Chờ câu trả lời từ s2_lhe0

bạn nói thế là sao ?

22lr mà ko phải là tiền ak. không phải là mồ hôi công sức bỏ ra ak ?
Ý của bạn này có 2 nghĩa!
1. là nói mình có 22lr mà làm to chuyện!
2. là nói heo có 22lr mà cũng đi scam!
Mềnh nói vậy trúng cái nào hả feathy? :binhsua03::binhsua03::binhsua03: hihi!

Có vẻ là fake info và scam thật rồi :m021:

Hi hi ...Waiting for Answer ........;) Sad đổi giùm luôn cái prefix bên topic Vodka giùm mình nhé cũng rứa rồi

THẤY CŨNG CHỊU KHÓ SPAM TƯỞNG ĐỂ PHỤC VỤ 4ROOM, KO NGHĨ NHÓC ĐÓ SCAM .. DÂN CAPT CŨNG BIT ÍT NHÌU NHỎ ĐÓ MÀ:binhsua35:

mình đã bảo mấy bác cẩn thận với các miss miếc rồi, dại gái dễ lừa lắm, mình đá xoáy có tí mà 1 số bác (không kể tên) lại còn bênh nó chằm chặp trên chatbox :m131:

=)) mình thấy khá là nguy hiểm với em này ;)) giờ chả thấy vợ hay chồng hay anh yêu em yêu gì của nó vào bênh nữa nhỉ :D

ko ai có sdt em nài để gọi à ?
Nó có cho sdt đâu! Cứ từ từ đợi thứ 3 đã nào!hihi

---------- Post added at 11:20 PM ---------- Previous post was at 11:10 PM ----------

NẾU TỚ THU HỒI LẠI ĐƯỢC 22LR THÌ SẼ LÀM 1 EVENT TẶNG 22LR CHO A E HẾT! :binhsua44:

Nó có cho sdt đâu! Cứ từ từ đợi thứ 3 đã nào!hihi

---------- Post added at 11:20 PM ---------- Previous post was at 11:10 PM ----------

NẾU TỚ THU HỒI LẠI ĐƯỢC 22LR THÌ SẼ LÀM 1 EVENT TẶNG 22LR CHO A E HẾT! :binhsua44:
bác này coi như mất hết rùi ;)) close topic là vừa ;))

mình có yh thằng này vẫn xưng ông tôi đấy thôi
miss gì nó

Đọc hết 18 page mệt quá .Các chú cứ bình tĩnh . Để từ từ xem thế nào . Biết đâu cháu nó bị tai nạn nằm viện , không online được . Mà ta thấy thế hệ sau càng ngày càng nguy hiểm . Con gái càng lớn càng khôn . Đàn ông khôn mấy gặp *** cũng ngu .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,614
Latest member
IPRocket

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week