[Chỉnh sửa Áo] BacGiangIT vào đây nhé cậu

Status
Not open for further replies.
Góp ý thế này nếu cậu thêm kiủ đó thì thà để " u như kỹ " đẹp hơn:confused:
- Nếu để dòng chữ Make Money Online thì cậu nên dùng font chữ cứng cáp hơn, hoặc font cách tân ( thêm lữa, thêm cái gì linh tinh ), hoặc muốn lạ thì chơi font Ambigram ( font này đặc biệt nhìn xui hay ngược đều là 1 chữ, chỉ là chữ nó hơi khó nhìn :D ).
Chứ thấy font chữ mảnh khảnh wá ko thấy đc khí thế của dân MMO

có chữ nào thay chữ make money online ko nhỉ, vì có MMO rồi thì cũng ko nên thêm chữ dưới nữa, với lại cũng ko nên phô trướng quá mà CA nó dòm ngó

nếu như ok, thì phát áo như nào vậy các bác

Trước ngực trên đồng tiền lên thêm tên 4rum vào nho nhỏ giốg phù hiệu á thấy sao áo em thấy mẫu cũ đơn gian vẫn đẹp nhất :)

Màu áo thì đẹp chuẩn nhưng bỏ từ make money online đi , thay bằng 1 câu slogan khác.........................
Mìh kiếm tiền trên mạg thì ghi kiếm tiền trên mạg sợ ai chứ điểm nhấn chiếc áo chíh là ở đó bỏ đi ghi bằg tiếg viet hả haivl.com :D

Để hoàn thiện áo thêm đẹp hơn.

1 ngày để tiếp nhận ý kiến của ace rồi chỉnh sửa nhé @BacGiangIT.

Chỉnh sửa đợt 1

Mọi người ai có ý kiến vào góp ý để chỉnh sửa cho đẹp nhất có thể nhé :)
Mình thấy chữ nên kéo xuống giữa tý, ở dưới còn khoảng trống nhiều quá.Mẫu đẹp quá!!!

Thôi thì thế này làm y chang áo Charity đi là xong :D ( cái này ai đặt hàng đợt áo Charity mới bít kiểu ), đơn giản hiệu quả đẹp. Làm vậy lun cho giống áo cặp ( 1 trắng - 1 đen ), nói thật nhìn wa nhìu lại kiủ của Charity là đẹp nhất thôi.

Các bác muốn nổi :D Có phải xem xong các bạn thấy là không kiểu nào đẹp hơn kiểu trên đã chọn không?(tham khảo thôi chứ ko chọn mấy cái này đâu nhỉ :p)

Màu đỏ với màu đen như nó loán quá cậu có thể đổi ton màu sáng hơn thì ok quá mình vd áo xanh nhạc viền trắng sẽ thấy nó mát hơn

Quả này còn lâu mới có áo mặc ng thích cái này ng thik cái kia làm quả 7màu đi cho nó rực rỡ
A @Shin góp ý đi nhà of anh mà :D

Thôi ý mìh thế này nhé @all nói chug là tuy người và sở thích nhưng mìh đồng nhất 1quan điểm đây giống như 1bộ đồg phục bắt buộc phải đồng bộ hết k đc mỗi ng 1màu 4rum ng già có trẻ có tốt nhất là mẫu đạt giải như thế nào thì để nguyên vì ng ta bìh chọn mẫu đó chứ k bìh chọn kiểu này đơn thuần chỉ là chỉnh sửa chi tiết chứ k lên thay thế bố cục ban đầu như màu sặc hoặc kiểu dáng khác đc bác thớt lên đề xuất mẫu áo đạt giải lên cho anh shin xem qua dù gì là nhà anh ấy mà tốt nhất là để nguyên bản như hum bìh chọn tại vì like vì mẫu đó mà hội ý quá nhiều k giải quyết đc gì vì 9x 8x 7x có hết k thốg nhất quan điểm đc :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week