chimcanhcut vu khống members

BAN ko phải BAND
MMO thì tìm hiểu chút tiếng anh chứ :(

Vote banner ku này,chẳng biết bao nhiêu tuổi mà ăn nói ngông cuồng,topic lúc nào cũng có 2 nửa tranh cãi, chứ bầy đàn cái gì.ku không coi ai ra gì cả.
Tốt nhất đừng to tiếng,vote ra đảo
vâng bác thử đặt địa vị xem như cái a bạn cùng phòng của bác đây đ' phải việc của bác mà bác cũng sồn sồn lên. Nghĩ lại mình đi rồi nói ng khác :))

à à chimcanhcut vào rồi

nói ngu như con d.o.g người ta mua bán đ' ai report tao, ai uy tín mua thẻ của tao tao cũng send trước đ' ai report tao ma mày có quyền nói tao scam. Up cho mod vao nói chuyện nào. Vl mày nói ngu như 1 con d.o.g. Ai hùa theo nó thì đúng là lũ bầy đàn :))
Còn mày thích thì đưa tiền cho mod tao chơi với mày cái này :)). Tao còn con 1202 cắm đi chơi vs mày cho mod teamview máy tao :)). D.m mấy thằng bầy đàn lúc chiều thích thì vô đây :))

lên nào mod vào giải quyết + mấy thằng bầy đàn lúc chiều nữa
3 thẻ bán cho member mmo4vn + 7 thẻ đã exchange ở thecaogiare.com có proff lr đàng hoàng 10lr và 30 lr nào :)) cũng được :))
thằng chimcanhcut+levanky+anhvinh+mmo159 bơi cm chúng mày hết vào đây

- - - Updated - - -

lên nào :|............

lennnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnn
thằng chimcanhcut onl kìa vào comment phát nào :|

lên nào onl thì vào giải quyết cmm đi
Có cần up phụ hok, hehehe Chú mà dám post proof lên mới lạ đó, info đó nó sẽ tố cáo chú là tên scammer mạt hạng, scam vài $ của member phải không chú anhphug

thôi ae dừng ở đây đi....lo kiếm tiền đi...tranh cãi làm gì...để mod + admin vào xử lý..đừng chém nữa

Dù ai đúng ai sai...chúng ta chờ mod xử công bằng...Vậy nhé.

Có cần up phụ hok, hehehe Chú mà dám post proof lên mới lạ đó, info đó nó sẽ tố cáo chú là tên scammer mạt hạng, scam vài $ của member phải không chú anhphug
mày nói tao là ai thì up proff lên. đừng nói suông còn mày đã nói rồi đấy proff giờ mày đưa tiền cho mod tao cũng đưa tiền cho mod. Mod chek team máy tao ok
Vu khống hết acclay rồi anhphug từ chiều tới giờ đủ chưa

Trời ơi, phí quá chú last1 ơi
10$ để lấy 30$ kìa, ngon quá là ngon
anh mà là chú thì anh sẵn sàng cá 100$ lấy 30$ kia đó
ở đây chú lại phải bỏ ra có 10$ thôi
chú mà ko chơi là người ta bảo chú ngu đó
chơi đi. chạy chọt đâu đó 200k, mua cái thẻ VT rồi chơi luôn. chú mượn 200k rồi hứa trả 300k thì ko ai từ chối đâu nhé
chơi đi, phí quá
ngu quá

mày nói tao là ai thì up proff lên. đừng nói suông còn mày đã nói rồi đấy proff giờ mày đưa tiền cho mod tao cũng đưa tiền cho mod. Mod chek team máy tao ok
- ai bảo e học 12 k có tiền ta ơi. chắc mới scam ai nên giờ có tiền nè =)) . Hạng như chú 4r này chả chứa đâu ở đấy rống họng lên . Ngu thích làm người nổi tiếng =))

chơi đi. chạy chọt đâu đó 200k, mua cái thẻ VT rồi chơi luôn. chú mượn 200k rồi hứa trả 300k thì ko ai từ chối đâu nhé
chơi đi, phí quá
ngu quá
mày im đi để tao đợi nó gửi tiền cho mod. rồi mod team 1 gd nhận 4.24 lr từ tiemquennet, 1 gd nhận lr từ bạn nokia, 7 gd nhận tiền từ thecaogiare

thôi ae dừng ở đây đi....lo kiếm tiền đi...tranh cãi làm gì...để mod + admin vào xử lý..đừng chém nữa
Dù ai đúng ai sai...chúng ta chờ mod xử công bằng...Vậy nhé.
Tớ là hok có anh em với mấy thèng scammer, loại đó là cặn bả của xã hội.....
Tớ nói cậu là tên scammer anhphug mới bị mod trảm vì scam hơn 2$ của member đó, đưa proof bán thẻ lên đi là biết, mấy bạn mua thẻ VT sẽ xác minh đó là proof thiệt hay proof fake liền hà.....

chơi đi, phí quá
ngu quá
- chửi xéo thật tinh tường :binhsua146:

- ai bảo e học 12 k có tiền ta ơi. chắc mới scam ai nên giờ có tiền nè =)) . Hạng như chú 4r này chả chứa đâu ở đấy rống họng lên . Ngu thích làm người nổi tiếng =))
d.m mày scam bên mmo4you.net 527pz còn chưa giải thích được kìa câm cmmd. Mod cái cc gì có cái nick cũng đ' giữ được

- - - Updated - - -

lại chuẩn bị có 1 lũ cờ hó vào bầy đàn :)) chờ xem nào

mày im đi để tao đợi nó gửi tiền cho mod. rồi mod team 1 gd nhận 4.24 lr từ tiemquennet, 1 gd nhận lr từ bạn nokia, 7 gd nhận tiền từ thecaogiare

anh cũng giống như đấng sinh thành của chú đó, là những người luôn luôn ủng hộ chú
chú ko thấy phương án của anh rất là khả thi à
mượn 200k ngay, thứ nhất là chứng tỏ mình trong sạch, thứ 2 là ẵm 30$ về
chú cố lên nhé

anh cũng giống như đấng sinh thành của chú đó, là những người luôn luôn ủng hộ chú
chú cố lên nhé
tao là đấng sinh thành của ****** mày đấy im đi :)

d.m mày scam bên mmo4you.net 527pz còn chưa giải thích được kìa câm cmmd. Mod cái cc gì có cái nick cũng đ' giữ được

- - - Updated - - -

lại chuẩn bị có 1 lũ cờ hó vào bầy đàn :)) chờ xem nào
- Nguy hiểm kinh =)) . Chuyện chưa có gì lại phán í nhầm sủa :binhsua146:

chú cố lên nhé
- Pác là cha của của chủ pic đúng không :binhsua146: thất lễ thất lễ

chán vl cái 4room toàn bầy đàn vào sủa thôi out:| 1 mình nói đ' lại mấy cờ hó. Ở lại chuốc thêm bực vào thân

- - - Updated - - -

- Pác là cha của của chủ pic đúng không :binhsua146: thất lễ thất lễ
mày cũng chưa c.m được mình trong sạch trong vụ scam 527 pz trong khi cái mail đó là của mày đừng đi cắn càn nữa

chán vl cái 4room toàn bầy đàn vào sủa thôi out:| 1 mình nói đ' lại mấy cờ hó. Ở lại chuốc thêm bực vào thân
Ráng chờ thêm film hay để coi đi đang có chương trình đó chú anhphug

Ráng chờ thêm film hay để coi đi đang có chương trình đó chú anhphug
k dám cá nữa à con cờ hó thôi a out cho các chú tiếp tục sủa nhé trưa mai vào hêt thời hạn 24h rồi giải quyết nhé. Mày cũng chỉ to mồm dát lỗ đi.t thôi thằng cờ hó

k dám cá nữa à con cờ hó thôi a out cho các chú tiếp tục sủa nhé trưa mai vào hêt thời hạn 24h rồi giải quyết nhé. Mày cũng chỉ to mồm dát lỗ đi.t thôi thằng cờ hó
- Chuẩn bị lòi đuôi nên chạy trước để khỏi ăn phân vào mồm à :binhsua146:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,053
Latest member
hoathinhtreem

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week