Tutorial Chuyên mục: bạn hỏi tôi trả lời

Status
Not open for further replies.
hi. cho mình hỏi về những bước đi cơ bản để chiến androi. US. những bước đi chập chững để làm thành công androi. tks bạn
Làm Android có 2 kiểu chính : ( Dành cho Cheater )
+ Làm Net ( Network ) : Trước tiên cần Domain, Hóst . Sau đó, tìm Network đăng ký Accs. => Add Offers đc Network cung cấp vào Site => Thực hiện Cheat
+ Làm Apps : Tìm 1 Apps dạng như : FreeMyApps hay Appcasgher... => Cheat

ôi bạn tôi

Bạn cho mình hỏi vài câu: Net nào ngon ạ? Reg net như nào ạ? Có nồi cơm nào ngon cho em ăn với ạ? :D:D:D

hi. cho mình hỏi về những bước đi cơ bản để chiến androi. US. những bước đi chập chững để làm thành công androi. tks bạn
như bạn trên nhé :D
Bạn cho mình hỏi vài câu: Net nào ngon ạ? Reg net như nào ạ? Có nồi cơm nào ngon cho em ăn với ạ? :D:D:D
về chuồng đi bạn =))

bỏ qua đi cậu, k lại thành war :D
Chỉ ghét cái câu nó kêu bọn ngu, làm mmo mà không dùng đến tut vs cheat chắc tháng làm không quá nổi 1 triệu, 10 triệu chắc là scam

con nokia1208 mà bị quên pass thì làm thế nào, khác với 1280 nhé

thank thớt tìm kiếm bấy lâu :p

Ông này đã từng mua tool của tui, sao không pm yahoo update o_Oo_Oo_Oo_O
Bán đắt bỏ xừ đi được, he he he. Chắc làm thêm vài cái nữa cho mấy thằng em

Cái động cheat là đây rồi, cứ tut tut đi, vài bữa trơ mỏ hết nhe:rolleyes::rolleyes: bọn ngu
Thằng ngu :D nếu cheat mà k biết đường cheat thì mới gọi là chết :D có bao giờ thấy bị chết oan vì mấy đứa cheat ẩu chưa?
pro cho mình hỏi là có cách nào tăng tốc khi sử dụng SSH được không , thanks pro :)
mình hiện tại không có cách vì mình k dùng ssh để lead.
đậu thím nghe :D
bán đắt vđ luôn chứ đậu gì =))

Thằng ngu :D nếu cheat mà k biết đường cheat thì mới gọi là chết :D có bao giờ thấy bị chết oan vì mấy đứa cheat ẩu chưa?

mình hiện tại không có cách vì mình k dùng ssh để lead.

bán đắt vđ luôn chứ đậu gì =))
:|

@thuong12382 cậu dựa vào những yếu tố nầo để tesst 1 con app?

Apps thì đầy ra nhưng test hết tất cả thì hơi khó , vậy làm sao nhận biết con app nào dễ lead :D

Thank cậu !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,136
173,224
Latest member
phamnhat1993
Back