Chúc mừng 08/03 Chị Em Trong Box captcha và 4rum.

@begs_nt:ủa bác begs là girl hả.thôi đừng xạo mà =))=))

ặc xạo làm j
Vì vào MMO mình ko thích nhận là girl dễ bị bắt nạt thôi

---------- Post added at 02:20 PM ---------- Previous post was at 02:19 PM ----------

Ủa begs là girl cứ tg là boy.

Cùng lý do trên =))
Mình vào MMO ko thích nhận là girl,sợ bị bắt nạt thôi :p
H biết rồi nhé,nhường mình nhé :p

đùa 1 câu mà sắp bị hiểu nhầm kìa tai hại chưa bác beg :binhsua172: tối nay ra biển cưa vài em chơi chứ bác beg :binhsua172:

ặc xạo làm j
Vì vào MMO mình ko thích nhận là girl dễ bị bắt nạt thôi

---------- Post added at 02:20 PM ---------- Previous post was at 02:19 PM ----------

Cùng lý do trên =))
Mình vào MMO ko thích nhận là girl,sợ bị bắt nạt thôi :p
H biết rồi nhé,nhường mình nhé :p
mình thì lại thích làm girl để ai cũng nhường. hehe.

đùa 1 câu mà sắp bị hiểu nhầm kìa tai hại chưa bác beg :binhsua172: tối nay ra biển cưa vài em chơi chứ bác beg :binhsua172:

yahhhhhhhhhhhhh
ko giỡn vs bác nữa :binhsua105:
e girl thật nhá,ko tin thôi hức hức

hở , bác này sao lại máu me thế này , captra đã đủ chết rồi sao lại muốn bị thêm vậy =)) .... hay bác này 2 pha nhỉ ;)) . chủ trương đã vô sinh là phải ăn chơi hết mình đê m/m/m/m/m/m/m/m/m/m/m/

hở , bác này sao lại máu me thế này , captra đã đủ chết rồi sao lại muốn bị thêm vậy =)) .... hay bác này 2 pha nhỉ ;)) . chủ trương đã vô sinh là phải ăn chơi hết mình đê m/m/m/m/m/m/m/m/m/m/m/

MÚn ăn đòn đây mà =))
8/3 ko đc phát ngôn bừa vs chị e phụ nữ nhá *cạp đầu* :binhsua105:

ai là girl vô báo danh hết lun ih,để boy lại cho kon kua là được rồi :))

báo danh rồi đó. có cần behu ktra độ chính xác ko?
bb nge, hqua thức khuya quá, sáng lại co việc ko ngủ dc. jo phải ngủ cho đã. tối còn tò te tí te nữa.

2 pha là sao ông :binhsua123:

yahhhhhhhhhhhhh
ko giỡn vs bác nữa :binhsua105:
có ai nói gì đâu nhỉ , bác nhận là girl hay không là tùy bác thôi =)) .................. đảm bảo nếu dúng mà lại xinh tuyệt trần như thủy top . ... đảm bảo khối anh chết đứng người và đăng ký chỗ bác này :)) :)) :))

có ai nói gì đâu nhỉ , bác nhận là girl hay không là tùy bác thôi =)) .................. đảm bảo nếu dúng mà lại xinh tuyệt trần như thủy top . ... đảm bảo khối anh chết đứng người và đăng ký chỗ bác này :)) :)) :))

Bên nick bác có chỗ Location : hải phòng
chữ phía sau nãy mình đọc lộn là : Hải phòng cát đảng =))))))))))))))))))))))))
sr sr =)

thủy top xấu quắc mà lại nói xinh tuyệt trần , muốn so sánh thì tìm mai phương thúy đó bác

thủy top xấu quắc mà lại nói xinh tuyệt trần , muốn so sánh thì tìm mai phương thúy đó bác
thông cảm , ít cập nhập thông tin của người đẹp . chat thì nhớ mỗi thủy top nổi tiếng 1 thời vì vòng 1 , còn nhiều hot khác nhưng mà phải xem wed cái đã =))

@begs_nt:yahhhhhhhhhhhhh
ko giỡn vs bác nữa
-bác này girl thật á,yah chỉ có con gái dùng thôi à :)) a nhe xê ô girl =))=))

ko giỡn vs bác nữa

hix bữa h comment cứ ông này ông nọ giờ đùng 1 cái biến thành girl . Hix giờ đổi thành bà beg rồi :binhsua04:

ko giỡn vs bác nữa

thế beg là girl hay là boy.Có khi nào là bê đê ko ta

hix bữa h comment cứ ông này ông nọ gì đùng 1 cái biến thành girl . Hix giờ đổi thành bà beg rồi :binhsua04:

ặc làm thấy gê =))
Tại ngta ko mún nói thôi, vì tưởng toàn boy nên ko mún lên tiếng, kẻo bị bắt nạt chả ai bênh =))

---------- Post added at 02:38 PM ---------- Previous post was at 02:38 PM ----------

thế beg là girl hay là boy.Có khi nào là bê đê ko ta

yahhhhhhhhhhhh mún ăn đòn hả b-(
Dnay ngta nhịn nhìu lắm rồi đấy nhá :binhsua123:

---------- Post added at 02:39 PM ---------- Previous post was at 02:38 PM ----------

ko giỡn vs bác nữa

Annyeong đồng minh =))

ặc làm thấy gê =))
Tại ngta ko mún nói thôi, vì tưởng toàn boy nên ko mún lên tiếng, kẻo bị bắt nạt chả ai bênh =))

---------- Post added at 02:38 PM ---------- Previous post was at 02:38 PM ----------

yahhhhhhhhhhhh mún ăn đòn hả b-(
Dnay ngta nhịn nhìu lắm rồi đấy nhá :binhsua123:
giờ không bít bd beg nói thit ko nữa.Giờ ai củng ngi beg bi loạn giới tính
:binhsua146::binhsua146::binhsua146:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet