ới, làm offers mà 1 ngày được 1$, thôi thì đi cạp cạp, tuy đau mắt nhưng có gằng thì ngày cũng được 5-10 lần của làm offers :D
Bạn newbie nào lỡ chọn cách 2, thì hủy đăng ký rùi pm mình (tuy không pro bằng Jounouchi) nhưng cũng không đến nỗi ngày kiếm đc 1$ :))
cho mình học nghề với ,y!m nick.hame

Làm offer cũng như captcha vậy, đầu tư mua sock mỗi tháng + tool cũng đủ mệt rồi
trừ tiền đầu tư đi thì còn lại được lãi bao nhiêu hả chủ thớt ? :binhsua136:
nói quá vậy acc sock ngon ngày làm cũng 20, 30$ rùi + tool info có 4$ forever có hao gì đâu :binhsua153:

Làm offer cũng như captcha vậy, đầu tư mua sock mỗi tháng + tool cũng đủ mệt rồi
trừ tiền đầu tư đi thì còn lại được lãi bao nhiêu hả chủ thớt ? :binhsua136:
Bó tay ngày offer tệ nhất cũng 5$ tháng 150$ trừ tiền sock đồ ra hao lắm cũng còn 100$ cạp có dc zị k :S
(ngày 4h)

vẫn 1 câu " cái duyên cái số nó vồ lấy nhau " có người thành công với offer có người thì không. Mình thì chẳng có duyên với mmo được mỗi spam giỏi :binhsua146:

mấy thằng ngu hay bị khùng làm chuyện để ý tao ko tin giờ thấy thằng này năng mình mới tin :binhsua129:

mình có nên lập fanpage hội phát cuồng vì Master Jounouchi không nhỉ :)
sắp ngang hàng với thánh phồng tôm rồi nên cũg cần có 1 fanpage, vote 1 phiếu =))

Cho mình hỏi khí không phải:
Trước đây bạn đã tham gia chương trình đa cấp nào không vậy?

em xin hỏi 1 chút về phần thanh toán thôi bác nào giúp đỡ xin pm inbox và vpn và sock cài nào mạnh hơn em thấy học trên lớp nói vpn mạnh hơn nhưng o đây thấy pro toàn xài sock. Và lúc tạo acc mình phải fake ip hay là tạo bt rồi làm off mới fake. Và trước em có đọc qua 1 bài hướng dẫn qua về làm off hó nói không nên xai gmai và yahoo là dúng hay sai ạ.
Thân
thêm: Pro nào sẵn sàng chỉ dạy 20~30% exp bản thân em xin mạnh dạn chia sẻ 30% thu nhập 2 tháng cho người đó thân
Cap 100usd/tháng ư chuyển nhỏ :"> vất tý thôi + thức khuya dậy sớm canh rate ngon

Last edited by a moderator:
ngưỡng mộ bác Jounouchi này luôn :binhsua117:

=))=))=))=))=))=))=))=))
đến đây thì ko thể ko cười được nữa =))
những dòng trên đối với newbie thì ko có tác dụng vì ko hiểu, mà với những ng đã làm thì nguyên tắc "dĩ chiến ngộ đạo" ai mà ko biết còn đem đi dạy =))

=))=))=))=))=))=))=))=))
đến đây thì ko thể ko cười được nữa =))
những dòng trên đối với newbie thì ko có tác dụng vì ko hiểu, mà với những ng đã làm thì nguyên tắc "dĩ chiến ngộ đạo" ai mà ko biết còn đem đi dạy =))

Làm mọi người vui thế này thì pro phải tích cực phát huy nhỉ :d

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,524
174,806
Latest member
MaxMediavn

Most viewed of week