chimcanhcut vu khống members

tao là đấng sinh thành của ****** mày đấy im đi :)

làm bố, làm mẹ, ko ai mong con mình là đứa ngu dốt, lừa đảo và mất dạy cả, trừ khi chính họ mong muốn và chỉ dạy cho con họ như thế
chú cứ làm theo phương án của anh, chú sẽ ko phải là đứa con ngu dốt và lừa đảo, và bố mẹ chú cũng chỉ chịu mang tiếng có con mất dạy thôi, chứ ko chịu thêm tiếng ngu dốt và lừa đảo nữa
đấy, nãy giờ là anh giúp chú lẫn bố mẹ chú đấy
cố lên nhé
anh ủng hộ chú

k dám cá nữa à con cờ hó thôi a out cho các chú tiếp tục sủa nhé trưa mai vào hêt thời hạn 24h rồi giải quyết nhé. Mày cũng chỉ to mồm dát lỗ đi.t thôi thằng cờ hó
10 ăn 30 phải hok nè, sent $ qua cho ai trung gian giữ đi roài bạn sẽ nhận được đầy đủ chứng cứ.....

Tớ là hok có anh em với mấy thèng scammer, loại đó là cặn bả của xã hội.....

Tớ nói cậu là tên scammer anhphug mới bị mod trảm vì scam hơn 2$ của member đó, đưa proof bán thẻ lên đi là biết, mấy bạn mua thẻ VT sẽ xác minh đó là proof thiệt hay proof fake liền hà.....
mày pm tiemquennet và nokia5700xm mà hỏi nhé thằng cờ hó còn tao đ' rảnh show đ'it tao ra cho mày nhòm :)). à pm cả bạn mới bị thằng cauchunho scam nữa nhé ok tao xin hết

làm bố, làm mẹ, ko ai mong con mình là đứa ngu dốt, lừa đảo và mất dạy cả, trừ khi chính họ mong muốn và chỉ dạy cho con họ như thế
chú cứ làm theo phương án của anh, chú sẽ ko phải là đứa con ngu dốt và lừa đảo, và bố mẹ chú cũng chỉ chịu mang tiếng có con mất dạy thôi, chứ ko chịu thêm tiếng ngu dốt và lừa đảo
cố lên nhé
anh ủng hộ chú
- xác định đây là người sinh thành ra chủ pic :binhsua146:

chú cứ làm theo phương án của anh, chú sẽ ko phải là đứa con ngu dốt và lừa đảo, và bố mẹ chú cũng chỉ chịu mang tiếng có con mất dạy thôi, chứ ko chịu thêm tiếng ngu dốt và lừa đảo nữa
cố lên nhé
anh ủng hộ chú
con cờ hó này cắn hay đấy a thích chú rồi đấy

- - - Updated - - -

- xác định đây là người sinh thành ra chủ pic :binhsua146:
chuyện của mày còn chưa lo xong đừng đi cắn càn nữa qua mà giải thích vs ng bị hại kìa sủa ở đấy đ' ai nghe đâu

con cờ hó này cắn hay đấy a thích chú rồi đấy

- - - Updated - - -

chuyện của mày còn chưa lo xong đừng đi cắn càn nữa qua mà giải thích vs ng bị hại kìa sủa ở đấy đ' ai nghe đâu

giờ mới hiểu à
vậy thì tiến hành đi, kiếm 200k ngay và luôn nào
kẻo mang tiếng nhé
cố lên
anh vẫn ủng hộ chú

mày pm tiemquennet và nokia5700xm mà hỏi nhé thằng cờ hó còn tao đ' rảnh show đ'it tao ra cho mày nhòm :)). à pm cả bạn mới bị thằng cauchunho scam nữa nhé ok tao xin hết
Thôi hok cần 2 người đó up luôn nè LR này của ai đây zậy ta last1 - U5022869 (ff)?:))

hehe mình ủng hộ chimcanhcut và anhvinhchim
chimcanhcut đã cảnh báo mình là thắng bán payza scam ma mình ko nghe,giờ nghe theo rùi
anhvinh là người thứ 2 giúp mình truy tìm thằng ăn cắp acc payza của mình

Thôi hok cần 2 người đó up luôn nè LR này của ai đây zậy ta last1 - U5022869 (ff)?:))

Đây đúng là số LR của bạn last1 - U5022869 (ff) mình đã giao dịch khi mua thẻ điện thoại.

Ảnh trên hơi mờ, mình chụp thêm cái ảnh trong Email LR nó gửi về:

Last edited by a moderator:
các bạn bình tĩnh chờ đợi nhé
chú lastONE đang đi kiếm 200k để mua card
Hồi nãy hùng hùng hổ hổ lắm mà thấy cái LR mình up lên thì im lặng đáng sợ, up cho mấy bạn có mua thẻ vào post proof dùm....

Úm ba la xì bùa
Nam mô a di đà phật
3 hồn 7 vía chú last1 ở đâu thì về ngay
thôi thì mang tiếng ngu dốt, lừa đảo và mất dạy cũng đc
nhưng nhớ về để bố mẹ chú còn nhờ được tí xíu

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68