Chuẩn thì like đi

Status
Not open for further replies.
Tự dưng đồng ý là phải like à? Câu like fb quen rồi chứ gì
Đây là proof mới nhất, tháng này doanh thu lại giảm rồi, hic hic :confused:

tóm lại là nó đang tăng spam tăng post nhanh chóng để chuẩn bị scam. Sau này cạch con này không bao giờ giao dịch gì với nó nhé các bạn :D

chủ thớt toàn tạo ra topic gây hào hung mà vào thì nhảm vãi

Sau 3 ngày nữa tôi sẽ post bài hướng dẫn cách kiếm tiền nhé. Thế được chưa :rolleyes:
Sợ acc sống không qua được 3 ngày quá:D:D:D

Các chú chửi anh à, anh biết mặt các chú rồi, anh thử lòng các chú thôi,đang định làm bài hướng dẫn kiếm tiền cho newbie cực đơn giản mà thấy thái độ các chú thế này thì thôi nhé, anh mà viết bài hướng dẫn thế nào các chú Gato cũng vào cắn với phá. Thế thì quên cmn nhà các chú đi nhé

vote baned ông vietanhdhhh đi... nhảm quá....

Sau 3 ngày nữa tôi sẽ post bài hướng dẫn cách kiếm tiền nhé. Thế được chưa :rolleyes:

tớ sẽ gáng chờ tut của cậu....mà k biết cậu có bị baned truoc 3 ngay k...

P/s: nếu k làm dc bai huong dẫn thì vui long rời khỏi trái đất nhé.. để chung tôi song với.. kaka

chắc có lẽ band thớt được rồi đó
từ topic đến lời lẽ phong cách nói chuyện toàn đâm chọt khiêu khích với mục đích gây war

Các chú chửi anh à, anh biết mặt các chú rồi, anh thử lòng các chú thôi,đang định làm bài hướng dẫn kiếm tiền cho newbie cực đơn giản mà thấy thái độ các chú thế này thì thôi nhé, anh mà viết bài hướng dẫn thế nào các chú Gato cũng vào cắn với phá. Thế thì quên cmn nhà các chú đi nhé

đừng nói tut huogn dẫn kiếm Bitcoin nhé. :p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week