Chờ câu trả lời từ s2_lhe0

mày tao cái đan mạch nhà mày à, Ngu rồi bực bội chửi bới à
Tao có nói thẳng vào mặt mày là mày ngu chưa?? tao đek phải ai nhưng mày cũng "ai phải đek" :))
Nóng thì đập đầu vào tường mà chết đi chứ nóng thì đi chém người khác à

ngu thì bị scam, dại gái thì bị scam, ham lời thì bị scam. Lên lập topic ra vẻ ta đây giàu có, ta đây thừa lòng tốt à???
Lo sốt vó lên cứ lên giọng: ko sao, đợi em ấy trả lời =)) =))
Mắc cười ko đỡ nổi
Qua đây a cho vài LR xài! 22LR chả là cái gì cả? nhung đi so đo uy tín của 1 người trên 4r thì lại to! M có hiểu thế ko?

Qua đây a cho vài LR xài! 22LR chả là cái gì cả? nhung đi so đo uy tín của 1 người trên 4r thì lại to! M có hiểu thế ko?
=)) =)) 22LR ko là cái gì =)) =)), vậy 1 ngày mày làm đc nhiêu tiền mà ghê thế =)) =)) ,
To lắm =)) to = 30tr như davidken là cùng chứ mấy ;))

Mày mới là thằng Ngờ u mà ko chịu tiếp thu đấy :))

Ô thế sau 25 topic spam thì giờ lại cãi nhau à???? Mod ơi vào close tạm thời đi. Không sắp cãi nhau lại thêm 10 page nữa bh :m017:

=)) =)) 22LR ko là cái gì =)) =)), vậy 1 ngày mày làm đc nhiêu tiền mà ghê thế =)) =)) ,
To lắm =)) to = 30tr như davidken là cùng chứ mấy ;))

Mày mới là thằng Ngờ u mà ko chịu tiếp thu đấy :))
CÁi thứ như m ko bao giờ phát triển nổi! Ôi! 1 ngày 22LR! Vãi quá! =))

---------- Post added at 05:29 PM ---------- Previous post was at 05:28 PM ----------

Mod close topic này dùm mình! Cãi lộn mệt quá!

close topic tạm thời đã :|

đã cho ng` trên mạng mượn thì phải bít chấp nhận rủi ro.
Đợi ng` ta vào trả lời đã chứ , làm gì mà các bác cứ xồn xồn lên vậy :D

;;).Nge được lắm :)).Girl nữa phải hok nè ;;)

---------- Post added at 06:48 PM ---------- Previous post was at 06:44 PM ----------

Mình nhớ là lên usergroup của mmo4me không xét chỉ số IQ màThế lên Master là thông minh hả cậu...? Mấy ông chưa thi đại học thì vào mmo4me cố gắng lên master nhé....
P/s : cứ hình tượng master nhứ thế thì lúc nó scam cho mới đau

Like mạnh, mặc dù bạn nói hơi cay cú nhưng phải công nhận bạn nói đúng

bạn lấy tiếng scam của 1 ng dán lên 1 ng ? như thế là đùa ?
:binhsua07:ôi chồng iu của mình ,iu quá :m012::m015::binhsua116:

---------- Post added at 06:54 PM ---------- Previous post was at 06:52 PM ----------

Đã có câu nào tớ nói là behu scam? chủ nick ko xoắn thì thôi ai mượn cậu ? Tính nói chuyện vui vẻ mà cậu cứ thích xoắn lên căng thẳng vậy.

---------- Post added at 03:23 PM ---------- Previous post was at 03:21 PM ----------

Mà tớ có bảo câu nào là 2 nick đó giống nhau? đọc kỹ lại giùm đi nhé, nếu ko hiểu thì tớ giải thích cho. lol

pa đùa ít ác nhỉ :l:binhsua94::binhsua122:

Nó có cho sdt đâu! Cứ từ từ đợi thứ 3 đã nào!hihi

---------- Post added at 11:20 PM ---------- Previous post was at 11:10 PM ----------

NẾU TỚ THU HỒI LẠI ĐƯỢC 22LR THÌ SẼ LÀM 1 EVENT TẶNG 22LR CHO A E HẾT! :binhsua44:

Chuẩn bị có 1 event trị giá 22 LR, nhớ báo anh trước nha Kiệt =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,430
173,599
Latest member
tnguyen999

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week