Help có ai MMO mà chưa bao giờ phải bỏ tiền túi đầu tư ??

Mình thì từ lúc MMO đến giờ chỉ bỏ tiền xác nhận TK PP va tiền mua soft của bác Đức thôi. Ngoài ra chả bỏ ra đồng nào khác

Hở??? Học kinh tế mà ko vẫn động chất xám kiếm tiền nhỉ? Nếu ai thật sự có đầu óc thì tự kiếm tiền = mmo mà chả cần bỏ xu nào :p cái này gọi là: Hợp tác :))

ko phải nói gì kinh tế,cái gì cũng phải động chât xám,bọn em kinh tế năm đầu đang học vĩ mô có biết gì đâu,muốn kiếm bằng nghề thì cũng đợi năm 3 học ngân hàng chứng khoán

---------- Post added at 08:11 AM ---------- Previous post was at 08:09 AM ----------

I love you mmo:binhsua07:
giống bạn đang mê

mình bỏ ra cũng khá nhiều so với lương của sv :|
bjo vẩn chưa có thu.
bác đầu tư gì thế

tính tìm hiểu capcha,nhưng luyện tay đã
có khi bảo mấy đứa trước tìm hiểu chơi PTC rồi thì capcha

Mình mới tham gia đầu năm nay (Âm lịch nhé!). Chưa tốn đồng nào cũng chưa kiếm được gì... Đang là sinh viên suốt ngày học cũng chẳng có thời gian mà cày cuốc, từ sáng tới tối được 2 bát mì tôm vào bụng là ấm lòng rồi... Nói chung thì tham gia cái này phần nhiều để giải trí những lúc rảnh rỗi cho đỡ chán phần nữa hi vọng kiếm được chút ít mua que kem ăn hihi:)

người ta nói ở đây là có đầu tư tiền vô mmo không mà chứ ai nói tiền điện+ mạng đâu
b0ynb2761993 said:
chả nhẽ đến lúc chơi mmo ông mới lắp mạng à
tiền điện tiền mạng cũng là đầu tư vào mmo mà, mình ở trọ, dãy trọ cũng có đường net chung nhưng mình phải bắt riêng xài 1 mình vì việc mmo của mình đòi hỏi tốc độ mạng khá cao... dùng chung ko chơi được, chỉ có captcha,ptc,hyip là ko cần tốc độ mang thui

Last edited by a moderator:
Mình mới tham gia đầu năm nay (Âm lịch nhé!). Chưa tốn đồng nào cũng chưa kiếm được gì... Đang là sinh viên suốt ngày học cũng chẳng có thời gian mà cày cuốc, từ sáng tới tối được 2 bát mì tôm vào bụng là ấm lòng rồi... Nói chung thì tham gia cái này phần nhiều để giải trí những lúc rảnh rỗi cho đỡ chán phần nữa hi vọng kiếm được chút ít mua que kem ăn hihi:)
ừm vào forum giao lưu thấy vui ,mà sinh viên tranh thủ tìm hiểu còn lợi về sau về dài
Hai cái khác nhau mà .
em biết

Lượng tiền thu về luôn tỉ lệ thuận với lượng tiền bỏ ra.

Nếu không xét đến vấn đề scam, thì nếu như bạn càng bỏ nhiều tiền đầu tư bạn sẽ thu lại nhiều hơn và nhanh hơn.

Bản thân mình thì chưa bao giờ phải bỏ tiền đầu tư cái gì cả. Đi lên từ số 0 nên là nhiều lúc bị scam 1 cách rất vớ vẩn.
:((

thích thì làm offer, mạng cùi thì ra quán net mà cài.
Không thì gõ capcha cũng nhìu.
cày 1 tháng rồi lấy vốn mà đi đầu tư

chủ top giống mình đó.
thật là hết thuốc chữa với những người như vậy.
họ có thể bỏ hàng trăm ngàn đến hàng triệu để mua card chơi game .
hay đơn giản là bỏ hàng tiếng đồng hồ ngồi net. mà mỗi tiếng là 3000.( 3h/ngày * 3000 = 9000/ngày . 9000*30ngay = 270000 )

vậy mà không thể bỏ nổi 200k để tham gia mmo.

1 công việc có thể sẽ là nghề tay trái hái ra tiền nếu bạn biết cách. có thể nghề tay trái này sẽ kiếm $ nhiều hơn so với năm ba triệu tiền lương sau khi ra trường.

Trên này muốn giàu mà ko phải bỏ tiền ra là 1 nhiệm vụ bất khả thi đấy mấy bác ah. Trừ khi mấy bác là hacker.

Hacker cũng phải bỏ tiền ra học và mua soft siết mà

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,616
Latest member
u888stream

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week