Help có ai MMO mà chưa bao giờ phải bỏ tiền túi đầu tư ??

1 tháng thay 5 con chuột thì bạn biết rồi đấy, thức trắng nguyên đêm, chả bù mấy tên như lehongphong. Mình thức trắng, hắn thì ngủ khì, mà tiền làm không = 10% của hắn :binhsua04:
ê ta cũng như mi thôi mà làm gì mà so sánh ghê thế! Sông có khúc người có lúc mừ! Với lại ta cũng thức thâu đêm hoài để tìm ra các chương trình đầu tư khác có tìm năng chứ bộ ở ko hưởng lợi à _ _!
Chưa kể ta còn phải thảo luận với nhiều mem khác về các trang đầu tư khác, nào là chiến thuật, mức độ khả thi, tỷ lệ đầu tư, thời gian hồi vốn và đặc biệt khả năng sinh lãi + Rủi ro _ _!
Hi.Các bạn học IT thì kiếm được nhìu hơn.Mình học cơ khí tham gia MMO nên còn nhiều hạn chế.Nhưng cố gắng học hỏi.
Trong MMO thì ko có phân biệt IT hay ngành nghề khác đâu bạn. Nếu theo lĩnh vực Invest như tụi mình thì cần nhất 3 điều sau:
1) Có máu đầu tư và chuẩn bị sẵn tâm lý bị scam mọi thời điểm
2) Có cái đầu suy tính khả năng lãi, hoàn vốn, mức độ đầu tư
3) chiến thuật hợp lý
zeek đấy, ko đầu tư cũng đc ít $
Zeek là 1 ngoại lệ nha bạn _ _! Nhưng tình hình zeek hiện nay đang rất là căng thẳng
Với 7 năm kinh nghiệm MMO xin trả lời tỷ lệ này là 5-5
tỷ lệ chuẩn!

mình dùng
200k làm thẻ visa acb verify pp.
2k photo CMND + 50k chụp ảnh thẻ làm thẻ đông á
15k mua nước uống lúc đợi làm ảnh thẻ
3 X 2 =6k xe bus đi về làm 1 thẻ bank vầy nà 12k xe bus 2 bank
Hết :|

Last edited by a moderator:
Đầu tư ak ... cẩn thận nhé hyip nhé...Dòng đầu tiên khi nói về hyip là...Ko có bất kì cam kết nào , dám chơi dám chịu....Kéo bạn bè theo rồi thì mất bạn
Tốt nhất là tự chơi

---------- Post added at 02:52 AM ---------- Previous post was at 02:51 AM ----------

80% là đúng đấy cậu................Chủ yếu là khi nào scam xảy ra thôi

tất nhiên chỉ bảo bạn nhiều thời gian thì thử tìm hiểu MMO xem,ai dám bảo đầu tư HYIP

mình tham gia mmo đc 5 tháng , hem có đồng nào , hem bít IT , làm offer 1 tháng đc 1 $ (chắc do mình gà ) :binhsua04: . Chỉ biết cạp cạp cạp :binhsua79:
tháng đàu 2$/1 ngày . tháng thứ 2 4$/ngày . hiện tại tháng thừ 5 đang là 10$/ngày . Mình ko phải là sinh viên . ở nhà ba mẹ nuôi cơm , nên đem hết tiền cạp quăng hết vào JSS . Mong 1 ngày mai tươi sáng :binhsua90: . Cố lên bạn nhé :binhsua78:

làm offer thấy pro tuyển :tuyển newbie,tự lo sock và VPN em còn chưa thạo,rồi thì tiếng anh kém,thôi giờ MBC+JSS+zeek coi sao,mà phải vào box capcha xem,thời gian hay thức đêm đối với em ko quan trọng

mình đầu tư 30$ buxify v.1 scam chưa thu hồi vốn, vài $ update thằng incrasebux nhưng cheat ref bị banned,giờ toàn lựa mấy site free chơi, có điều tốn nhiều thời gian để làm hơn so với các pro khác

Từ lúc mmo đến giờ! chưa có bỏ ra xu nào nhưng giờ thu nhập cũng được 5-6tr/tháng! Tính chơi PTC! Có ai nhận mình làm đệ tử thì pm yh: vgroup_ lamquangkiet nhé!

bác namit thì viết phần mềm,đầu tư chất xám nhưng bọn em ko có ai biết IT (toàn năm đầu),và lại đa số học kinh tế tự cày cuốc liệu nửa năm có đủ vốn đầu tư??
Hở??? Học kinh tế mà ko vẫn động chất xám kiếm tiền nhỉ? Nếu ai thật sự có đầu óc thì tự kiếm tiền = mmo mà chả cần bỏ xu nào :p cái này gọi là: Hợp tác :))

Nếu tính xuất phát điểm thì ko phải bỏ ra đồng nào.lúc ấy chơi PTU còn hưng thịnh.chơi theo hội nên có hostleech miễn phí.dùng tiền kiếm dc tự upgrade acc.rồi lại dùng tiền kiếm dc tự mua VPS. tools .... nhưng từ khi nghĩ PTU thì cũng đồng ra đồng vào ...

MMOh hiện tại muốn ko bỏ vốn chỉ có cày wep-ip là ngon nhất

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,616
Latest member
u888stream

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week