Help có ai MMO mà chưa bao giờ phải bỏ tiền túi đầu tư ??

chủ top giống mình đó.
thật là hết thuốc chữa với những người như vậy.
họ có thể bỏ hàng trăm ngàn đến hàng triệu để mua card chơi game .
hay đơn giản là bỏ hàng tiếng đồng hồ ngồi net. mà mỗi tiếng là 3000.( 3h/ngày * 3000 = 9000/ngày . 9000*30ngay = 270000 )

vậy mà không thể bỏ nổi 200k để tham gia mmo.

1 công việc có thể sẽ là nghề tay trái hái ra tiền nếu bạn biết cách. có thể nghề tay trái này sẽ kiếm $ nhiều hơn so với năm ba triệu tiền lương sau khi ra trường.
chuẩn rồi ,sau này ra trường mà vào nhà nước hay giáo dục còn khốn đốn

Nếu hỏi câu này thì đảm bảo 80 - 90% là sẽ đi lên từ tay trắng . Khi mới tham gia MMO ít ai bỏ tiền túi ra đầu tư ngay vì ko ai tin tưởng vào việc kiếm tiền trên mạng . Làm một thời gian có thu nhập kha khá , có sự tin tưởng rồi thì mới bắt đầu bỏ tiền đầu tư , lúc này tiền đã là tiền MMO rồi . Nên nếu chủ thớt có tư vấn tuyển ref thì chỉ cần hỏi 1 câu "có kiên trì hay ko?" là đủ .

Thường thì đứa nào cũng "tao có thừa"
Được 3 ngày là trốn biệt :))

mình tham gia được hơn 1 năm,lúc đầu cũng từ số 0
rồi được vài trăm $,cũng bị scam nhìu lần giờ còn ít $ bỏ vào JSS cả
cầu trời nó đừng cam :binhsua75:

Mình thì bỏ tiền túi ra mua soft cap thu lại cũng nhiều rồi, mà đầu tư tiếp cũng nhiều rồi ( *** ko hà ) hiện tại thì đầu tư chưa có hiệu quả cho lắm =))

bạn này ở vũng tàu à , năm nay định đi vũng tàu chơi 1 chuyến , hôm nào vào uống cafe chia se kinh nghiệm với nhé :binhsua79:
Tháng 6 này mình về VN rồi Có gì anh em mình gặp. Hiện tại có cả MMO_PTS_OFFER, và 1 bạn gì nữa cũng ở vũng tàu. Nếu dc thì tụi mình có thể tổ chức buổi off nho nhỏ để giao lưu
năm nào 30/4 mình cũng xún vũng tàu:m021:
Sao ko để tháng 6 rồi xuống :m021:
ko phải nói gì kinh tế,cái gì cũng phải động chât xám,bọn em kinh tế năm đầu đang học vĩ mô có biết gì đâu,muốn kiếm bằng nghề thì cũng đợi năm 3 học ngân hàng chứng khoán

---------- Post added at 08:11 AM ---------- Previous post was at 08:09 AM ----------

giống bạn đang mê

bác đầu tư gì thế
Nếu mà nói về loại hình MMO thì nghiên về lĩnh vực kinh doanh nhiều hơn là kinh tế. Nói chung chủ yếu là do cái đầu biết tính toán và suy nghĩ thế thôi
ko đầu tư thì không kiếm được gì đâu các cụ àh
Chốt điểm là phải đầu tư công sức _ _! Vì ko có thằng nào lười mà tồn tại trên MMO dc cả!
chưa bỏ vào 1 xu nào,thu cũng ít hơn
cái gì cũng từ từ bạn à... Chậm bước đầu nhanh về sau mà!

tóm lại theo như cách mà các site ra hiện nay đều buộc chúng ta bõ tiền vào đầu tư ngày càng nhiều không như mấy năm trước là mmo chua được biết rộng như hiện nay thì các site tao niềm tin bằng cách là không yêu cầu ta phải đầu tư để hình thành được niềm tin, còn hiện nay lòng tin thì cũng khá khá rồi nên các site thi nhau đầu tư vào thì mới có lãi, các bạn nhìn theo thời đểm mọi lúc mọi khác. giờ mà không bõ ra đầu tư thì các bạn nhất là sinh viên bõ ngay mmo lo học hành cho tốt và tìm việc ngoài đời mà làm, gì không chấp nhận được rủi ro và không mạu hiểm hoặc là không vốn thì khó mà kiếm tiền lắm, nó sẽ ảnh hưởng đến time học tập của các bạn hơn có khi là việc học tập xuống dốc còn mmo thì cũng không được gì, cũng có thể đi từ con số 0 nhưng hiện nay không thích hộp nữa, nếu đi từ con số 0 mmo thà là bạn tìm công việc gì ngoài mà làm thì tốt hơn và để dành 1 số vốn nhất định rồi quay sang đầu tư vào mmo !

Tham gia mmo bằng 2 bàn tay trăng, giờ vẫn trắng tay

Mình khởi nghiệp bằng PTC, 2 tháng tuổi nghề rồi giờ mới chỉ kiếm đủ tiền ăn sáng :((

Khởi nghiệp từ PTC, captcha kolo, qlink, và bây giờ là mega, và không mất đồng vốn nào :)

MMO đến nay chư phải bỏ tiền túi xu nào cả, cơ mà sau này thì cũng phải lấy tiền mmo để chơi mmo chứ ^^
Nhưng tóm lại là tăng trưởng dương chứ k âm :))

phái cổ mộ xuất hiện ngày 1 - 1. @@

:binhsua35: minh cũng ko bỏ xu nào mả vẫn kiếm đều như vắt chanh

:binhsua47: ko nhiều như mấy pro khác chắc tạy mình ko bỏ vốn :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,616
Latest member
u888stream

Most viewed of week