Chuẩn thì like đi

Status
Not open for further replies.
anh em nên dùng từ ngữ nhẹ nhàng để góp ý,chia sẻ hay tranh luận nhé đừng vì 1 phút nóng giận mà ra đảo thì không đáng đâu nhé ,các bạn khác cũng nên tránh kiểu nói khích bác dễ gây war ,rồi hỏi tại sao người ta không kềm chế ,nổi nóng dùng từ ngữ nặng với mình ,nếu xảy ra chuyện không hay thì mình sẽ xử lý cả 2 như nhau nhé

thằng thớt ăn cái éo j mà nó khùng vãi/ kệ có thằng như thớt ném đá giải lao cũng đỡ buồn.

đệch hỏi tháng 1tr không
ngớ ngẩn vl ra, ngồi đấy chém gió thì 1k cũng không có chứ đừng hỏi 1tr
phí 1p comment và đọc cái bài này @@

Nói chung là mua bán là nhu cầu. Nó ko phải là 1 cuộc thảo luận mà ta lại đi xét nó bổ hay ko.
Cậu chủ topic cho ae chiêm ngưỡng prof cái cho mở mang đầu óc nào :) .
Thấy toàn nói ko ai mà tin :)

vụ 800btc bán tới đâu rồi thớt, còn không để lại mình 1 ít :D
Bán hết rồi. Vừa mua 2 con audi a8 cho mẹ vợ và chị dâu để đi chợ cho đỡ mệt, mua thêm con Lamboghini aventado cho bố đi hóng gió vào mỗi buổi chiều. Mình cũng chẳng tiêu gì nhiều tiền nên cho hết bà con xóm làng rồi đi từ thiện lung tung các kiểu. Coi như là tiêu gần hết rồi. Bác có lấy tiền thì inbox em gửi cho

đệch hỏi tháng 1tr không
ngớ ngẩn vl ra, ngồi đấy chém gió thì 1k cũng không có chứ đừng hỏi 1tr
phí 1p comment và đọc cái bài này @@
tiếc comment chứ gì, đọc paypal account đi, tôi send tiền cho, coi như bù đắp phần nào

Bán hết rồi. Vừa mua 2 con audi a8 cho mẹ vợ và chị dâu để đi chợ cho đỡ mệt, mua thêm con Lamboghini aventado cho bố đi hóng gió vào mỗi buổi chiều. Mình cũng chẳng tiêu gì nhiều tiền nên cho hết bà con xóm làng rồi đi từ thiện lung tung các kiểu. Coi như là tiêu gần hết rồi. Bác có lấy tiền thì inbox em gửi cho
Thằng này, cuồng dâm sinh hoang tưởng. Thôi chúc tiêu hết tiền. Nhường đất lại cho mà chém gió

Oh chả có gì bổ ích.... nhưng không like cho thớt :p:p:p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week