Chúc mừng 08/03 Chị Em Trong Box captcha và 4rum.

8/3 gọi điện về hỏi thăm mẹ (ko về dc vì đang học :((). Hình như 5 năm rồi ko ở nhà ngày này

Lâu rồi mới cảm nhận đc 1 ngày 8/3 vui và ý nghĩa thế này

---------- Post added at 03:14 PM ---------- Previous post was at 03:13 PM ----------

chốt hạ phát cuối nè , từ post này , xin tuyên bố : do không nói rõ xem là X or Y ... nên được xác nhận bác này là XY .... hay còn gọi là giới tính thứ ..... mấy tự hiểu nhé các bác . =)) Xin chúc mừng rum mình tiếp nhận 1 thành viêc đặc biệt này ,,, phải chăng lúc đăng ký bác quyên chọn giới tính là nam or nữ rồi ....
...
1 ẩn số khó giải thích =))
:binhsua121::binhsua121::binhsua121::binhsua121:

yahhhhhhhhhhhhhhh ngta nói là ngta là girl rồi mà
Dám chọc giận chị e phụ nữ ngày 8/3 hả
Chị e....tiến lên.............*cào cấu* *bứt tóc* :binhsua105:

cảm ơn mấy bạn nhiều,cũng đang tưng bừng nhận tin nhắn

Thôi ko chơi vs mấy cha kia nữa, chọc ngta hoài :binhsua144:
E hèm...tuy là kon gái ...nhưng vẫn chúc...:binhsua113:
Chúc cả nhà 8/3 vui vẻ nhé!
Chúc thằng pix bụng dạ đàn bà bớt quạu cho cả nhà đc nhờ =))

chắc gì beg nhà mình là XX.mà cũng chưa chắc là XY có khi lại là XZ ý chứ lị=)):binhsua104::binhsua104::binhsua104:

chúc chị em nhà mềnh 8-3 càng ngày càng đợp gái không bị lồi mắt khi cặm cụi cạp cạp.không bị mông to khi ngồi cạp và kiếm nhiều nhiều tiền đi mua sắm:binhsua113::binhsua129:

Tui nghĩ thế này chủ thớt nên lập danh sách girl trong MMO.rùi gủi tặng các girl một ít $ gọi là tặng hoa cũng dc đó
Cái này nghe hay à nha:binhsua113:
P/s: Thanks chủ thớt và các bạn có những lời chúc ý nghĩa.

ặc xạo làm j
Vì vào MMO mình ko thích nhận là girl dễ bị bắt nạt thôi

---------- Post added at 02:20 PM ---------- Previous post was at 02:19 PM ----------

Cùng lý do trên =))
Mình vào MMO ko thích nhận là girl,sợ bị bắt nạt thôi :p
H biết rồi nhé,nhường mình nhé :p
cái bác nì hay ghê nha, mọi hôm thì ko xuất đầu lộ diện, tới hum nay thì lại nhận mình là girl:binhsua111:

chúc chị em nhà mềnh 8-3 càng ngày càng đợp gái không bị lồi mắt khi cặm cụi cạp cạp.không bị mông to khi ngồi cạp và kiếm nhiều nhiều tiền đi mua sắm:binhsua113::binhsua129:

:binhsua119::binhsua113: Toàn cái đúng:binhsua144:

8.3 tặng em iu bông súp lơ trắng đà lạt, em cừi hí hửng bảo giống hoa cưới quá anh ơi, anh cắm cái cây vào cái đọt nhìn hay quá, tí em về xào thịt bò ăn nữa, nấu mí đứa kia ăn chắc nó vặn cổ thằng ngừi iu nó vì nó không lãng mạn đến thực tế như anh, 2 in 1, anh tuyệt quá, hưa hưa, sao mà hạnh phúc:binhsua113::binhsua113:

ÍM" the BEST:binhsua172::binhsua172::binhsua172::binhsua172:

copyright (R) by kid_ch0c0latte 2012 corp.inc, all right reserved

Me too. Gửi lời chúc các chị em captcha + mmo4vn 1 ngày 8/3 thật nhiều ý nghĩa nhé.

Me too. Gửi lời chúc các chị em captcha + mmo4vn 1 ngày 8/3 thật nhiều ý nghĩa nhé.
tối có dẫn ghệ đi chơi vào đây e free cho bác mấy li trà đá nhé.

---------- Post added at 04:22 PM ---------- Previous post was at 04:22 PM ----------

behu hồi nãy dụ tui ra ngoài là ngoài nào thế? chạy vòng vòng phát oải

phải đúng ngày chứ bác :binhsua119:
cái bác ni, chỉ đc cái "chủ nghĩa cơ hội" là giỏi ko à:binhsua113:

@yenly:dụ bác ra ngoài cho người ta tuyển newbie í mà=))quậy phá quá người ta rủa tui với bác lun thì sao
ngày 8-3 sao bác hem chúc gì hết trơn cho chị em hết zi.:binhsua29:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,465
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week