Tutorial Chuyên mục: bạn hỏi tôi trả lời

Status
Not open for further replies.
Reactions
1,323
MR
0.275
Gs em muốn solo nhỏ thì số vốn cần là bao nhiêu ạ?
mình chưa rõ. tạm tính: site + host + domain khoảng 500k - 1tr. net: tự reg được thì tốt, k reg được đi mua giá khoảng 200k - 1tr tùy. chi phí hàng tháng: tool, socks này nọ nữa. nói chung cỡ 5tr chắc là tạm ổn. Nhưng không phải đơn giản với 1 newbie khi làm tất cả công việc đó

LilKr

Hero
Reactions
225
MR
0.003
Follow me on Facebook
nhiều app hay nhiều net thì pay về cùng 1k pp bt mà c. chỉ việc add emaiil pp vào, làm xong chờ tiền thôi =)) nếu multi account thì dùng cách add mail paypal
ý tớ hỏi là multi account sorry cậu vì hỏi hok rõ

khi làm Apps hoặc PPD thì tớ thấy nhìu pro có số acc lên tới hàng trăm mà pp thì giới hạn số mail add vậy làm như thế nào để đc pay cậu
có phải là thêm +01...

ý tớ hỏi là multi account sorry cậu vì hỏi hok rõ

khi làm Apps hoặc PPD thì tớ thấy nhìu pro có số acc lên tới hàng trăm mà pp thì giới hạn số mail add vậy làm như thế nào để đc pay cậu
có phải là thêm +01...
rất tiếc chưa khi nào mình dùng nhiều acc như vậy cả :D có một số app có thể dùng luôn 1 acc paypal pay đi pay lại nhiều lần vẫn ok mà

arsmahlove

Senior
Reactions
89
MR
0.003
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Đúng Là quá phức tạp đối với newbie như em.:(
Nhưng giờ có cách nào để lên oldnewbie không ạ
Hay là đi theo Admin và làm nhiều. Bro có thể chia sẻ kinh nghiệm được không ạ.Nếu được thì em cảm ơn rất rất nhiều.ạ

Hay là đi theo Admin và làm nhiều. Bro có thể chia sẻ kinh nghiệm được không ạ.Nếu được thì em cảm ơn rất rất nhiều.ạ
chịu lỗ là sẽ thông minh ra tí :D cứ mỗi lần lỗ là mỗi lần suy nghĩ thêm kn

có cách là không ngừng học hỏi. Mình khi nào cũng cho rằng mình là newbie, kiến thức thì muôn thuở, học không bao giờ hết được. cần thì nghiên cứu ngay chứ chậm chân là bị loại khỏi cuộc chơi luôn bạn. google có rất nhiều thông tin rồi, mình học tất cả đều từ google thôi

có cách là không ngừng học hỏi. Mình khi nào cũng cho rằng mình là newbie, kiến thức thì muôn thuở, học không bao giờ hết được. cần thì nghiên cứu ngay chứ chậm chân là bị loại khỏi cuộc chơi luôn bạn. google có rất nhiều thông tin rồi, mình học tất cả đều từ google thôi
yêu rồi

keyword của cậu sreach thông thường là Eng hay VN

masterjoker

Newbie
Reactions
8
MR
0.000
E là trẻ em nhưng cho e hỏi vấn đề người lớn tí.. :)
Muốn tự lập 1 net để làm app thì cần học những gì ạ.
Tại hạ lỡ lời thì mong mấy huynh đệ đừng đồ sát.

mún mua auto thì có đc hok thớt
thánh cứ chém mình :( mà có một số thứ tiện thể nói luôn. Auto không đơn giản là mua xong mang về cắm, mỗi con off đều có cách lead riêng. Tất nhiên bạn nào pro code thì thao tác đơn giản hơn rồi, nhưng giá không hề rẻ. Và còn rất nhiều vấn đề xung quanh nữa. Bác chắc cũng biết auto rồi, hình như trước có biết bác nhiều qua mấy topic về android rồi, tiện thể mình nói cho mọi người đừng quá ảo tưởng về auto thôi :D
E là trẻ em nhưng cho e hỏi vấn đề người lớn tí.. :)
Muốn tự lập 1 net để làm app thì cần học những gì ạ.
Tại hạ lỡ lời thì mong mấy huynh đệ đừng đồ sát.
mình đã trả lời bên trên rồi, bạn đọc lại chút nhé

someone89

Junior
Reactions
15
MR
0.000
thớt cho hỏi. sao mình mới cài BS mà lên CHplay down toàn báo : Lỗi thông tin truy xuất từ máy chủ.[RPC:S-7:AEC-0].
có cách sửa không?
hình như trước có thấy cách sửa mà giờ không tìm thấy

conga69

Junior
Reactions
22
MR
0.000
các pro cứ hỏi, thớt cứ trả lời, vài hôm chết đói cả lũ cho vui hen, thằng lập topic này chẳng khác gì tự bóp dái mình, ngu vl, sau này cái gì mà ai cũng làm đc thì lúc đó hết kiếm ăn đc rồi, phắc @thuong12382 :D ,

các pro cứ hỏi, thớt cứ trả lời, vài hôm chết đói cả lũ cho vui hen, thằng lập topic này chẳng khác gì tự bóp dái mình, ngu vl, sau này cái gì mà ai cũng làm đc thì lúc đó hết kiếm ăn đc rồi, phắc @thuong12382 :D ,
cám ơn bạn. mình đang tính cho bạn chết chung đây, chúc chết vui nha :)

sabo

Senior
Reactions
150
MR
0.000
Mình mới chiến offer đc 1 tuần , cũng kiếm đc dăm đồng và học hỏi đc ít kinh nghiệm , bro cho mình hỏi ít vấn đề nhé vì mình làm thuê mà hỏi ngta cũng ko trả lời , chỉ biết làm thôi
- Trước mình có chiến net Fyber cụ thể là meez , chiến đc mấy ngày đầu ổn thì trang web ko hiện những con off hay ăn nó đã lặn mất thay vào đó là những con chỉ 1 2 point , tình trạng này kéo dài 3 4 hôm nay vẫn chưa dứt , bro cho mình hỏi có fai web đó sẽ ko hiện off trước đây mình hay ăn , tạm ngưng hay là vấn đề gì đó khác ? Nếu ngưng thì nó ngưng có lâu ko , khoảng bao lâu nó ra of lại ?
- Hiện mình đang chiến net Fyber của trang ỶeahDollar nhưng off hiện ra rất khác ko giống off bên trang Meez mặc dù cũng là Fyber , bên Yeah rất khó ăn point , đa phần là hên xui với các con off , có cách nào hay quy luật nào để ăn point 1 cách ổn định ko ?
- Mình chưa có tí kinh nghiệm nào về off android làm trên giả lập bluastack gì đó , cho mình hỏi nếu chiến = giả lập android thì có chua chát lắm ko vì mình rất chịu cày cuốc kiếm tiền
-Vấn đề cuối cùng là mình có thuê sock vip72 600k/tháng , xin hỏi có chỗ nào bán sock ko giới hạn ko , và có cách nào dùng sock share free trên mạng ăn off ko

Cám ơn bạn

với những newbie nếu các pro ko chia sẻ kinh nghiệm thì mãi mãi họ cũng chỉ là newbie , còn pro thì họ vẫn pro hơn , kẻ kiếm đc tiền thì mãi như vậy còn ng đói vẫn cứ đói , với 1 suy nghĩ thiển cận và ích kỉ như bạn thì tốt nhất nên lặn và ôm mớ bí kíp đó mà ăn 1 mình , sợ ngta share kinh nghiệm bí kíp mất miếng ăn nên bro phải lên tiếng à ? xã hội có ng này ng kia , 1tr người ích kỉ thì cũng phải có 1 người tốt bụng , bro cứ lo cho cái nồi cơm của mình đi , với kiếm thức rộng rãi chắc bro sẽ nhanh chóng kiếm dc nồi cơm khác thôi nên ko việc gì fai sợ sệt ng ta share này kia

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,000
176,493
Latest member
duongpi9x

Most viewed of week