Chuẩn thì like đi

Status
Not open for further replies.
Dạo quanh một vòng cái trang http://mmo4me.com/ toàn thấy mua bán, người lừa người đăng kí lấy ref. Chả có gì bổ ích. :confused:

Các chú chửi anh à, anh biết mặt các chú rồi, anh thử lòng các chú thôi,đang định làm bài hướng dẫn kiếm tiền cho newbie cực đơn giản mà thấy thái độ các chú thế này thì thôi nhé, anh mà viết bài hướng dẫn thế nào các chú Gato cũng vào cắn với phá. Thế thì quên cmn nhà các chú đi nhé
vãi cả edit
nếu thực sự muốn share thì hãy inbox mình tút trước :D
thớt post bài này cũng có phần đúng
nhưng ko có mua bán sao trao đổi ~.~ cuộc sống có mua bán cho các Men scam chứ :mad:
còn ref cho nhau rồi mở hội thì dành cho ai lười captcha hoặc lười tò mò xem
~.~ cái nào cũng có lý của nó

Nếu đọc thoáng qua topic này 1 lần thì thấy nó không có ý nghĩa gì cả, nhưng nếu tập trung đọc lại vài lần, nghiền ngẫm và suy nghĩ thật kỹ thì sẽ nhận ra 1 điều đúng là nó chả có ý nghĩa mẹ gì hết :confused:

Nếu đọc thoáng qua topic này 1 lần thì thấy nó không có ý nghĩa gì cả, nhưng nếu tập trung đọc lại vài lần, nghiền ngẫm và suy nghĩ thật kỹ thì sẽ nhận ra 1 điều đúng là nó chả có ý nghĩa mẹ gì hết :confused:
đọc reply của thớt hồi hộp ghê :D

câu này ông comment ở topic trước của tôi rồi, comment lại làm gì, trí nhớ tôi tốt lắm, ông đọc mãi mà ko hiểu à, dốt thế

câu này ông comment ở topic trước của tôi rồi, comment lại làm gì, trí nhớ tôi tốt lắm, ông đọc mãi mà ko hiểu à, dốt thế
Dạ em dốt mà, em có nói em thông mình đâu anh, ít ra em vẫn còn tỉnh táo :confused:

vãi cả edit
nếu thực sự muốn share thì hãy inbox mình tút trước :D
thớt post bài này cũng có phần đúng
nhưng ko có mua bán sao trao đổi ~.~ cuộc sống có mua bán cho các Men scam chứ :mad:
còn ref cho nhau rồi mở hội thì dành cho ai lười captcha hoặc lười tò mò xem
~.~ cái nào cũng có lý của nó
thấy có phần đúng sao chưa like :rolleyes:

hóng bài hướng dẫn cho newbie ...năm 2014 có ai tốt ko :(

Bắt đầu thấy thớt rất thú vị. Xin chúc mừng thớt. cuối cùng thớt cũng đã xuống mặt đất để săn và bắn, hái và lượm

khiêm tốn quá ko tốt đâu o_O
Thế như thế nào thì tốt vậy anh, anh người lớn hiểu biết, quan hệ rộng có ít kinh với nghiệm nào thì chỉ cho thằng em 1 ít, em có lỡ lời thì mong anh bỏ qua, chắc anh ko chấp con nít như em. Nhìn cái proof 900 pp mà em sợ vl ra, cả đời mmo ko biết bao giờ mới có cái proof đó :(

not comment chả biết nói gì cũng ko thích war lâu lâu thấp cái proof đẹp nhìn xong đi ra thấy cũng bt cái proof :p

Bắt đầu thấy thớt rất thú vị. Xin chúc mừng thớt. cuối cùng thớt cũng đã xuống mặt đất để săn và bắn, hái và lượm

hay....mừng vì nguoi rung ve nong thôn

Nếu đọc thoáng qua topic này 1 lần thì thấy nó không có ý nghĩa gì cả, nhưng nếu tập trung đọc lại vài lần, nghiền ngẫm và suy nghĩ thật kỹ thì sẽ nhận ra 1 điều (nguồn @tunvit) Topic này có thể dẫn đến một cuộc cãi vã, xúc phạm, thù ghét... nên nó có thể được close để giữ cho sự hòa bình tai Forum.

Nếu đọc thoáng qua topic này 1 lần thì thấy nó không có ý nghĩa gì cả, nhưng nếu tập trung đọc lại vài lần, nghiền ngẫm và suy nghĩ thật kỹ thì sẽ nhận ra 1 điều Topic này có thể dẫn đến một cuộc cãi vã, xúc phạm, thù ghét... nên nó có thể được close để giữ yên cho sự hòa bình tai Forum.
cái này đáng để linke :D

hóng bài hướng dẫn cho newbie ...năm 2014 có ai tốt ko :(
Trong trang web này có 4 loại người bạn ạ :
1, Loại người ích kỉ, biết cách kiếm tiền nhiều nhưng im ỉm ăn một mình
2, Loại người biết kiếm tiền 1 ít và luôn đi lừa newbie, tuyển ref
3, Newbie luôn dạo quanh các trang để tìm cách kiếm tiền đơn giản, dễ kiếm ăn.
4, Loại người biết cách kiếm rất nhiều tiền, nhưng chưa có cơ hội để chia sẻ hướng dẫn cho mọi người biết vì họ chưa thể chắc chắn rằng với những gì họ hướng dẫn có được an toàn hay không.
Và mình là loại người thứ 4 nhé :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week