Tutorial Chuyên mục: bạn hỏi tôi trả lời

Status
Not open for further replies.
chủ topic lập ra là có thiện ý, một số bạn vào spam nói linh tinh làm loãng topic. bạn nào không có nhu cầu thì next để các bạn khác hỏi chứ. Nói vào chủ đề của bạn ấy đưa ra đi.

Mình nghĩ Mod nên vào del hết các bài viết không liên quan, kể cả bài này.

@thuong12382 cậu dựa vào những yếu tố nầo để tesst 1 con app?

Apps thì đầy ra nhưng test hết tất cả thì hơi khó , vậy làm sao nhận biết con app nào dễ lead :D

Thank cậu !
Sr, mình không làm app :oops: có một số yếu tố sau cậu có thể thử: Kiểm tra số lượt cài đặt của cái app đó, càng nhiều càng tốt. Kiểm tra review của app xem có nhiều review tốt không. Kiểm tra trang chủ của app có chuyên nghiệp không. Thấy ổn ổn tải về mở lên kiểm tra xem có nhiều off, net ko, nếu cảm thấy đủ min được thì băm thử luôn
cho mình hỏi dính lỗi country ko phù hợp thì sao fix được hả cậu
Không phù hợp country mình thường có mấy cách sau:
1. Vào setting chọn lai country rồi tést lại.
2. Xóa data playstore rồi vào tést lại.
3. Đổi gmail mới (mình chưa phải dùng tới cái này bao giờ)

pro cứ troll mình :oops:

bác cho e hỏi , e làm net leadhug chơi android , 1 ip thì có thể làm được nhiều con offers cùng nước hay không ?
xin cám ơn !

bác cho e hỏi , e làm net leadhug chơi android , 1 ip thì có thể làm được nhiều con offers cùng nước hay không ?
xin cám ơn !
mình khuyên không nên. tuy nhiên nếu là off incent vẫn có thể làm được

vâng e chỉ biết làm incent thôi ah. những con non incent thì dùng cách gì để lead dc vậy :D .

vâng e chỉ biết làm incent thôi ah. những con non incent thì dùng cách gì để lead dc vậy :D .
con nào cũng có thể lead được. nhưng quan trọng là cách bạn làm sao. non thì thường nguy hiểm hơn incent nhiều, làm thì tỉ lệ bị trừ, block v.v... cao hơn

Bro cho em hỏi nên đi theo Admin hay là tự solo net cái nào cho thu nhập cao hơn ạ? Và nếu muốn làm admin thì cần những thứ gì ạ.....:(

Bro cho em hỏi nên đi theo Admin hay là tự solo net cái nào cho thu nhập cao hơn ạ? Và nếu muốn làm admin thì cần những thứ gì ạ.....:(
nếu bạn chưa có kinh nghiệm gì thì nên làm mem trước. chưa biết gì mà solo net thì tỉ lệ thất bại rất cao. cũng còn tùy vào bạn nữa, nếu có nguồn vốn lớn và không ngại thất bại thì có thể vừa làm vừa nghiên cứu hoc hỏi thêm, tầm vài tháng - nửa năm đầu chắc là lỗ, sau đó thì chắc là khá hơn

nếu bạn chưa có kinh nghiệm gì thì nên làm mem trước. chưa biết gì mà solo net thì tỉ lệ thất bại rất cao. cũng còn tùy vào bạn nữa, nếu có nguồn vốn lớn và không ngại thất bại thì có thể vừa làm vừa nghiên cứu hoc hỏi thêm, tầm vài tháng - nửa năm đầu chắc là lỗ, sau đó thì chắc là khá hơn

Vâng em rất cảm ơn Bro Nhưng bro có thể chỉ cho em là Admin với mem nó khác nhau chỗ nào ko ạ. Mà Gs mình là admin thì net sẽ pay cho mình hay ai pay cho mình ạ

Vâng em rất cảm ơn Bro Nhưng bro có thể chỉ cho em là Admin với mem nó khác nhau chỗ nào ko ạ. Mà Gs mình là admin thì net sẽ pay cho mình hay ai pay cho mình ạ
Làm admin thì bạn tự chủ động làm, từ click off, lead, test off, xin off và rất nhiều vấn đề. english tốt chút thì khả quan hơn. Tất nhiên tự làm thì rate sẽ cao hơn rồi, thường các admin tuyển mem chỉ để rate 3 - 7 hoặc 2 - 8 (admin ăn 7 8) vì nhiều vấn đề và rủi ro có thể gặp phải nữa. Bạn solo thì net sẽ pay cho bạn

Thớt cho em hỏi làm thế nào để nói chuyện với net khi dốt đặc tiếng anh ạ! Em xin trân trọng cảm ởn!

Thớt cho em hỏi làm thế nào để nói chuyện với net khi dốt đặc tiếng anh ạ! Em xin trân trọng cảm ởn!

bảo nó tao là người VN nó nói tiếng vn cho bạn

thánh tha cho em :mad::mad::mad::mad:

@thuong12382 cho mình hỏi tỉ lệ lead và click bao nhiêu là ỗn ?

* lead ít click nhiều thì xác xuất pay cao hơn hok cậu :)

@thuong12382 cho mình hỏi tỉ lệ lead và click bao nhiêu là ỗn ?

* lead ít click nhiều thì xác xuất pay cao hơn hok cậu :)
không có chuyện click nhiều lead ít pay cao hơn đâu :) tạm thời để tỉ lệ click cho incent là 5 - 10%, non incent <3% và đặc biệt đừng quá thấp <0.5% thì có biến ngay và luôn đấy

Làm admin thì bạn tự chủ động làm, từ click off, lead, test off, xin off và rất nhiều vấn đề. english tốt chút thì khả quan hơn. Tất nhiên tự làm thì rate sẽ cao hơn rồi, thường các admin tuyển mem chỉ để rate 3 - 7 hoặc 2 - 8 (admin ăn 7 8) vì nhiều vấn đề và rủi ro có thể gặp phải nữa. Bạn solo thì net sẽ pay cho bạn
Gs em muốn solo nhỏ thì số vốn cần là bao nhiêu ạ?

@thuong12382

cho mình hỏi 1 lần chiến nhiều app ( nhiều net )

vậy có cách nào để pay về 1 tk như các pro khác không cậu :)

Cám ơn :p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,139
173,224
Latest member
phamnhat1993
Back