Waiting for Answer Close

Status
Not open for further replies.
Nhận lỗi đi thớt ơi rành rành thế kia..bác mắt nhắm mắt mở rồi lại nghĩ xấu người khác là ko đc rồi..còn cái lão @DUNGATM ăn nói éo có văn hóa cái quần què gì hết :v đề nghị mod tặng cho 2 cha này vài chục point để cảnh báo :(:mad::confused::cool::p:D:eek::rolleyes:

=)) vào 1 ngày đẹo trời mà gặp những thằng như nó chắc tôi chớt thoi no cmt chờ mod

Nhận lỗi đi thớt ơi rành rành thế kia..bác mắt nhắm mắt mở rồi lại nghĩ xấu người khác là ko đc rồi..còn cái lão @DUNGATM ăn nói éo có văn hóa cái quần què gì hết :v đề nghị mod tặng cho 2 cha này vài chục point để cảnh báo :(:mad::confused::cool::p:D:eek::rolleyes:
thì bác nghĩ xem câu hỏi bảo mật thì có mình bác ấy biết mà bị tớ xóa rồi giờ bác ấy là người biết thui còn ai nữa.còn em bị vài người scam rồi nên giờ là phải post :(

các bạn giữ bình tĩnh. tránh gây war và dùng từ ngữ thiếu văn hóa nhé.

thì bác nghĩ xem câu hỏi bảo mật thì có mình bác ấy biết mà bị tớ xóa rồi giờ bác ấy là người biết thui còn ai nữa.còn em bị vài người scam rồi nên giờ là phải post :(
ý cậu ấy là mail đấy mail mua của seller khác chứ k phải mail tự tạo, cậu xem lại chỗ này nhé

giờ mệt quá ko muốn war nữa.còn em cũng mong bác nào team check gmai với log chát là hiểu em nói gì liền:(:(

đúng rồi bác mai này là do dungatm tạo bác và kênh cũng tự tạo:(:(

MAIL NÀY BUY TỪ CÁC SELLER MAIL VUONGHA VÀ WOLTRAFIC . ( VẤN ĐỀ KHÔNG PHẢI LÀ MAIL MUA HAY TƯ TẠO ) GIAO MAIL XONG ĐÃ YÊU CẦU THAY ĐỔI THÔNG TIN ĐÀNG , BẢO MẬT 2 LỚP KHÔNG LÝ DO GÌ CÓ THỂ MẤT ĐƯỢC ( THỨ 2 TÔI KHÔNG RẢNH MÀ ĐI LÀM CÁI TRÒ MÈO ĐÓ ) THẰNG NÀO SELL XONG LẤY LẠI ẮC CHẾT CỤT ĐẦU NGHE

ví dụ là bác DUNGATM mua mail từ seller khác rồi tạo kênh cho cậu thì sao ? cậu chưa biết rõ mà khăng khăng chửi thế.
thì trong log chát cậu ấy nói là mai của cậu ấy tạo và kênh cậu ấy tạo.cì cậu ấy hỏi là mình là cậu là mai cậu tạo hay mai tớ tạo thì mình nói với cậu ấy là mai cậu tạo và kênh luôn tuy bằng chứng chua thiết phục nhung em chỉ nói sự thật .mà em mệt quá mod close togic em với:mad::mad:

MAIL NÀY BUY TỪ CÁC SELLER MAIL VUONGHA VÀ WOLTRAFIC . ( VẤN ĐỀ KHÔNG PHẢI LÀ MAIL MUA HAY TƯ TẠO ) GIAO MAIL XONG ĐÃ YÊU CẦU THAY ĐỔI THÔNG TIN ĐÀNG , BẢO MẬT 2 LỚP KHÔNG LÝ DO GÌ CÓ THỂ MẤT ĐƯỢC ( THỨ 2 TÔI KHÔNG RẢNH MÀ ĐI LÀM CÁI TRÒ MÈO ĐÓ ) THẰNG NÀO SELL XONG LẤY LẠI ẮC CHẾT CỤT ĐẦU NGHE
cậu vẫn lơ ý tớ nói và ko thèm hiểu à.suy nghĩ đơn giản thui nhiều ngừi mua gmai đổi pass mà ko để ý tới câu hỏi bảo mật.chỉ như thế thôi

cái hình bạn chụp hình như là nó thông báo việc bạn xóa câu hỏi bảo mật mật khẩu và bạn đổi mật khẩu thì phải chứ không phải người khác đâu. Mỗi lần thay đổi gg đều gửi thư báo mà Nếu có 2 thư thì mới là có người khác đổi nữa

Last edited:
cậu vẫn lơ ý tớ nói và ko thèm hiểu à.suy nghĩ đơn giản thui nhiều ngừi mua gmai đổi pass mà ko để ý tới câu hỏi bảo mật.chỉ như thế thôi

Công nhận ông nội này ngáo vờ lờ...

Khi mua mail bên bán yêu cầu ông đổi -> ông oke rồi, nhưng ông làm theo ý ông xóa câu hỏi đi, không thèm bảo mật acc ---> mất acc -> đổ thừa bên bán, chỉ vì họ từng giữ câu hỏi ?? thế đé o nào.... ?? :confused: lỗi chính ông tạo ra chứ do ai nữa mà vu khống người khác :D

Ví dụ : ông mua 1 cái xe bị hư bulông, người bán dặn ông thay bulong đi rồi chạy. ông tiếc, ngu ngáo đếu thay rồi khi chạy 1 chập hư máy xe do bulông gây ra --> ông lôi ông bán xe ra chửi bán xe đểu... thấy nghịch lý không ?? :D

cái hình bạn chụp hình như là nó thông báo việc bạn xóa câu hỏi bảo mật mật khẩu và bạn đổi mật khẩu thì phải chứ không phải người khác đâu. Mỗi lần thay đổi gg đều gửi thư báo mà Nếu có 2 thư thì mới là có người khác đổi nữa
đúng rồi bạn có 2 mai mà.thì cái mai kia tớ xóa là có và tớ đọc rồi thì ko còn hiện thị thông báo nữa nhưng anh google hôm qua vào lại thấy 1 mai nữa

Công nhận ông nội này ngáo vờ lờ...

Khi mua mail bên bán yêu cầu ông đổi -> ông oke rồi, nhưng ông làm theo ý ông xóa câu hỏi đi, không thèm bảo mật acc ---> mất acc -> đổ thừa bên bán, chỉ vì họ từng giữ câu hỏi ?? thế đé o nào.... ?? :confused: lỗi chính ông tạo ra chứ do ai nữa mà vu khống người khác :D

Ví dụ : ông mua 1 cái xe bị hư bulông, người bán dặn ông thay bulong đi rồi chạy. ông tiếc, ngu ngáo đếu thay rồi khi chạy 1 chập hư máy xe do bulông gây ra --> ông lôi ông bán xe ra chửi bán xe đểu... thấy nghịch lý không ?? :D
ai trả ko biết nhưng bác đọc hết cmt chưa.yêu cầu đổi pass còn câu hỏi bảo mật thì sao.hay là 100 cái gmai thì tớ phải vẻri 100 cáo số phone:(

ai trả ko biết nhưng bác đọc hết cmt chưa.yêu cầu đổi pass còn câu hỏi bảo mật thì sao.hay là 100 cái gmai thì tớ phải vẻri 100 cáo số phone:(
Đó là vấn đề của ông ? không biết thì hỏi người bán cho kỹ cách thay đổi, bảo hành acc, kích hoạt bảo mật.. linh tinh... mua bán qua loa bị sự cố lại lôi người khác ra nói linh tinh .. thì ai có cảm tình mà hỗ trợ...? :D.. xin lỗi ông bán rồi close topic .. coi như là học phí đi.. cãi nhau chả đi đến đâu đâu :rolleyes: hoặc có thể chính bác ra đảo ngắm khỉ 1 thời gian đấy... bít khôn thì rút sớm đi :D vì vụ này bác đuối lý hoàn toàn.. xét trên chứng cứ và rule

Last edited:
cái mịa, mua kênh xong ko mà đổi pass với bảo mật 2 lớp thì khi mất thì còn kêu ai, vote 1 vé ngu

Bạn @shival show proof chính xác chứng minh bạn @DUNGATM đổi mật khẩu lên nha
đây là mai google gủi cho em

cái mai đầ tiên là em xóa câu hỏi bảo mật còn cái mai thứ 2 là google thông báo là có người muốn kahc1 hoạt hay lấy lại pass bằng câu hỏi bảo mật
mai em xoa cau hoi bao mat.png
con mai nay la nhan la no muon kich hoat pass bang cau hoi bao mat.png

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786