Chờ câu trả lời từ s2_lhe0

Các bợn nên cảnh giác với những acc reg năm 2012 dù pro hay là master thì củng dẹp.để ý có mấy nick 2012 cố ý spam nhảm để nổi có ý định scam :m042:
Nói vậy thôi chứ ko có vơ đũa cả nắm ;))

May quá mình reg từ 2010 :D

Các bợn nên cảnh giác với những acc reg năm 2012 dù pro hay là master thì củng dẹp.để ý có mấy nick 2012 cố ý spam nhảm để nổi có ý định scam :m042:
Nói vậy thôi chứ ko có vơ đũa cả nắm ;))

bác này có í định chọc khóe các member mới nhỉ. các bạn nên cẩn thận với các nick 2011 trở về trước, vì càng có uy tín cao lâu năm thì càng dễ scam và scam với số lượng rất khủng. còn nick 2012 ai cũng để phòng hết rồi nên khỏi lo chi cho mất công :m131:

bác này có í định chọc khóe các member mới nhỉ. các bạn nên cẩn thận với các nick 2011 trở về trước, vì càng có uy tín cao lâu năm thì càng dễ scam và scam với số lượng rất khủng. còn nick 2012 ai cũng để phòng hết rồi nên khỏi lo chi cho mất công :m131:

sao mà nói câu nào ra câu đó nhỉ. hihi

hj bác làm chính trị được đấy....

các bạn nên cẩn thận với các nick 2011 trở về trước, vì càng có uy tín cao lâu năm thì càng dễ scam và scam với số lượng rất khủng. còn nick 2012 ai cũng để phòng hết rồi nên khỏi lo chi cho mất công :m131:
Có vẻ có lý mà cái lý này không đi xa được sự lợi hại nằm sâu trong tất cả, và ai cũng có khả năng làm cho mùa cam thêm bội thu.... ::binhsua39:

Ta sắp scam. Ai cho ta mượn tiền ko nhỉ @@

---------- Post added at 12:29 PM ---------- Previous post was at 12:28 PM ----------

sao mà nói câu nào ra câu đó nhỉ. hihi

Bác này tham gia = 1/2 thời gian của mình (4 tháng so với 8 tháng) mà số post gần gấp 2 (700 so với gần 1k3). Chém gió của ác chiến hè :binhsua35:

Nó có cho sdt đâu! Cứ từ từ đợi thứ 3 đã nào!hihi

---------- Post added at 11:20 PM ---------- Previous post was at 11:10 PM ----------

NẾU TỚ THU HỒI LẠI ĐƯỢC 22LR THÌ SẼ LÀM 1 EVENT TẶNG 22LR CHO A E HẾT! :binhsua44:

Tặng mỗi ng 22LR hử bác :binhsua35:

Thằng súc vật đó có trong topic này luôn rồi,cần gì phải phe cánh hả em.
Tía má,ông bà thằng uytinlagi hết xương gặm rồi,nên nó lại có topic tuyển ref gì đó, kiếm ít về mua xương cho dòng họ c.h.ó nhà nó gặm tiếp đó mà.
5 tin vs ông 2 đứa thù thằng uytin nhỉ ;;)

Thế đã Cam chưa? Cam chưa để mình còn có cái hay ho cho anh em xem :))

Thế mà chủ thớt vẫn dính chắc do k đề phòng đây :))

Cái màn spam tăng post ==> tự tạo scancal ==> dễ bị nghi ngờ...
Chỉ thấy buồn vì cùng nhau tham gia MMO, cùng nhau đi chung 1 hướng, mà lại lợi dụng nhau :D

post lên đi bác PixProner ;))
Cứ bình tĩnh vì việc này còn liên quan đến người khác nên mình cần chắc chắn là đã Scam .Riêng chú s2 này thì từ ngày đầu chú ý vào forum là mình đã nhận định chú này có ý rồi .Ngày đầu vẫn thế và bây giờ mình vẫn nhận định như thế :) Chỉ mong là mình sai cho bạn chủ topic ko mất tiền thôi ;)

hôm nay em nó còn thi Tốt nghiệp. Mấy bác làm ầm lên chưa đúng lúc đâu. Tối nay và ngày mai pé Heo onl trả lời cho. Mới nt cho em nó đấy.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,446
173,608
Latest member
irenepain

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week