Chờ câu trả lời từ s2_lhe0

Waiting for Answer ...... mà thường thì câu trả lời là tin xấu :))

=)) ông panda nói chuẩn nè ;))
con điên này mình cũng gai lắm , chém cứ như bùi, lên chatbox cứ oang oang nào là vừa bán luôn 2k Z. nghe mà ngứa vãi :))

Thôi, đừng nói bạn ấy nữa. Để ít bữa bạn ấy còn mặt mũi nhận làm bê đê

Đợi tl vaiz! hihi! Mong sao ko phải tin xấu! hê hê!
22$ cũng không nhiều đâu bạn, May mà bạn báo trước chứ, hiện tại s2_lhe0 nỗi tiếng mà. Dễ scam mấy anh em captcha lắm :)). ít nhất cũng đc 50LR

mà k hiểu sao nếu nó là con trai thật thì nó lấy gì buộc ấy ra đằng sau để giả làm con gái nhỉ :-ss Heo này Heo nọ nghe tởm vãi lọ

Đợi tl vaiz! hihi! Mong sao ko phải tin xấu! hê hê!
Hi hi ....Đợi câu trả lời của em nó xem ra làm sao ,nếu em nó scam thật thì có mấy mẩu private message hay ho up lên đây cho các bạn coi chơi :))

S2 là mải mải bên Heo hay gì ấy .Trong mấy game thương hay đặt thế .Bạn gái nó tên Heo .Mà gặp mây bác mấy bác tương tên gái nên kêu em ngọt quá .Làm nó tự nhận gái luôn , mấy bác đưa đẩy ẻm vào con đường tối lổi nè ;))

mà k hiểu sao nếu nó là con trai thật thì nó lấy gì buộc ấy ra đằng sau để giả làm con gái nhỉ :-ss Heo này Heo nọ nghe tởm vãi lọ
Đem bỏ chuồng chờ ngày thịt ăn

Cứ bình tõm nào, pro sờ chanh phải làm vụ to chứ bé bé ăn thua gì :))

chủ thớt chờ thêm nữa nào ? chắk có gì đó ? :binhsua37::binhsua37:

Mail LR là ntd0203 thì chắc nó là Nguyễn trọng duy rồi. con trai chứ gái gì nữa mà miss với mít

vậy là boy rùi :-"
info sl_he0 đối với các Police chỉ là chuyện nhỏ:siunhan:
P/S: đố pé nào lừa tềnh được ta :m131:

Ken_pop hình như là s2_lheO bị ban nick phải không ? Cho hỏi cậu reg nick giống như s2_lhe0 làm gì ? Mục đích gì chăng :-?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,446
173,608
Latest member
irenepain

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week