• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

clone nick kyvu đi scam :(

vicgiap

Hero
Reactions
2,322
MR
3.381
Chat with me via Yahoo Messenger
Hi vọng có thêm kinh nghiệm nhớ đời. tui bị 4 vụ, nhưng mà vụ lớn nhất thì bạn "scammer" kia hứa trả lại rồi, và cũng trả gần 1/2.
lần này là lần 3 nè, toàn vụ to không mới đau, híc, hy vọng chú scammer này còn chút lương tâm

mnnb123

Verified
Reactions
716
MR
0.000
Chat with me via Skype X.com
hô hô gà quá . hum trước chém mình hum nay bị xì cam =)). mai đóng học phí pm ta cho vay. :binhsua146:

rinny6789

Banned
Reactions
2,619
MR
0.000
thằng ranh con 91 này vẫn ngựa quen đường cũ
muốn có info chính xác nó quá dễ
đã add trên dưới 10FB của anh chị bạn bè nó rồi
nhưng chắc chỉ cho biết chứ 1 triệu cũng ko bỏ bèn để lên Bảo Lộc chơi 1 chuyến đâu ;))

nhưng chắc chỉ cho biết chứ 1 triệu cũng ko bỏ bèn để lên Bảo Lộc chơi 1 chuyến đâu ;))
bảo lộc á hài hài ............

nhangheo

Banned
Reactions
663
MR
0.000
Chat with me via Skype
bảo lộc ở đâu vậy bác

bảo lộc à, có vài đứa bạn trên đó, mà toàn là girl, chắc k ăn thua gì rồi

nbnvoi

Senior
Reactions
277
MR
0.216
Cái kiểu cứ đòi xác nhận trên topic mà lí do này nọ, chắc chắn scamer! Vụ nào chả thế, ko giám comfim chỉ có thể là scamer! Nếu đúng người cần mua, tại sao lập đc topic mà ko vào comfim đc! :binhsua146:

Cái kiểu cứ đòi xác nhận trên topic mà lí do này nọ, chắc chắn scamer! Vụ nào chả thế, ko giám comfim chỉ có thể là scamer! Nếu đúng người cần mua, tại sao lập đc topic mà ko vào comfim đc! :binhsua146:

Chuẩn men. mình bảo confirm nó chạy mất dép là chửi luôn cho nó rồi. nhưng mà con người nhiều lúc có phút lú lẫn.

Rút K.n thôi cậu ợ , trừ khi mình PM yahoo ng # chứ có người BUZZ mình là phải kiểm tra thật kỹ hồi chiều bán có 10 LR cho ông BAng CHủ MAX gì đó tớ còn kêu ổng copy Log chat post lên 4room .làm thế scam thế nào được

Rút K.n thôi cậu ợ , trừ khi mình PM yahoo ng # chứ có người BUZZ mình là phải kiểm tra thật kỹ hồi chiều bán có 10 LR cho ông BAng CHủ MAX gì đó tớ còn kêu ổng copy Log chat post lên 4room .làm thế scam thế nào được
uh, mọi khi vẫn thế, vân phải coonfirm rồi mới gd, ng quen thì không cần, chắc mai phải đi cầu cứu rồi :-ss

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,501
Latest member
songten001

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week