Chờ câu trả lời từ s2_lhe0

Con này ấy à , chảnh đến nổi , exchanger pm mua wmz bắt send tiền trước :|, hết nói ...

Nó ko chỉ scam 22 LR của chủ thớt ko đâu, còn nhìu mem capchar nữa , bữa thấy nắm đc 200 wmz, chắc cũng gom đc tầm đó rùi SCAM rùi.

Còn chủ thớt, ko biết có mùi dại gái ko đây ;)).

Chia bùn nhé.
Nó nói 200 wmz là 200 wmz à . Tôi nói mem tui làm 10K$ cũng được vậy . Nói bán vậy chứ ông send tiền trước thử xem có 200$ không :m020:

Ờ trong topic này có rất nhiều mem phe cánh của uytinlagi anh em cẩn thận kẻo lại bị scam nhé
P/S: nói đùa mấy chú nào nhột bỏ qua

lần trước mua WMZ thấy tên tk vcb là Nguyễn Trọng Duy. Hỏi s2_lhe0 xem có đúng tên ko, he0 bảo "đấy là tên anh mềnh" (có log chat hẳn hoi đây) nếu đó là tên bố thì sao nói với mỗi người 1 kiểu vậy? (sau đó he0 bảo đừng chuyển, để tối pm mà ko thấy đâu :|)

bữa nay phải cẩn thận với mấy profés :m197:

bé heo với chả con heo :binhsua36: nhìn mấy cái ảnh của nó là thấy phong cách bựa rồi

hjx, các bác cứ mãi bl về gái trai là sao nhỉ, post lại cho mọi người đọc, sự thật 100%:
Ai chứ thằng này mình biết rõ :)). Nó là Boy, Tên ngân hàng là boy. Mình quên số tk nó chuyển cho mình rồi. Hồi trứoc nó đếu bit' gì mà cứ oan oan bảo mình scam rồi mình bị ban nick thế là điều tra nó thì biết nó là boy, tra google thấy Nguyễn Trọng Duy sinh ngày 02/03.hehe, mình liền hỏi nó một cách khéo thì nó chối bảo là nick của bồ nó chứ không phải của nó, bồ nó bỏ nó rồi nó sài nick này lun. :)). làm éo gì có chuyện bồ bỏ sài nick của bồ đâu?. Rồi sau đó, mình liều gửi bảo nó giao dịch mua LR của mình để điều tra thông tin ngân hàng với giá LR:19K/1$. làm éo thằng ngu nào mà bán giá 19K/1$ như mình,:)).Ngạc nhiên mình thấy số LR như sau;ntd0203. mình nghĩ là như nó có nghĩa là như thế này: Nguyễn Trọng Duy sinh ngày 02/03. Và sau đó, Tên chủ tài khoản ngân hàng là boy,chính tên Nguyễn Trọng Duy luôn các bác ạ. Lúc đó định báo lên cho mọi người biết, nhưng nghĩ lại thì không có bằng chứng.
P/S thêm: hồi đó có 1 thằng bị scam(thằng hack nick mình scam nó)- nó quen với thằng Heo với lại bác gì đó nhờ trung gian nữa. Mình thấy vậy trả tiền lại, nhưng mà không biết số LR( không hiểu sao nó chuyển tiền qua LR mình mà lại có chữ " privte" chứ không phải số LR). Vậy là mình nhờ Thằng HEo này trả lại cho nó. Không biết có trả cho người ta chưa nữa ?
.H nên bàn luận là nhà nó ở đâu( Ninh thuận là nơi nó sống), pro5 nó ra sao, chứ ở đó trái với gai, chắc nó bóng mẹ oài

Blog Entries
1
Spam vô đối chưa được 3 tháng mà post hơn 900 bài :binhsua46:

tối nay mệt lắm
mai sẽ điều tra thử xem có dc gì ko :)

Thằng cho vay là thằng dại
Thằng trả lại là thằng ngu
ai nhận ngu thì cứ mà trả

Bạn Ken_pop cứ từ từ, mình check ip thấy cũng clone 1 vài nick rồi đấy , s2_lheO là bạn, hình như hồi trước xích mích vs s2_lhe0 và bị ban thì phải :D

Ờ trong topic này có rất nhiều mem phe cánh của uytinlagi anh em cẩn thận kẻo lại bị scam nhé
P/S: nói đùa mấy chú nào nhột bỏ qua
Thằng súc vật đó có trong topic này luôn rồi,cần gì phải phe cánh hả em.
Tía má,ông bà thằng uytinlagi hết xương gặm rồi,nên nó lại có topic tuyển ref gì đó, kiếm ít về mua xương cho dòng họ c.h.ó nhà nó gặm tiếp đó mà.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,450
173,614
Latest member
IPRocket

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week