Chúc mừng 08/03 Chị Em Trong Box captcha và 4rum.

giờ không bít bd beg nói thit ko nữa.Giờ ai củng ngi beg bi loạn giới tính
:binhsua146::binhsua146::binhsua146:

chắc tui chém mấy ngừi wá =))
Bik vậy khỏi nói cho ròi =))
Tại 8/3 nên ngta mới khai ra thôi
HATE UUUUUUUUUUUUU :binhsua49:

mà trong đây là chị em phụ nữ vào,mấy pa vào có...lộn topic hem:binhsua113:

Ko lộn đâu
Mấy cha ấy mới loạn giới á =))))))))))))))))))))))))))))
Nãy h bày đặt sỉ vả tui =))

thôi nhờ ngày 8-3 mới có trò zui , hôm nay pix nó đình công nghỉ tạm thời 1 ngày thì mình cũng đình không nghỉ kiếm tiền 1 ngày .
Đằng nào cũng là ngày lễ lớn ...........
chốt hạng lấy like và gặp mọi sự tốt đẹp về sau cho việc kiếm tiền nè
1 : Chúc các thành viên Nam . các bác uy tú , những nhân vật nam 1 thời oai hùng trong box captra : Luôn khỏe mạnh , sức khỏe dồi dào , luôn luôn đạt tốc độ pro đẳng cấp mà vẫn 2 chữ - thỉnh thoảng 1 chữ .^^
2 : Chúc chị em , các chị các cô các bác các gì gì gì đó . ... là nữ có thêm sức khỏe phi thường . trẻ đẹp càng ngày càng xinh không tả nổi . nhận được lời chúc cực cực ... < maxoff > của 1 nửa còn lại và gữi gìn sức khỏe khi oánh captra .... không biết là nữ oánh captra có gặp tình trạng lời đồn như nam không nhỉ =))

Chúc các chị em ngày càng xinh đẹp , luôn vui cười, máy mắn, thành công
Chúc kiếm được nhiều tiền

thôi nhờ ngày 8-3 mới có trò zui , hôm nay pix nó đình công nghỉ tạm thời 1 ngày thì mình cũng đình không nghỉ kiếm tiền 1 ngày .
Đằng nào cũng là ngày lễ lớn ...........
chốt hạng lấy like và gặp mọi sự tốt đẹp về sau cho việc kiếm tiền nè
1 : Chúc các thành viên Nam . các bác uy tú , những nhân vật nam 1 thời oai hùng trong box captra : Luôn khỏe mạnh , sức khỏe dồi dào , luôn luôn đạt tốc độ pro đẳng cấp mà vẫn 2 chữ - thỉnh thoảng 1 chữ .^^
2 : Chúc chị em , các chị các cô các bác các gì gì gì đó . ... là nữ có thêm sức khỏe phi thường . trẻ đẹp càng ngày càng xinh không tả nổi . nhận được lời chúc cực cực ... < maxoff > của 1 nửa còn lại và gữi gìn sức khỏe khi oánh captra .... không biết là nữ oánh captra có gặp tình trạng lời đồn như nam không nhỉ =))
Đang phân tích tình hình ct Vinamilk.Thấy topic này sôi nỗi quá chắc phân tích ko xong quá :binhsua32:Lời đồn gì thế bác cho tôi bít thông tin cái.

huuu bài post chúc hay thế kia mà ít bác like thế , hay là like xong sợ bị dính chưởng của 1 nữa còn lại oánh đằng sau chắc
images

=)) bác beg tnao mà bị người ta nói là loạn giới tính thế nhỉ:))
1/2 của thế giới cười rất tươi và 1/2 còn lại thì có lẽ là khóc rất lớn:))

=)) bác beg tnao mà bị người ta nói là loạn giới tính thế nhỉ:))
1/2 của thế giới cười rất tươi và 1/2 còn lại thì có lẽ là khóc rất lớn:))

Lại thêm 1 ngừi nữa :((
Thôi nha :((
Bik vậy khỏi khai cho rồi :((
8/3 mà bắt nạt kon gái thế đó hả :((
Tui hận mấy ngừi :(((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((

kill đây củng mới bit tới MMO thui.Hồi trc toàn chạy theo cổ phíu vô đây củng nhờ chạy theo forex
Nhân ngày 8/3 kill chúc các girl luôn 8 thật nhìu, làm sôi nổi trong các topic(đừng họp chợ nhìu quá là dc).Và cả năm sẽ có 3
điều này luôn theo : VUI TƯƠI :m124: , XINH ĐẸP :m013: , và LUÔN LUÔN CÓ NHÌU TIỀN :binhsua57: ĐỂ ĐI SHOPPING

Lại thêm 1 ngừi nữa :((
Thôi nha :((
Bik vậy khỏi khai cho rồi :((
8/3 mà bắt nạt kon gái thế đó hả :((
Tui hận mấy ngừi :(((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((
Nói gì chứ nếu là con gái thì bác nên sent ảnh tự sướng .................... hot 1000 Độ C cho anh em box captra đánh giá để chứng nhận 99,9 % bác là con gái đi , nếu mà là ảnh trên mạng thì Pp , phải gọi là bác là men nì ... < trai > chính cống , chuẩn không cần chỉnh luôn .... đảm bảo nhân được lời chúc tốt đẹp của các bác khác .... < đêm mất ngủ là em đây không chịu trách nhiệm nhé >

tui là boy nè,ngày 8-3 đổi qua đổi lại đi cho zui :)) lạ lạ xíu:))

Loạn cả rồi =)) =))
8/3 chứ có phải cá tháng 4 =))

---------- Post added at 02:59 PM ---------- Previous post was at 02:58 PM ----------

Nói gì chứ nếu là con gái thì bác nên sent ảnh tự sướng .................... hot 1000 Độ C cho anh em box captra đánh giá để chứng nhận 99,9 % bác là con gái đi , nếu mà là ảnh trên mạng thì Pp , phải gọi là bác là men nì ... < trai > chính cống , chuẩn không cần chỉnh luôn .... đảm bảo nhân được lời chúc tốt đẹp của các bác khác .... < đêm mất ngủ là em đây không chịu trách nhiệm nhé >

KO cần chứng minh
E sao e bik =))))))))))))))))))
:binhsua105:

begs_nt không phải boy thì chúc begs_nt ngày mùng 8/3 thật hạnh phúc. Chúc các bạn trong mmo cũng vậy lun nhé.

Loạn cả rồi =)) =))

---------- Post added at 02:59 PM ---------- Previous post was at 02:58 PM ----------

KO cần chứng minh

cho phù hợp =)) bác boy tui girl,bác girl tui boy:))
mấy pa đây thành girl hết lun ih,để mình tui là boy thôi
có lạ lạ xíu nào hem=)) coi thử làm boy nó thế nào=))=))

cho phù hợp =)) bác boy tui girl,bác girl tui boy:))
mấy pa đây thành girl hết lun ih,để mình tui là boy thôi
có lạ lạ xíu nào hem=)) coi thử làm boy nó thế nào=))=))

Mấy cha trong đây chắc cũng sắp thành girl hết rồi =))
8 thấy ớn lun =))
Behu mún làm boy à....:binhsua123:
Làm boy đi kua thử e nào đi =))

kill đây củng mới bit tới MMO thui.Hồi trc toàn chạy theo cổ phíu vô đây củng nhờ chạy theo forex
Nhân ngày 8/3 kill chúc các girl luôn 8 thật nhìu, làm sôi nổi trong các topic(đừng họp chợ nhìu quá là dc).Và cả năm sẽ có 3
điều này luôn theo : VUI TƯƠI :m124: , XINH ĐẸP :m013: , và LUÔN LUÔN CÓ NHÌU TIỀN :binhsua57: ĐỂ ĐI SHOPPING

Bác chúc thế này thì bị ngược rồi luôn luôn có nhiều tiền là phải cạp liên tục mà cạp liên tuc thì nhan sắc tàn phai vui tươi xinh đẹp gì nữa .
8 tháng 3 tui cũng chúc chị em phụ nữ sức khỏe dồi dào , luôn luôn xinh tươi , nhận được thật nhiều hoa và ai chưa có thì sẽ tìm được 1 nửa của mình trong ngày này

Loạn cả rồi =)) =))

KO cần chứng minh
chốt hạ phát cuối nè , từ post này , xin tuyên bố : do không nói rõ xem là X or Y ... nên được xác nhận bác này là XY .... hay còn gọi là giới tính thứ ..... mấy tự hiểu nhé các bác . =)) Xin chúc mừng rum mình tiếp nhận 1 thành viêc đặc biệt này ,,, phải chăng lúc đăng ký bác quyên chọn giới tính là nam or nữ rồi ....
...
1 ẩn số khó giải thích =))
:binhsua121::binhsua121::binhsua121::binhsua121:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,465
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week